Thắc mắc khoá luyện đề

B

bacho.1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em tham gia khóa luyện đề từ những ngày đầu tiên nhưng càng làm các đề về sau em thấy hình như đề không khó hơn thì phải . Cô em bào đề thi thật khó gấp đôi đề thi này vậy có đúng không thầy ? . Mà thầy ơi nếu như các môn Lí Toán bắt đầu thay đổi về cấu trúc từ đề 11 vậy khóa luyện đề hóa cấu trúc thay đổi từ đề bao nhiêu ạ
Cám ơn thầy !

T

truonga3vodoidz

mình thấy khoá luyện đề không thiết thực cho lắm!tốt nhất là bạn cứ làm những đề đó đi!+những đề sưu tầm trên mạng nữa.chứ mình thấy thi dh có giair hệ pt 4 ẩn đâu mà thầy phương cũng cho vào đề!đúng là không thiết thực cho lắm!đề nghị hocmai cho lại cách cho đề thi!tốt nhất là hocmai cứ cho những bai khó và hay chiếm khoảng 40%.những bài tập bình thường chiếm 20%-30% còn lại là những câu hỏi lí thuyết khó!tuy đề khó nhưng khi đi thi hs sẽ không bị tâm lí. vì mình luyện đề khó nhưng thi thì lại dễ.=>hs không bị tâm lí!mong hocmai lấy ý kiến của e!rút kinh nghiệm cho những bài thi lần sau!(Đb là thầy Trần Phương,thầy nên cho những đề thiết thực vào,thầy toàn cho cái ở đâu ý?chúa mới biết dk?)

S

segtdhkiul

thầy phương dạy theo phương pháp đi tắt đón đầu mà .5 em học sinh lớp 6 giải thành công đề thi dh môn toán vs điểm số cao ngất ngưởng ....

C

changeguyy

************************************aaaa
************************************aaa

Last edited by a moderator:
Top Bottom