[TCVH] Giải đáp thắc mắc Tạp chí Văn học

HMF Ngữ văn

BQT môn Văn
Cu li diễn đàn
2 Tháng năm 2017
390
5,243
451
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người :D

Tạp chí Văn học đã trở lại HMF sau thời gian dài vắng bóng chắc hẳn khiến các bạn háo hức lắm đúng không nè? :D Hì hì, bên cạnh đó cũng có rất nhiều câu hỏi xoay quanh cuộc thi mà các bạn muốn đặt ra với BBT đúng không nào? :D

Oke, vậy thì bắt đầu thôi! Các bạn cứ thoải mái đưa ra câu hỏi nha. Bọn mình sẽ nhiệt tình phản hồi mọi thắc mắc, nghi vấn của các bạn ^^

Trẩn Ngọc Thảo Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng năm 2020
199
431
51
15
Hà Tĩnh
THCS Lê Bình

Tạp chí Văn học đã trở lại HMF sau thời gian dài vắng bóng chắc hẳn khiến các bạn háo hức lắm đúng không nè? :D Hì hì, bên cạnh đó cũng có rất nhiều câu hỏi xoay quanh cuộc thi mà các bạn muốn đặt ra với BBT đúng không nào? :D

Oke, vậy thì bắt đầu thôi! Các bạn cứ thoải mái đưa ra câu hỏi nha. Bọn mình sẽ nhiệt tình phản hồi mọi thắc mắc, nghi vấn của các bạn ^^
Em có câu hỏi là về chuyên mục "Vẻ đẹp văn chương" thì sáng tác đoạn văn 200 chữ theo chủ đề tháng thì chủ đề tháng là tự mình đặt ra hay BBT đưa ra ạ

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Em có câu hỏi là về chuyên mục "Vẻ đẹp văn chương" thì sáng tác đoạn văn 200 chữ theo chủ đề tháng thì chủ đề tháng là tự mình đặt ra hay BBT đưa ra ạ
Sáng tác đoạn văn 200 chữ sẽ theo chủ đề tháng Tạp chí Văn học là "Mùa tựu trường online" em nha. Còn chi tiết là đề bài sẽ đi hướng nào thì em cứ tùy ý phát huy nha. Tên đề thì kiểu thế này em ạ "Phân tích/ Cảm nhận về phương pháp học tập trực tuyến trong bối cảnh Covid hiện nay" hoặc em đặt kiểu "Phân tích/ Cảm nhận về đạo đức/ hiệu quả thông qua hình thức giáo dục trực tuyến đại trà trong bối cảnh Covid hiện nay"...

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,867
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương

ad cho em hỏi em viết về '' Vẻ đẹp văn chương '' mà em viết tầm 1 bài văn khoảng 250 chữ có được không ạ

• Like
Reactions: baochau1112

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
ad cho em hỏi em viết về '' Vẻ đẹp văn chương '' mà em viết tầm 1 bài văn khoảng 250 chữ có được không ạ
Là 1 đoạn văn ngắn nha em chứ không phải là 1 bài văn nè. Đoạn văn ngắn từ 200 - 450 chữ thì được chấp nhận em nhé ^^

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương
Là 1 đoạn văn ngắn nha em chứ không phải là 1 bài văn nè. Đoạn văn ngắn từ 200 - 450 chữ thì được chấp nhận em nhé ^^
dạ vâng ạ

chị cho em hỏi thêm là sau khi gửi bài thì ghi thông tin đã gửi xuống topic nhưng vẫn chưa ai chẹck ạ

• Like
Reactions: baochau1112

HMF Ngữ văn

BQT môn Văn
Cu li diễn đàn
2 Tháng năm 2017
390
5,243
451
  • Like
Reactions: Xuân Hải Trần
Top Bottom