Thắc mắc, góp ý: Đấu trường Mod- Mem

T

thaiha_98

Nếu hôm nay có việc bận nên không tham gia casting được thì còn vòng casting khác không nhỉ?

H

hiensau99

Nếu hôm nay có việc bận nên không tham gia casting được thì còn vòng casting khác không nhỉ?

Trước mỗi tuần thi, BTC sẽ tiến hành mở topic Đăng ký tham gia, và tuyển chọn 2 đội thi tham gia mỗi trận thi Vòng loại.

Tóm lại: Từ bây giờ đến vòng loại cuối cùng thì vẫn còn các vòng casting

V

vy000

thế nếu vòng 1 mình đăng kí
nhưng 2 người kia ko thấy đau-->ko thi
giờ có đội rồi
thì có được thi vòng 2 ko?

T

taitutungtien

nếu hôm qua bận không casting được thì bao giờ casting nữa ạ?mà sao em không biết hôm qua casting nhỉ?sao không có thông báo ạ?

H

hiensau99

thế nếu vòng 1 mình đăng kí
nhưng 2 người kia ko thấy đau-->ko thi
giờ có đội rồi
thì có được thi vòng 2 ko?

Mình chưa hiểu rõ ý bạn nói nhưng chỉ cần đủ 1 đội 3 ng`; đã đăng kí ở đây; cùng là mod hoặc cùng là mem thì các bạn có thể tham gia casting

nếu hôm qua bận không casting được thì bao giờ casting nữa ạ?mà sao em không biết hôm qua casting nhỉ?sao không có thông báo ạ?

Nếu không casting tuần này được thì đến tuần sau sẽ có vòng casting mới. Khi có vòng casting mới BTC sẽ thông báo bằng 1 chủ đề chú ý ở sbox
Thi thố

Bạn không biết casting là vì bạn không để ý có thông báo mới. Trước vòng casting 1; tối thứ 3 (17.7); BTC đã có thông báo tới các bạn! . Đây là bài thông báo: http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=2060824&postcount=1

N

nhoktsukune

Vòng casting hôm nay là mình điều khiển nên mình sẽ trả lời cho bạn :D.

Về việc nhóm của bạn "ĐMT: nobita_haudauluoinhac...; phumanh_pro ; nhoktsukune " thì theo mình biết là đã giải tán vì trong nhóm có 1 mod, 2 mem (không đúng luật chơi)

Về việc không tính điểm cho bạn là vì nhưng lí do sau:

+ Thứ nhất: Trả lời không đúng mẫu câu (riêng điều này đã đủ để không tính điểm rồi). VD như câu 1, nhóm max trả lời đúng, nhanh nhất nhưng cũng không được tính điểm vì không trả lời theo mẫu câu, hơn nữa lại sửa bài

+ Thứ 2: Bạn trả lời chậm hơn nhóm super nên tất nhiên là không được tính điểm. Vì BTC chỉ tính điểm cho nhóm có câu trả lời đúng và nhanh nhất

Thế nhưng mà là trả lời sai, tính trả lời nhanh cũng tính được sao
Trả lời là vì chúng làm mặt ao hồ.... mà em trả lời giống đáp án là có diệp lục:-??:-SS

H

hiensau99

Thế nhưng mà là trả lời sai, tính trả lời nhanh cũng tính được sao
Trả lời là vì chúng làm mặt ao hồ.... mà em trả lời giống đáp án là có diệp lục:-??:-SS

Bạn nên xem lại vấn đề nhé, nhóm <mem> super TQĐ trả lời đúng theo đáp án "do trong trùng roi có chất diệp lục" mà BCV môn sinh đưa ra chứ không sai như bạn nói!

Còn nhóm bạn, về bản chất đã nói được đúng đáp án nhưng trả lời sau khi BTC đưa ra đáp án và sau khi đội super TQĐ (Đội super trả lời: #48 ;đáp án BTC: #50 ; đội bạn trả lời: #51; )

~~~> Ko được tính. Vì bạn viết quá dài dòng, lan man và không đi thẳng vào vấn đề, ...) nên hết giờ rồi mới có đáp án. Đây là 1 điều mà các đội khác cần chú ý để có câu trả lời đúng thời gian để làm 1 câu mà BTC đã thông báo.

C

cuong276

Có lẽ nên thi vào 8h tối mai thì hơn
Vì buổi sáng và chiều còn nhiều việc để làm

M

mikelhpdatke

Thi tối thì mình không có thời gian thi rồi, chờ mới mới đến ngày hôm nay mà nghỉ ....................

1

11thanhkhoeo

Thành góp ý nhé :

Đội nào không Onl coi như không thi .

Trận sau cho 2 team dự bị đi.

T

thaiha_98

Kiến nghị là vòng cuối đội Divine có một câu hỏi mà có 2 người trả lời (mod daovuquang và mod cuong276)
(Vừa gửi nhầm vào chỗ bên lề cuộc thi mong mod vào xóa giùm)

1

11thanhkhoeo

Thêm 1 góp ý nữa cho hiền

Em không nên nói hơn nhau 110 và 130 trước vòng về đích vì tối đa vòng này là 110 nên dễ nản chí với team thi sau

Với lại anh chắc chắn 1 điều lại câu này em nói lung tung vì cả 3 vòng anh đều theo dõi

Thân

H

hiensau99

Phải nói để các bạn ấy biết chọn gói câu hỏi nào cho phù hợp chứ anh :)

Last edited by a moderator:
M

mikelhpdatke

Vậy thể lệ trả lời 2 câu hỏi phụ này sẽ là thế nào?_?. Cách thức trả lời như vòng 1 và 2 ??

D

donald_duck

Bạn ơi có thể chia làm 2 lần thi được không. Thi vào buổi tối muộn quá mình không thức khuya được. Thi vào chiều và tối như vậy hợp lí hơn.

Top Bottom