Tau thích mi!

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Có một kẻ đứng lặng nhìn từ phía sau, tay giơ ra.
Mắt anh ấy nhìn đắm đuối, con người anh trở nên ngơ ngác. Anh đang suy tư về một điều gì đó rất xa.
Chỉ có một điều làm anh ấy thật sự buồn nhưng không dám cất lên dù chỉ một lời. Vậy mà anh đã thay đổi....

Thôi thôi không ngôn tình gì nữa :D Ông từ nãy đến giờ nhìn các cháu mà chả biết cô nào luôn. @zzh0td0gzz anh gửi link cô gái đấy cho em qua ib, em sẽ tìm Facebook cô ngay và luôn :) Đảm bảo hiệu quả! - Chia sẻ của một thanh niên đã tìm ra nick của gần 1/2 BQT bên cộng đồng, quản lý và cả fb anh hải nữa ^^
mấy thanh niên sống ổ quá ........làm như tui luôn ....ko tỏ tình online chi cho mệt ...giử thiệp cưới luôn cho rồi ...ở dưới chữ kí

• Like
Reactions: zzh0td0gzz

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
thế anh có fb của chị đấy chưa. Từ facebook em có thể lần r địa chỉ nhà của bạn chị ấy
có phải là...đến từ sài gòn , hà nội ,vv
em chat vs .... mới biết hả .....
phải là từ ip mới biết dc chứ

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
có phải là...đến từ sài gòn , hà nội ,vv
em chat vs .... mới biết hả .....
phải là từ ip mới biết dc chứ
Cần gì phức tạp thế anh. Thậm chí chả cần inbox hay IP gì đâu. Phải quét sạch các loại post, hình ảnh, comment, acitivity log của chị ấy, rồi track cả bạn bè xem có tag không. Nếu không hiệu quả thì mới bắt đầu phức tạp.
Ps: Em dân Hà Nội nhé anh ;)

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Cần gì phức tạp thế anh. Thậm chí chả cần inbox hay IP gì đâu. Phải quét sạch các loại post, hình ảnh, comment, acitivity log của chị ấy, rồi track cả bạn bè xem có tag không. Nếu không hiệu quả thì mới bắt đầu phức tạp.
Ps: Em dân Hà Nội nhé anh ;)
thôi em ơi ..đợi cho em quét sạch 4k bạn ...cả mấy trăm ảnh thì thời gian đó họ gọi là thủ công vô ích rồi ....tải linux..mất một chút thôi ......

• Like
Reactions: realjacker07

linkinpark_lp

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng sáu 2012
883
487
289
Nghệ An
THPT Đặng Thúc Hứa
Mỗi con người đều có một người để yêu, một ký ức để nhớ, nhưng, còn một chặng đường phải đi.
Ký ức đã trở thành kỷ niệm, hãy cứ để nó sau lưng quá khứ, trước mặt còn cả một tương lai thật dài.
Mong em đừng quá buồn và hãy xem như đây là 1 kỉ niệm của em với diễn đàn, phía trước luôn có những điều tuyệt vời đang chờ em

