Tăng tốc hiệu quả để tự tin trước giờ thi với khóa luyện giải đề

D

dominhngoc95

làm gì có bạn thử vào khoa luyện đề thầy hùng xem minh click vao đề số 1 thấy hiện đề luôn làm gì có chỗ dowload

D

dangvanan14

mình có hỏi các chị tư vấn rồi, các chị có nói là sẽ cập nhật dạng pdf cho các bạn, cho mỗi đề luôn, bạn cứ yên tâm là tất cả các môn đều như vậy

B

bont

làm gì có bạn thử vào khoa luyện đề thầy hùng xem minh click vao đề số 1 thấy hiện đề luôn làm gì có chỗ dowload

Chào bạn,
Khi máy bạn đã cài đặt phần mềm PDF thì khi bạn click vào đề, đề sẽ hiện ra ở dạng file PDF bạn nhé, trong đó sẽ có phần lưu bạn có thể lưu vào máy

B

bi.mit.bi

Tất cả các khóa luyện giải đề thi ĐH 2013 đều có tài liệu đề thi dưới định dạng file PDF để học sinh tải về máy và in ra được bạn ạ. Đề thi dưới định dạng file PDF chính là tài liệu bài giảng đính kèm dưới tiêu đề bài giảng đó bạn nhé. Với khóa luyện đề thầy Hùng bạn vào đây http://hocmai.vn/course/view.php?id=236&cid=12 sẽ thấy rõ, tài liệu bài giảng chính là phần đề thi ở định dạng file PDF, còn bạn bấm vào dòng đề thi tự luyện số thì đó là đề thi để mình làm ở dạng trực tuyến.

V

viloetautumn

ở chỗ em chưa học xong chương trình thì có nên đăng kí khóa luyện giải đề bây giờ không ạ?

B

bont

ở chỗ em chưa học xong chương trình thì có nên đăng kí khóa luyện giải đề bây giờ không ạ?

Mình thấy các khóa Luyện giải đề các thầy cô xây dựng các đề trên cơ sở khai thác từ kiến thức cơ bản đến nâng cao, mà đề thì cấu trúc chương trình bao gồm kiến thức của cả những năm trước. Vì vậy, tuy chưa học hết chương trình lớp 12 thời điểm này thì bạn cũng nên theo học khóa Luyện giải đề, để ôn luyện những kĩ năng làm bài và ôn luyện kiến thức cũ trước, chứ đợi đến khi học hết chương trình chắc không kịp bạn à

E

endinovodich12

Chúc năm mới vui vẻ ; mạnh khỏe và luôn tươi trẻ !

Em năm nay chỉ mới học lớp 10 thôi !
Thế bây giờ em đăng ký học được không ạ !
Mong diễn đàn cho em biết được câu trả lời sớm nhất có thể !

B

bi.mit.bi

Em năm nay chỉ mới học lớp 10 thôi !
Thế bây giờ em đăng ký học được không ạ !
Mong diễn đàn cho em biết được câu trả lời sớm nhất có thể !

Các khóa LTĐH, Luyện giải đề thi ĐH 2013 dành cho đối tượng học sinh lớp 12, 13 ôn thi ĐH, CĐ là chủ yếu, vì nội dung chương trình được tổng hợp của 3 năm THPT vì vậy khi em đã nắm được kiến thức của năm lớp 10 và lớp 11 rồi thì sẽ thuận lợi hơn khi tham gia các khóa học đó.
Em đang học lớp 10 thì em có thể tham gia các khóa học bài mới lớp 10 để củng cố vững chắc kiến thức của mình cho năm sau nhé.

L

ltbdiep

Mình nghĩ bạn đang học lơp 10 thì chỉ nên học sao để nắm kiến thức lớp 10 cho thật tốt là được , bây giờ mà tham gia khóa luyện đề là chưa được đâu , khóa luyênh đề kiến thức rất rộng chỉ làm bạn hoang mang khi học thôi
Chúc bạn học tốt

B

bont

mk cũg lp 10nì.nếu có đề pm gjúp mìh vs nha.mìh dùg dt ko đk đc.h

Những đề được dinh dạng ở PDF, hiện tại như khóa của thầy Ngọc thì có ở 2 dạng, dạng trực tuyến và dạng PDF, đối với dạng PDF thì ở trong phần tài liệu bài giảng bạn có thể tham khảo.
Tuy nhiên, nếu bạn dùng điện thoại thì điện thoại phải có chức năng cài đặt phần mềm đọc văn bản, hoặc bạn chỉ tham khảo đề trực tuyến thôi

D

dangvanan14

mấy em lớp mười thì cứ từ từ nhá, không có gì phải vội đâu, đầu tiên nên xác định 3 môn thi của mình, sau đó nắm chắc kiến thức từ học lớp 10, là lên 12 sẽ dễ dàng hơn.

Top Bottom