Tập San Học Mãi 18 - Phút Mùa Thu

H

hoangoclan161

Lâu lắm mới đọc tập san , tập san lần này hay và trình bày đẹp :)

Chúc ban biên tập sức khoẻ và thành công :)

G

giotbuonkhongten

Tập San 18 này rất hay và có ý nghĩa, nhưng m nghĩ nên có thêm chuyên mục " Tin nóng" cập nhật tin tức hot, các cuộc thi đánh dấu cột mốc, mỗi lần đọc lại là lại nhớ đến những chuyện cũ :).

Chúc tsan ngày càng hoàn thiện và tốt hơn nữa :)

H

huynhtantrung

tập san các bạn biên tập đẹp thật, cũng rất chuyên nghiệp.
Chúc TSHM luôn luôn là người bạn thân của mọi người

C

camnhungle19

Tập san tuyệt lắm ạh, rất ý nghĩa nữa :)
Chủ đề và hình ảnh của ts đều rất hợp nhau.
hi vọng BBT sẽ có nhiều chủ đề ấn tượng như thế.

R

roses_123

bài viết rất hay,teen!
Nhưng font chữ còn hơi nhỏ bạn ạ.Màu sắc rất đẹp nhưng thi thoảng có thể thay font,đổi màu chữ,ko hoàn toàn cần phải luôn là màu đen.
Nội dung,teen,nhưng đôi khi cũng cần có những bài viết trải nghiệm.
Mình đọc rất nhiều báo,họ viết ko teen,nhưng thực sự khi đọc xong bài viết để lại ấn tưọng cực sắc,ko thấy giống bài viết nào hết.KO mang tính la lá.
Qua vội,e chưa viết hết :D
Nếu đựoc ,em mong có sự thay đổi lớn trong Tạp San.
Ko chỉ phóng sự,ko chỉ truyện ngắn,truyện cưòi,truyện dài,truyện......
EM mong sẽ có những đề thi,các bạn thi và gửi trực tiếp qua đây.
Có những dạng bài tập,do các bạn học sinh phát hiện,hay sưu tập.Những bài dạy cho các học sinh :)
(Có rất nhiều loại báo như thế mà :D )

Last edited by a moderator:
H

hetientieu_nguoiyeucungban

đúng là hay thiệt bây giờ mình mới bít có cái này
nhưng nhìu chỗ chữ bé đọc mãi mới đc
nội dung thì hay thiệt đó

P

phalaibuon

Để xem TSHM tốt nhất , bạn click vô thanh xem ảnh gốc ^^!

Cảm ơn tất cả góp ý của các bạn , hy vọng TSHM sẽ luôn nhận được sự yêu mến của bạn đọc. ^^

T

traimuopdang_268

Về trình bày: Đẹp :x, nhưng cần chú ý về màu nền toàn hình ảnh, Những hình màu nền xanh đậm thực sự là khó đọc.,chữ lại nhỏ Mặc dù nội dung của nó hay nhưng nếu đọc mà đau mắt thế thì ít người đọc lắm,t cug chag muốn đọc.hix

Về nội dung: Những bài viết thực sự la hay. đọc làm suy nghĩ đến nhiều thứ. Năm học mới bắt đầu, một thách thức mới khó khăn mới...........Và những thành công mới.....:D. Tự dưng thấy buồn quá.Hix
Năm cuối cấp thực sự là nhiều áp lực, nhiều lo lắng. Nhưng phải cố gắng. Đó là điều chắc chắn!
Chúc tập san ngày càng thành công hơn, sẽ có nhiều bài viết hơn dài hơn, Mem đóng góp nhiều hơn, thấy hình như toàn mod viết:D

N

nhoklovely_two

hay ^__^!
cái pài j` mà "gió-biển và...." thấy đ.c cái tựa àh, phần sau chỷ là 1 màu đen. chỵ Oanh up lại yz.

D

duynhan1

bài viết rất hay
có vài chỗ không đọc được
chẳng biết vì sao

Không đọc được thì anh click chuột phải vào cái biểu tượng
chọn copy image URL rồi dán vào thanh địa chỉ là đọc được ạ :D

L

lovelearn_thanyeu

Tập san hay chưa đủ cần phải thể hiện đc không gian mùa thu hơn nữa và phải có nhiều chuyên mục hấp dẫn khác nữa.Nói thật tập san mang ý nghĩa cả diễn đàn như vậy là chưa tốt lắm đâu ạ.

R

rebelteen9x

Uả lại có TSHM nữa ah? Cho mình tham gia thiết kế bìa vs đc ko? Thế còn phần nội dung đâu hết rồi ha?

Top Bottom