Thi ĐH khối A&D.

M

maruko_b1st

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thi đỗ khối D, là SV rồi thì các kỳ thi trong trường ĐH co'a phải thi vấn đáp = E hok? thi khối A&D có nên hok? mọi ng` đều nói là hok nên nhưng mờ tui thik thía. nếu đỗ cả 2 khối thì co'a đc học cả 2 trường 1 lúc hok?

S

sinhvienhathanh

maruko_b1st said:
thi đỗ khối D, là SV rồi thì các kỳ thi trong trường ĐH co'a phải thi vấn đáp = E hok? thi khối A&D có nên hok? mọi ng` đều nói là hok nên nhưng mờ tui thik thía. nếu đỗ cả 2 khối thì co'a đc học cả 2 trường 1 lúc hok?

à SV rồi thì các kỳ thi trong trường ĐH co'a phải thi vấn đáp = E hok? => tùy từng trường thi vấn đáp hoặc thi viết, nhưng chỉ áp dụng vấn đáp bằng E đối với môn E.

thi khối A&D có nên hok? => tại sao ko ?

nếu đỗ cả 2 khối thì co'a đc học cả 2 trường 1 lúc hok? => nếu đủ khả năng, chẳng ai cấm. nhưng còn phải sắp xếp thời gian học vì ở ĐH học hành giờ giấc ko cố định như ở bậc phổ thông em à.

M

maruko_b1st

nhưng mờ nhà trg` co'a tạo điều kiện cho mìn học cả 2 trg hok? vì e nghe nói học ĐH co'a những hôm học tận mười mấy tiết thì lấy đâu ra thời jan mờ học trg` khác nữa?

S

sinhvienhathanh

maruko_b1st said:
nhưng mờ nhà trg` co'a tạo điều kiện cho mìn học cả 2 trg hok? vì e nghe nói học ĐH co'a những hôm học tận mười mấy tiết thì lấy đâu ra thời jan mờ học trg` khác nữa?

em ko phải là CON THỦ TƯỚNG mà người ta phải theo em. người ta sắp thế nào em phải theo như thế ===> nếu trùng giờ học thì bắt buộc phải nghỉ ở 1 trường.

nhưng mà em ah, em nghĩ xa xôi quá đấy. anh nói thật 1 câu, hình kg em còn chật vật thì hãy cố mà đỗ lấy 1 trường đi đã, đừng mơ tưởng viển vông làm gì. chịu khó mà học còn mấy tháng nữa thôi.

Top Bottom