Tài năng HMF [Tập tành]Hoa dại

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

untitled-png.39407
Mọi người cho em ý kiến về cái bìa truyện với ạ. Con bạn em nó nhờ thiết kế mà chẳng biết phải thế nào nên là em cứ lấy hết kiến thức ngày xưa ra. Ngày xưa làm bìa truyện nhiều lắm nhưng hồi đó bỏ nghề nên quên hết cách làm rồi. Mọi người xem còn gì không được. Góp ý giúp em ạ

Last edited:

Angeliaa

Tiềm năng thiên văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
9 Tháng mười một 2017
1,314
1,699
244
18
Quảng Nam
THCS Phan Đình Phùng
Mọi người cho em ý kiến về cái bìa truyện với ạ. Con bạn em nó nhờ thiết kế mà chẳng biết phải thế nào nên là em cứ lấy hết kiến thức ngày xưa ra. Ngày xưa làm bìa truyện nhiều lắm nhưng hồi đó bỏ nghề nên quên hết cách làm rồi. Mọi người xem còn gì không được. Góp ý giúp em ạ
Nó hơi đơn sơ quá, ý chính chưa được làm nổi bật.

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
untitled-png.39407
Ảnh die rồi mình không xem được :< Fix giúp mình với...

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
18
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
untitled-png.39407
Nhìn hơi đơn điệu bạn ạ, với lại chủ đề là hoa dại thì phải làm nó uốn lượn hơn, tự nhiên hơn, cái này hơi cứng

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Nhìn hơi đơn điệu bạn ạ, với lại chủ đề là hoa dại thì phải làm nó uốn lượn hơn, tự nhiên hơn, cái này hơi cứng
Mình đã thay cái mới bên dưới bạn xem bên dưới nhé. vì cái này mình sợ mấy bạn ngại không tải về thôi

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
18
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Mình đã thay cái mới bên dưới bạn xem bên dưới nhé. vì cái này mình sợ mấy bạn ngại không tải về thôi
À không, mình đang nhận xét cái bên dưới đấy, cái ở trên mình không xem được ảnh
Hoa dại mà nhìn như hoa sen ý bạn

Top Bottom