[TDTT] Bạn là fan của đội bóng và cầu thủ nào ??

K

kelvinac

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào !!!

Trong những người đang đọc topic này thì chắc hẳn ai cũng có một thần tượng và đội bóng riêng trong tim.

Hôm nay, Kelvin lập topic này để các bạn nói về fan của mình, nếu có 2 người trở lên có fan khác nhau thì chúng ta sẽ bắt đầu chứng minh cho mọi người thấy đội bóng và cầu thủ của mình tài năng như thế nào? có điểm mạnh nào mà ít ai có được ??

1,2,3 Start!!!

V

vuonghao.hocmai

fan của messi
điểm danh cái...................................................................................................

N

naruto2001

Mình fan ronaldo (cr7) ai giống mình không @@ _____________________________________________________

K

kelvinac

@naruto2001: ông bác ấy cao to đz nhỉ :v.................................................................................................

N

ngocsangnam12

Há há công nhận cao to thiệt mà cao bao nhiêu vậy chị ??? Em không có xem bóng đá nên chịu ... nhất chắc coi chắc cầu lồng <em chỉ thích môn này> Nhưng mà thấy ít phát sóng nên thôi không xem nữa

K

kelvinac

tỉ số giữa messi vs ronaldo là : 3-1 nghiêng về phía messi, sau vài hôm nữa ko ai ủng hộ ronaldo hay ai khác thì coi như messi có nhiều fan nhất ^^ chú ý nha ^^

Top Bottom