teen wedding

H

hotgirlthoiacong

anh đừng để chị pải

thế nhày chưa ??
đây lun :D

E

echcon_lonton_dihoc

chúc mừng 2 bạn nha
hichic eck quyên lì xì ở nhà rùi để eck send bù cái nè zậy
chúc tình ui của 2 bạn mãi bền vững và lun gắn bó như thế này

H

hotgirlthoiacong

=)) =)) :)) eck ơi
cái ji` vậy thuyết minh cái sao mà ngộ dzạ nè rồi mún đeo làm thế nào ược ;)) ;))
mà í qên 2 bạn wedding này cũng sanh 94 mà ham ?? gọi = bạn chứ kêu = anh chị hi` khổ ghê

M

miko_tinhnghich_dangyeu

chà chà! đấm cưới linh đình nhẩy ;)
zậy mà bây h tui mới biết đấy ! Chẳng chịu thông báo cho bà con 1 tiếng là sao hả pekuku?:p
hôm sau phải xử tội mới dc
thui chuyện đã rồi ! zậy chúc 2 người hạnh phúc sớm có tin vzui nha :D

B

billgate_tl_nthai

Hic, mình gửi tặng 500.000 rùi, hôm trước có pm cô dâu, cô ấy còn chê là ít, nói rằng "mọi người toàn tặng bạch kim với laptop". Hic, giàu quá...
Đang ăn thì... đau bụng... phải đi...WC, nên chưa chúc 1 tiếng, bây giờ mình xin chúc thế này:
"Chúc 2 người mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ, ăn khỏe, chóng lớn và... mau đẻ." :))

P

pekuku

Hic, mình gửi tặng 500.000 rùi, hôm trước có pm cô dâu, cô ấy còn chê là ít, nói rằng "mọi người toàn tặng bạch kim với laptop". Hic, giàu quá...
Đang ăn thì... đau bụng... phải đi...WC, nên chưa chúc 1 tiếng, bây giờ mình xin chúc thế này:
"Chúc 2 người mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ, ăn khỏe, chóng lớn và... mau đẻ." :))

nà nà,quá đáng à nha
chiện riêng trong home tự nhin đưa lên box
lời chúc j mà kì quá zạ ?=))
còn lôi cả chiện..@#$@... ra mà kể nữa chứ
:))
=))

S

so_sorry_honey

anh em à tui bao nè dung co dai ma cuoi vo ,cuoi vo la no xjch anh em o nha ko cho di dau ,tío den ko dc tu hoi gap anh em,ko con dc tu do.ko con dc nhau nhet bia bot thaoi mai ko dc cam vi tien qua 10k .kodc .......... sac chua

H

hotgirlthoiacong

thế sao chỉ mỗi mình ấy tk thôi vậy cái ông kia đâu chứ rể mà kì vậy
k thông cảm nha ..... chưa ji` mà đã thấy sự thiếu trách nhiệm của 1 tên chồng........... :|

I

ilovetoan

đến để chia vui chứ sao lại đến để xin tk
chồng vẫn ở đây mà,đâu đến nỗi thiếu trách nhiệm như bạn nói

mọi người đừng để những chuyện này làm mất vui hén

Last edited by a moderator:
H

hotgirlthoiacong

uk...........thôi tui nhận lỗi vậy
qả thật lúc đó tui nóng tính nên nói năng lỗ nãn xin hai bạn bỏ qá ah :D

Top Bottom