Thắc mắc Thắc mắc chút về nội quy của Diễn đàn.

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Xử lí trong thời gian khác nhau vì reports tồn đọng còn những thông báo sau của anh là bài đăng của anh Quân đã đăng trước khi e nhắc nhở anh ý rồi
Mình biết là bạn còn nhiều việc phải xử lý, tâm trạng cũng có vẻ đang không được tốt, tuy nhiên phiền bạn hạn chế viết tắt và làm rõ câu từ hơn chút nữa nhé. Thành viên bọn mình đọc nhiều lần cũng không thể nắm bắt ý của bạn là như nào, chưa kể như chủ thớt còn đang rất bối rối và không hài lòng, việc căng thẳng và mất bình tĩnh rất dễ xảy ra.

Nhiều thành viên khác của diễn đàn đang bày tỏ sự quan tâm tới chủ đề này, bởi vì mối lo ngại mà chủ thớt nêu ra không chỉ riêng của bạn ấy, mà nhiều người cũng chia sẻ chung. Một cuộc hỏi đáp tích cực và tôn trọng sẽ giúp chúng mình dễ dàng hơn trong việc theo dõi và tham gia thảo luận. Cám ơn các bạn nhiều.

#sửa: 'cuộc hỏi đáp ôn hòa và rõ ràng' thành 'cuộc hỏi đáp tích cực và tôn trọng'

Last edited:

Bạc Liêu123

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng mười 2019
425
318
61
124
Bạc Liêu
ghh
Mình biết là bạn còn nhiều việc phải xử lý, tâm trạng cũng có vẻ đang không được tốt, tuy nhiên phiền bạn hạn chế viết tắt và làm rõ câu từ hơn chút nữa nhé. Thành viên bọn mình đọc nhiều lần cũng không thể nắm bắt ý của bạn là như nào, chưa kể như chủ thớt còn đang rất bối rối và không hài lòng, việc căng thẳng và mất bình tĩnh rất dễ xảy ra.

Nhiều thành viên khác của diễn đàn đang bày tỏ sự quan tâm tới chủ đề này, bởi vì mối lo ngại mà chủ thớt nêu ra không chỉ riêng của bạn ấy, mà nhiều người cũng chia sẻ chung. Một cuộc hỏi đáp ôn hòa và rõ ràng sẽ giúp chúng mình dễ dàng hơn trong việc theo dõi và tham gia thảo luận. Cám ơn các bạn nhiều.
Ý kiến rất hay!
Vấn đề chính của topic được các thành viên quan tâm nhưng dường như thành viên BQT làm ngơ và trốn tránh, cố tình gây ức chế cho chủ topic.
Mình xin nhắc lại vấn đề mình muốn hỏi là: Khoản 16, Điều 1, mục B có hiệu lực hay không? Nếu có, sao thành viên BQT vẫn có thể làm trái mà không bị phạt? Nếu không, nó đã được sửa đổi lúc nào, thông báo sửa đổi ở đâu?

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Ý kiến rất hay!
Vấn đề chính của topic được các thành viên quan tâm nhưng dường như thành viên BQT làm ngơ và trốn tránh, cố tình gây ức chế cho chủ topic.
Mình xin nhắc lại vấn đề mình muốn hỏi là: Khoản 16, Điều 1, mục B có hiệu lực hay không? Nếu có, sao thành viên BQT vẫn có thể làm trái mà không bị phạt? Nếu không, nó đã được sửa đổi lúc nào, thông báo sửa đổi ở đâu?
Khoản 16, Điều 1 , mục B có , còn và sẽ tiếp tục có hiệu lực . Thành viên BQT không được làm trái , làm trái đáng lý phải phạt nặng hơn để làm gương . ( nhưng mà thành viên nên bình đẳng nên phạt như bình thường thôi nhỉ ? )

• Like
Reactions: Bạc Liêu123

Tam1902

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng mười hai 2017
446
283
89
21
TP Hồ Chí Minh
trường Quốc tế Á Châu
Khoản 16, Điều 1 , mục B có , còn và sẽ tiếp tục có hiệu lực . Thành viên BQT không được làm trái , làm trái đáng lý phải phạt nặng hơn để làm gương . ( nhưng mà thành viên nên bình đẳng nên phạt như bình thường thôi nhỉ ? )
chắc nên v thôi e
bình đẳng chứ k dc phân biệt

• Like
Reactions: Dương Phạm 106
Top Bottom