tao lop hoc nhom

T

tucamtai113

cụ thể là học vào thời điểm nào?vì mọi người học online nên rất khó mà cùng gặp nhau vào một thời gian nhất định,và bạn ôn thi theo khối nào?thú thật mình cũng rất muốn đuợc học nhóm online với các bạn nhưng lại không biết là lúc nào mọi người online nên......mình thấy nãn quá

H

hjenprozx

minh chi online buoi toi thoi.cu the la vao 20h30 den 1h .ban co hoc dc khong.neu dc thi minh cung nhau hc nhom ok

C

colennao94

xin chào mọi người.
mình là men mới k hiểu rõ lắm về học nhóm.bạn nào có thể giải thích giúp mình đc k vậy.và mình cũng muốn tham gia học nhóm.mình online muộn lắm.khoảng 11h

T

tucamtai113

riêng mình thì online cũng khá muộn,từ 9h tối đến 1h30 sáng,nếu ai có cung thời gian rảnh giống mình và muốn lập một nhóm đê học thì xin để lai yahoo nhé,yahoo của mình NgoiSao_VoDanh_20,rất vui được làm việc chung với nhưng ai có ước mơ thi vào đại học

H

hjenprozx

mjnh rat vui khi nhan dc su dong y cua cac pan.neu vay thi toi nay mjnh hoc luon nhe.hoa thay khai 9h30

P

pecon_babykute

hihi! cho mình học với! mình thì onl vào khoảng 8h đến 1h! nick yahoo của mình là! pecon_chaylonton_113! cũng nhau phấn đâu nhé! vui khi được làm việc với các bạn! có gì thì liên lạc với mình 0989480608 là sdt của mình! hihi

N

nhatbach

nick mình là hoangtukho_maichungtinh vui vì quen các bạn, nhưng mình nghĩ để việc học có hiệu wa cho tất cả, chúng ta chỉ nên ép nick yahooo roi vao fong chat chung, sau do các bạn sẽ tư làm những bt của mình, cái j ko hiu thì để cả fong suy nghĩ, mình nghĩ nên như thế, các bạn có ý kiến j thi pm mjh nhe , thân:)

L

lache

Mình tham gia với yh: lehien_9xxx có gìthif liên lạc với mình nhé. minh học hoá t. Ngọc. toán t.Phương, còn lí T.Hùng

V

vuhien94

hoạt động nhóm thì sẽ thế nào vậy các bạn? hẹn nhau cùng vào rùi cùng làm chung bài tập à?
các bạn giải thích rõ học nhóm ntn đc k? mình cũng muốn tham gia nhưng mình chưa hiểu về nhóm mấy. hi vọng sẽ đạt đc kết quả tốt

N

nhatbach

2 học hóa 4 học li 6học toán
tối 8h30, cùng làm các bài bí. bạn thjx thì tham gia

Top Bottom