[TDTT] Fan club Liverpool

2

2whitelotus9

Fan club Liverpool

:D:D chào mọi người, mình là 1 lính mới tò te, muốn viết 1 bài đầu tiên trong 4r, mọi người ủng hộ nha.

Chắc nhìn nhan đề bạn cũng biết, mình là liverpudlian. Liverpool là câu bộ mà mình vô cùng yêu thích, bởi truyền thống, lối đá, tinh thần đồng đội, vì cả sắc đỏ............ Còn câu thủ mà mình "bồ kết" nhất là Fernando Torres, người đc mệnh danh là El Nino, mang áo số 9, tiền đạo với các cú sút ko bao h giống nhau, mới đầu quân cho Liv trong 1 thời gian ngắn nhưng đã có 1 thành tích vô cùng ấn tượng.

Mình viết bài viết này mong được làm quen với các fan Liv, T9 nói riêng và các fan bóng đá nói chung.

Có thể chúng ta ko cùng giới, ko cùng tuổi, ko cùng 1 nơi và ko cùng những sở thích khác nhưng nếu bạn là 1 fan bóng đá, chúng ta sẽ có thể gắn kết mãi mãi. Hãy thể hiện tình yêu với bóng đá các bạn nhé, mong rằng nhờ có môn thể thao vua chúng ta sẽ bớt được căng thẳng trong học tập và lun có nhiều những cảm hứng thú vị.

Tôi yêu bóng đá. Tôi yêu 4r hocmai.vn và...Tôi yêu các bạn- những fan bóng đá đích thực

show mấy cái ảnh Liv vs Torres nà :D

Last edited by a moderator:
P

perang_sc_12c6

la phan liverpool day

:D:D chào mọi người, mình là 1 lính mới tò te, muốn viết 1 bài đầu tiên trong 4r, mọi người ủng hộ nha.

Chắc nhìn nhan đề bạn cũng biết, mình là liverpudlian. Liverpool là câu bộ mà mình vô cùng yêu thích, bởi truyền thống, lối đá, tinh thần đồng đội, vì cả sắc đỏ............ Còn câu thủ mà mình "bồ kết" nhất là Fernando Torres, người đc mệnh danh là El Nino, mang áo số 9, tiền đạo với các cú sút ko bao h giống nhau, mới đầu quân cho Liv trong 1 thời gian ngắn nhưng đã có 1 thành tích vô cùng ấn tượng.

Mình viết bài viết này mong được làm quen với các fan Liv, T9 nói riêng và các fan bóng đá nói chung.

Có thể chúng ta ko cùng giới, ko cùng tuổi, ko cùng 1 nơi và ko cùng những sở thích khác nhưng nếu bạn là 1 fan bóng đá, chúng ta sẽ có thể gắn kết mãi mãi. Hãy thể hiện tình yêu với bóng đá các bạn nhé, mong rằng nhờ có môn thể thao vua chúng ta sẽ bớt được căng thẳng trong học tập và lun có nhiều những cảm hứng thú vị.

Tôi yêu bóng đá. Tôi yêu 4r hocmai.vn và...Tôi yêu các bạn- những fan bóng đá đích thực
chào bạn rất vui được gặp bạn ,tui thấy chúng ta có rất nhìu điểm chung đấy cùng thích tores nhưng tui còn quý cả đội trưởng của liverpool nữa( wen mất cách viết gerra rùi):D:D nhưng tui vẫn mãi là 1 pan của liverpool

Last edited by a moderator:
2

2whitelotus9

hì, fan mà ko nhớ dc tên, pó tay với bạn thật, ksao, cho tớ cái nik chát dc ko? G8 viết là Gerrad bạn à, Steven Gerrad :D

M

mr.thanh_tla

Fernando Torres Fernando Torres Fernando Torres Fernando Torres Fernando Torres Fernando Torres

P

perang_sc_12c6

kekeke!:)
ko bít ở đây có ai xem trận đấu túi qua ko;)
liverpool đã đè bẹp MU zới tỉ số 4--1:eek:
thiệt là kinh khủng , là 1 cơn ác mộng đối zới các cổ động viên của MU:(
và cũng là 1 đêm tuyệt zời đối zới tui và toàn thể cổ động viên Liverpool:D
và trích dẫn theo lời bình của bình luận viên ;): " sân vận động của những giấc mơ ngày hum nay đã là 1 cơn ác mộng đối zới chủ nhân của nó"b-(b-(
bất ngờ hơn nữa là Liverpoold :cool:đã lội ngược dòng cho dù bị dẫn trước:)>-

đây là hình ảnh 2 huấn luận viên trong cuộc họp báo trước trận đấu:
và Benitez đã khẳng định : đêm nay MU sẽ là 1 real thứ 2
picture.php

MU đã mở tỉ số với pha lập công trên chấm 11 m
picture.php

và từ đây cơn ác mộng zới MU bắt đầu
picture.php

và đây nữa:
picture.php

cuối cùng là chuỗi các cố gắng vô vọng của các cầu thủ MU
picture.php

R

rooney_cool

Liv chơi đểu
chẳng đẹp mắt chút nào
mu thua chỉ tại mu quá cống hiến thôi
dù sao thì mu vẫn hơn liv

