Thắc mắc Thắc mắc chút về nội quy của Diễn đàn.

Thảo luận trong 'Về Diễn đàn' bắt đầu bởi Bạc Liêu123, 9 Tháng một 2020.

Lượt xem: 676

1. realjacker07

realjacker07 Học sinh gương mẫu Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường Đời

Mình biết là bạn còn nhiều việc phải xử lý, tâm trạng cũng có vẻ đang không được tốt, tuy nhiên phiền bạn hạn chế viết tắt và làm rõ câu từ hơn chút nữa nhé. Thành viên bọn mình đọc nhiều lần cũng không thể nắm bắt ý của bạn là như nào, chưa kể như chủ thớt còn đang rất bối rối và không hài lòng, việc căng thẳng và mất bình tĩnh rất dễ xảy ra.

Nhiều thành viên khác của diễn đàn đang bày tỏ sự quan tâm tới chủ đề này, bởi vì mối lo ngại mà chủ thớt nêu ra không chỉ riêng của bạn ấy, mà nhiều người cũng chia sẻ chung. Một cuộc hỏi đáp tích cực và tôn trọng sẽ giúp chúng mình dễ dàng hơn trong việc theo dõi và tham gia thảo luận. Cám ơn các bạn nhiều.

#sửa: 'cuộc hỏi đáp ôn hòa và rõ ràng' thành 'cuộc hỏi đáp tích cực và tôn trọng'

Last edited: 10 Tháng một 2020
    diệp dươngBạc Liêu123 thích bài này.
  2. Bạc Liêu123

Bạc Liêu123 Banned Banned Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    ghh

Ý kiến rất hay!
    Vấn đề chính của topic được các thành viên quan tâm nhưng dường như thành viên BQT làm ngơ và trốn tránh, cố tình gây ức chế cho chủ topic.
    Mình xin nhắc lại vấn đề mình muốn hỏi là: Khoản 16, Điều 1, mục B có hiệu lực hay không? Nếu có, sao thành viên BQT vẫn có thể làm trái mà không bị phạt? Nếu không, nó đã được sửa đổi lúc nào, thông báo sửa đổi ở đâu?

3. Dương Phạm 106

Dương Phạm 106 TMod Quản lý Cu li diễn đàn HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    Trường đào tạo nhân tài :)

Khoản 16, Điều 1 , mục B có , còn và sẽ tiếp tục có hiệu lực . Thành viên BQT không được làm trái , làm trái đáng lý phải phạt nặng hơn để làm gương . ( nhưng mà thành viên nên bình đẳng nên phạt như bình thường thôi nhỉ ? )

Bạc Liêu123 thích bài này.
  4. Tam1902

Tam1902 Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    trường Quốc tế Á Châu

chắc nên v thôi e
    bình đẳng chứ k dc phân biệt

Dương Phạm 106 thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted