Tâm sự

Status
Không mở trả lời sau này.

Trần Hoàng Hải

Banned
Banned
17 Tháng bảy 2017
50
6
26
19
An Giang
Trang mình j toàn gril vậy xui thật

uh vậy thì tốt. Nãy giờ bạn nói nhảm quá trời, mỗi từ bạn nói là toàn răng với răng ko à
Bạn ko quan tâm ak mình quan tâm đó

uh vậy thì tốt. Nãy giờ bạn nói nhảm quá trời, mỗi từ bạn nói là toàn răng với răng ko à
Bởi vì mình muốn làm bác sĩ

Các bạn đã vất vả rồi hihi

Last edited by a moderator:

Trần Hoàng Hải

Banned
Banned
17 Tháng bảy 2017
50
6
26
19
An Giang
Có ai chơi liên quan ko vậy

Mình sẽ đổi chủ đe thành liên quan mobile

Wellcome to lien quan mobile no

Nơi trao đổi kinh nghiệm

thuhong1981@gmail.com

Banned
Banned
26 Tháng ba 2017
39
14
21
Xác định xem thanh niên kia tn thui chứ H hay T ko quan trọng:)
Mà tn kia sửu nhi vãi
thằng nào

nó nói hàm răng cũng hay mà

nó nói hàm răng cũng rất hay lại vừa bổ ích nên đánh giá cao nó

nét đẹp của con gái là hàm răng trắng

trên trái đất chưa có cái nào đẹp bằng hàm răng

hàm răng của conn gái đẹp

các bạn không tin hãy xem hàm răng các bạn đi nó có cái quý cho rieng mik

hay
các bạn không tin hãy xem hàm răng các bạn đi nó có cái quý cho rieng mik

7 Tháng tám 2016
87
130
116
Vĩnh Phúc
Muốn răng trắng sạch thì đánh răng thường xuyên mỗi ngày ít nhất 2 lần. Mà điều quan trọng là phải đánh đúng cách. Đánh nhiều mà sai cũng như ko nó đâu có sạch
phải đánh những lúc mà vi khuẩn ko lường trước đc thế mới hiểu quả như đánh trước bữa ăn :))

Trần Hoàng Hải

Banned
Banned
17 Tháng bảy 2017
50
6
26
19
An Giang

Ly Ly

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng tám 2014
19
69
101
18
TP Hồ Chí Minh
Răng bạn cũng niềm hả?
Răng mình cũng niềng cho nên mình cũng không biết làm sao cho nó đẹp với trắng, lâu lâu mình còn bị nó cứa vào da khiến cho mình bị chảy máu nữa!
Bác sĩ nói là mình nên đánh kĩ với lại súc miệng nhiều lần cho sạch, với ăn xong thì đánh răng!

Trần Hoàng Hải

Banned
Banned
17 Tháng bảy 2017
50
6
26
19
An Giang
Thế hả bạn
Răng bạn cũng niềm hả?
Răng mình cũng niềng cho nên mình cũng không biết làm sao cho nó đẹp với trắng, lâu lâu mình còn bị nó cứa vào da khiến cho mình bị chảy máu nữa!
Bác sĩ nói là mình nên đánh kĩ với lại súc miệng nhiều lần cho sạch, với ăn xong thì đánh răng!

Răng bạn cũng niềm hả?
Đúng đấy bạn ạ răng mik cx thế

anhthudl

Cựu Kiểm soát viên|Ngày hè của em
Thành viên
8 Tháng mười hai 2014
673
1,121
321
Đắk Lắk
THPT Trần Quốc Toản
Warning !!!
- Các bạn đang đi trái với nội quy của diễn đàn.
+ Thứ nhất: Không được chia nhỏ, bạn nào chia nhỏ thì chắc cũng biết rồi, hiện tại mình chưa có phạt ai mà chỉ gộp nên bạn nào có chia nhỏ thì tự kiểm điểm lại mình.
+ Thứ hai: Một số bài đăng của một số bạn không liên quan đến chủ đề, điều đó làm loãng topic
+ Thứ ba: Bạn @Trần Hoàng Hải , bạn là người tạo nên chủ đề này nên cần có trách nhiệm về nó về cả ngôn ngữ và nội dung và đừng hỏi tại sao.

Mình xin nhắc nhở trực tiếp tại đây, mong các bạn rút kinh nghiệm cho bản thân! Xin cảm ơn!

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

Trần Hoàng Hải

Banned
Banned
17 Tháng bảy 2017
50
6
26
19
An Giang
Warning !!!
- Các bạn đang đi trái với nội quy của diễn đàn.
+ Thứ nhất: Không được chia nhỏ, bạn nào chia nhỏ thì chắc cũng biết rồi, hiện tại mình chưa có phạt ai mà chỉ gộp nên bạn nào có chia nhỏ thì tự kiểm điểm lại mình.
+ Thứ hai: Một số bài đăng của một số bạn không liên quan đến chủ đề, điều đó làm loãng topic
+ Thứ ba: Bạn @Trần Hoàng Hải , bạn là người tạo nên chủ đề này nên cần có trách nhiệm về nó về cả ngôn ngữ và nội dung và đừng hỏi tại sao.

Mình xin nhắc nhở trực tiếp tại đây, mong các bạn rút kinh nghiệm cho bản thân! Xin cảm ơn!
Mình vẫn tiếp tục trang răng của mình

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom