Văn [Tập san]

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện là lớp mình đang viết 1 cái tập san về tình thầy cô, sự cống hiến của thầy cô dành cho học sinh, và đang bàn cãi nên đặt tên cái bài đó là gì, nên mình lên đây nhờ sự đóng góp ý kiến của mọi người. Bạn nào có tên hay, đặc sắc góp ý cho mình với nha, chứ cứ "Người lái đò thầm lặng" hoài thì nó thường lắm...
Mình cảm ơn.

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Chuyện là lớp mình đang viết 1 cái tập san về tình thầy cô, sự cống hiến của thầy cô dành cho học sinh, và đang bàn cãi nên đặt tên cái bài đó là gì, nên mình lên đây nhờ sự đóng góp ý kiến của mọi người. Bạn nào có tên hay, đặc sắc góp ý cho mình với nha, chứ cứ "Người lái đò thầm lặng" hoài thì nó thường lắm...
Mình cảm ơn.
Cầu Kiều, lắng là 2 tiêu đề em ấn tượng nhất ạ.

• Like
Reactions: ledoanphuonguyen

ShennWhisper

Học sinh gương mẫu
Thành viên
13 Tháng hai 2018
681
2,450
311
Bắc Ninh
Hogwarts
Mình cảm ơn.
"Ơn thầy"

• Like

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)
" vững bước trên đường tương lai em luôn có thầy. Người lái đò!":p

• Like

ledoanphuonguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng năm 2017
1,986
1,515
294
Cầu Kiều, lắng là 2 tiêu đề em ấn tượng nhất ạ.
Mình muốn cái nào mà nó giật tít một tí á, ví dụ như là người thắp lửa hi vọng hoặc 'Chuyện chưa kể về lòng hy sinh'.... Nó nghe ấn tượng 1 tí, với dài dài một tí ^_^ Hí hí, nếu được thì mình cảm ơn lắm. Mình hơi dở văn nên nghĩ không ra, mong mọi người giúp đỡ.

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Mình muốn cái nào mà nó giật tít một tí á, ví dụ như là người thắp lửa hi vọng hoặc 'Chuyện chưa kể về lòng hy sinh'.... Nó nghe ấn tượng 1 tí, với dài dài một tí ^_^ Hí hí, nếu được thì mình cảm ơn lắm. Mình hơi dở văn nên nghĩ không ra, mong mọi người giúp đỡ.
Lắng đọng màu thanh mát.

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)
" vững bước trên đường tương lai em luôn có thầy. Người lái đò!":p
mik sửa r nha

Top Bottom