• Like
Reactions: realjacker07

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Tau và mi quen nhau chưa lâu và thậm chí còn chả biết mặt nhau,chỉ là những cuộc nói chuyện phiếm qua mạng nhưng tau đã phải lòng mi ngay từ ngày đầu...Hôm nay lấy hết can đảm để tau đăng topic này,không biết mi có đọc được hay không nhưng dù sao tau cũng đã gạt đi hết để dám viết nên nó.Thực sự là tau đã thích mi mỗi ngày vào diễn đàn tau chỉ mọng hộp thư có chấm đỏ tau chỉ mong trong thông báo có tên mi,tau luôn ủng hộ mi dù tau là 1 người lười nhác,tau không thích học lắm đâu tau chỉ học một cách ngẫu hứng nhưng mọi câu hỏi của mi tau luôn có tự lực làm,tau chân trọng nó nên không bao giờ làm 1 cách qua loa đại khái.Tau phải thú nhận với mi 1 điều cả ngày tau online diễn đàn tau chỉ đi dạo và lần nào cũng lạc trôi vào trang cá nhân của mi...ngày nào cũng vậy ít thì cũng 10 lần,tau mong được đọc những tâm trạng của mi và có thể cùng mi bày tỏ,tau muốn được an ủi mi thực sự khi mi buồn tau buồn lắm tau muốn được làm kẻ mua vui cho mi...Nhưng đến hôm nay sau mọi suy nghĩ tau thấy là mình nên dừng lại,mi còn việc quan trọng hơn đó là học để thực hiện ước mơ đi đại học của mi và như đã nói tau luôn ủng hộ mi,có lẽ từ hôm nay tau nên tạo khoảng cách với mi,bớt làm phiền mi và có thể là off luôn để tau khỏi mắc cái thói quen cũ luôn khuấy động TB của mi làm tràn hộp thư của mi bằng những cái tin nhảm *** .Dù sao tau cũng chúc mi thành công...sau khi mi đọc những dòng này tau không biết liệu mặt tau còn đủ dày để nói chuyện như 1 người bạn bình thường với mi không nữa...Nhưng dù sao hơn 1 tuần qua là khoảng t/g tuyệt vời với tau.Tau không biết nói gì nữa...câu cuối tao chỉ muốn xin lỗi mi vì t/g qua chắc tau đã làm phiền mi nhiều nhưng cám ơn mi đã chịu đựng...
kí tên: thằng em trên thế giới ảo của ,,, - Đúng mi nghĩ đúng rồi,là thằng đó đấy!
Đọc bàu này tự dưng c nhớ tới cậu bạn hồi cấp 3 ghê. Cái hồi thích nhau mà chả dám bày tỏ ý. ^^
Những cảm xúc ban đầu rất chi là kỳ lạ, cũng rất chi là ấm áp. Mà qua bao nhiêu năm ta chả quên đi đc. ^^

Nên cứ thích thôi. Đừng yêu!!!
Thật đấy bé ạ.
Để tất cả sẽ là ký ức đẹp cho cả 2 em. ^^

Chúc em luôn ĐỦ!

• Like
Reactions: Khải KIllar

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
22
Thanh Hóa
ĐH nông nghiệp và phát triển nông thôn
Đọc bàu này tự dưng c nhớ tới cậu bạn hồi cấp 3 ghê. Cái hồi thích nhau mà chả dám bày tỏ ý. ^^
Những cảm xúc ban đầu rất chi là kỳ lạ, cũng rất chi là ấm áp. Mà qua bao nhiêu năm ta chả quên đi đc. ^^

Thật đấy bé ạ.

Chúc em luôn ĐỦ!
Never is "ĐỦ" em thích nta chứ họ thích em đâu mà đẹp cho em thôi! Thích nhau k nói à...vụ này căng gã kia nhát gan thế cơ á k xứng đáng vs chị âu :p

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Never is "ĐỦ" em thích nta chứ họ thích em đâu mà đẹp cho em thôi! Thích nhau k nói à...vụ này căng gã kia nhát gan thế cơ á k xứng đáng vs chị âu :p
nghê ông nói rứa ...ngày mai tui sẽ có cr ..............

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Giờ cách nhau nưae vòng trái đất rồi. Biết đâu sau này c găpj lại cậu ấy .
Có lẽ c sẽ là ng nói câu: "tau thích mi" ^^

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
22
Thanh Hóa
Giờ cách nhau nưae vòng trái đất rồi. Biết đâu sau này c găpj lại cậu ấy .
Có lẽ c sẽ là ng nói câu: "tau thích mi" ^^
đến lúc đó hơi muộn nếu còn <3 thì xin cái fb cưa dần là vừa...con gái chủ động là con troai ấm lòng lắm á chị e là boy mà :D

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
trai mặt quá girl nào chịu nỗi ......mà người ấy của ông nó bit chưa ..hay là lặng câm rồi
em nghĩ là bít rồi,đến em còn biết ông này yêu ai thì

Thật đấy bé ạ.

Chúc em luôn ĐỦ!
hic,chị mà anh này yêu yêu người khác ròi,tội nghiệp thế :D
đẹp trai không bằng trai mặt :D
chai mặt thì đập đi cho vỡ mặt ra,hehe

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
22
Thanh Hóa
Không cần dìm em tự chìm là đc rồi @@! >.<!

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
em nghĩ là bít rồi,đến em còn biết ông này yêu ai thì

hic,chị mà anh này yêu yêu người khác ròi,tội nghiệp thế :D

chai mặt thì đập đi cho vỡ mặt ra,hehe
cr của ổng .......là ........xứ mô rứa ,,,,,,,,,,
mai làm thiệp thả thính online cho vui ....bắn troll girl cho vui ...chứ yêu thì mệt lắm .....đi troll cho vui

Top Bottom