2

2whitelotus9

kekeke!:)
ko bít ở đây có ai xem trận đấu túi qua ko;)
liverpool đã đè bẹp MU zới tỉ số 4--1:eek:
thiệt là kinh khủng , là 1 cơn ác mộng đối zới các cổ động viên của MU:(
và cũng là 1 đêm tuyệt zời đối zới tui và toàn thể cổ động viên Liverpool:D
và trích dẫn theo lời bình của bình luận viên ;): " sân vận động của những giấc mơ ngày hum nay đã là 1 cơn ác mộng đối zới chủ nhân của nó"b-(b-(
bất ngờ hơn nữa là Liverpoold :cool:đã lội ngược dòng cho dù bị dẫn trước:)>-

đây là hình ảnh 2 huấn luận viên trong cuộc họp báo trước trận đấu:
và Benitez đã khẳng định : đêm nay MU sẽ là 1 real thứ 2
picture.php

MU đã mở tỉ số với pha lập công trên chấm 11 m
picture.php

và từ đây cơn ác mộng zới MU bắt đầu
picture.php

và đây nữa:
picture.php

cuối cùng là chuỗi các cố gắng vô vọng của các cầu thủ MU
picture.php

trời ơi, bạn ko bít tớ đã hạnh phúc đến thế nào đâu, thật ko thể tin dc, qua 1 ngày rùi mà tớ vẫn còn thấy nâng nâng đây, chả có ai kéo xuống đất cả. hiz

2

2whitelotus9

Liv chơi đểu
chẳng đẹp mắt chút nào
mu thua chỉ tại mu quá cống hiến thôi
dù sao thì mu vẫn hơn liv

ai chơi đểu? ai cống hiến. bóng vào lưới mà đứng chôn chân 2 trái lận như Vandersa mà bảo cống hiến à? phạm lỗi như Vidic mà bảo cống hiến à? hì, bi h thì đúng là hơn còn sau này sẽ khác, cứ chờ xem:D:D:D

E

eternal_flame

không hiểu bạn đang nói gì
đểu là sao nhỉ ?
mu thủ dở quá, thua là đúng rồi!
liverpool là tuyệt nhất !!!!!!!!!!!!!!!!

C

coffee_g7

ok là MU đã thua Liv nhưng một trận chưa đủ để thấy hết thực lực thật sực của MU

T

tiendatsc

đúng tớ đồng ý với ý kiến của coffee_g7 vì rõ ràng MU đang có cơ hội giành chức vô địch .
PHONG ĐỘ LÀ NHẤT THỜI ĐẲNG CẤP MỚI LÀ MÃI MÃI
MU vô địch , và MU sẽ phục thù Liverpool trong cúp C1 , hãy chờ xem .
MU VÔ ĐỊCH

H

hot_spring

đúng tớ đồng ý với ý kiến của coffee_g7 vì rõ ràng MU đang có cơ hội giành chức vô địch .
PHONG ĐỘ LÀ NHẤT THỜI ĐẲNG CẤP MỚI LÀ MÃI MÃI
MU vô địch , và MU sẽ phục thù Liverpool trong cúp C1 , hãy chờ xem .
MU VÔ ĐỊCH

Nhìn lại xem trình độ cúp C1 thì Liverpool hay MU giỏi hơn. Liverpool từ xưa đến nay vẫn là vua đấu Cúp, và cái đó là đẳng cấp rồi, không bao giờ thay đổi. MU về đi cho lành...

M

mencun91

Nhìn lại xem trình độ cúp C1 thì Liverpool hay MU giỏi hơn. Liverpool từ xưa đến nay vẫn là vua đấu Cúp, và cái đó là đẳng cấp rồi, không bao giờ thay đổi. MU về đi cho lành...

Nói hay quá bạn .................. Tớ quý Liv phết =)). Nói chung PL thì tớ quý hết các đội trừ Mu

H

hot_spring

Nói hay quá bạn .................. Tớ quý Liv phết =)). Nói chung PL thì tớ quý hết các đội trừ Mu

Vào đây tự nhiên thấy yêu các bạn quá cơ... Tớ yêu Liver từ hồi Micheal Owen còn đá ở đó. Kết nhất là trận chung kết cup C1 Liverpool bị AC Milan nó cho 3-0 mà vẫn thắng :) >- Miracle!

P

perang_sc_12c6

hay quá!

Vào đây tự nhiên thấy yêu các bạn quá cơ... Tớ yêu Liver từ hồi Micheal Owen còn đá ở đó. Kết nhất là trận chung kết cup C1 Liverpool bị AC Milan nó cho 3-0 mà vẫn thắng :) >- Miracle!

hay quá thì ra ở đây cũng có nhìu fan của liverpool thiệt!:p
cho mình làm qen nha !:D

L

lethien_angel

ban có mấy hình của liv đẹp quá nhưng mình cũng là fan cua liv nên minh cũng có ảnh đẹp về liv

L

lethien_angel

Bây giờ, nếu tổ chức cuộc thăm dò dư luận với câu hỏi: “Theo ban, đội bóng nào sẽ đăng quang ở Premier League“. Chắc chắn đa phần câu trả lời sẽ là Liverpool. Nếu đưa ra một câu hỏi thực tế hơn như là “Đội bóng nào đang chịu áp lực lớn hơn trong cuộc đua tới ngôi vô địch“ thì phần nhiều những người tham gia sẽ trả lời: Manchester United. Chỉ trong vòng có 2 vòng đấu mà Premier League 2008/2009 đã xoay chuyển hẳn 360 độ. Liverpool từ đội sắp mất gần hết hy vọng vô địch lại trở nên tràn trề cơ hội đăng quang trong khi MU từ ngôi số 1 không thể lung lay đang bắt đầu run sợ về khả năng bị truất ngôi.

Liverpool: Manchester United! Chúng tôi đang tới đây

Top Bottom