Tết này về chỗ Lee chơi đee^eeee........

L

latdoi

Ôi khổ thân pác tôi.. gọi mãi chưa ai trả lời àh..khẹc khẹc..29 hả pác..để cháu xem , đc thì pác đón tụi cháu hé..thế có bao cho ở qua trưa ko ý nhẩy...hè hè

Y

yenthang

óc
cho anh toj cho em choj nua~
anh dang muon dj an tet o cho khac ne`
o nha` chan we'
mà Chjn sao ko noj gj` voj tuj the ha ?
chan we .......
mà ở HY co nhãn lồng ngon oj là ngon . Nhung mà bay gjo chua den mùa nhãn . tjec wa' hey

L

leejunki18

@hura90...có chứ,ai đi thì được Lee kj` xj` nè...dzui ná....^^
@chini106...thía Chjn hem đi chơi đâu à....thoai được...nói địa chỉ đê Lee gửi lj` xj` cho....^^
@duongthuha90....lonh nhãn á...nhưng mừ bi h nhãn chỗ tớ còn chưa ra hoa cơ..biết sao đây nhỉ....?^^
@duythanh.hl....đã nói alf phải đi đấy nha....^^
@kazipt...từ bé chưa biết được mùi đi máy bay nì...trề...^^
@Mít....Mít kj` xj` Lee đi roài cho Lee địa chỉ Lee gửi chuyển phát nhanh cho....Nhanh lên ko thì Tết ko kịp đâu...^^
@huyenbang....có quà mà....^^
@latdoi....đi cả ngày cháu ạ....^^
@yenthang....có đi thật ko thế.....?

TÓM LẠI ~ AI NÓI Ở ĐÂY PHẢI ĐI HẾT NHA.....AI HOK ĐI ĐƯỢC THÌ GỬI LJ` XJ` QUA ĐƯỜNG BƯU ĐIỆN CŨNG ĐƯỢC....THANKX TRƯỚC....^^....NHỚ NHA.....^^ >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< :x :x :x :x :x :x :x :x :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

L

leejunki18

chài....sao Mít nói thế....^^

Mời người ta về chơi , ko về đc thì cũng phải có quà gửi cho người ta chứ ai lại đi đòi ngược ? mọi người hè ? :p
Mít

L

leejunki18

>:D< >:D< AI VỀ CHỖ LEE CHƠI....THÔNG BÁO...CÓ QUÀ....^^.... >:D< >:D< >:D< :x :x :x :x :x :x :x :x

L

leejunki18

Thui roài....Tết nì buồn thiu....đi chơi vậy...chả ai đến nhà chơi thì đành vác xác đi chứ sao...hjx hjx hjx...

Top Bottom