[Tâm sự] Vấn đề tâm sinh lí của con trai

shirona

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng tám 2017
392
243
94
Hà Nội
bạn thật là ...... thôi
nhưng người viết bình luận như thế gọi là gì bạn biết không?
mik đang rất có ý kiến với câu đầu của bạn @Nhật Linh 2k3

solo luôn ;D

bọn con gái lớp em mình cũng thế
chỉ cần bơ đi mà sống là được nhé

dúng anh :D
lớp em bọn nó toàn giả vờ va vào nhau để... lấy cớ oánh nhau
mk bơ chúng nó rồi thế nên chúng nó chả đến trêu mk nữa

Toji Takeshi

Cựu Trưởng BP Quản lí |Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
Ở khối lớp mình có hai lớp là 8A và 8B.
Lớp 8A chủ yếu toàn con gái còn lớp 8B chủ yếu toàn con trai.
Lúc ra chơi bọn con gái lớp mình muốn đi chơi thì phải đi qua bọn con trai lớp kia nên cảm thấy không thoải mái lắm. Đi qua là bọn con trai nó đứng hai bên xô sang bên này xô sang bên kia. Lỡ ngã trúng vào đứa con trai nào là bị bọn nó trêu liền.:mad:
Từ lí do đó mình đã nói với cô giáo chủ nhiệm rất nhiều lần. Lúc sáng cô đã quán triệt hành vi này nên bây giờ bọn mình đã có thể đi lại tự do mà không phải... trèo hàng rào nữa rồi.:p
Cô nói là những bạn xô đẩy như thế là có vấn đề về "tâm sinh lí".
Có những hành động... bất bình thường nó còn tế nhị nữa.
Một số bạn gái gặp phải tình huống này chắc cũng không bình tĩnh được...
Các bạn thử nói xem... cô giáo nói như vậy có gọi là quá đáng không? Có đúng không?
Có cách nào chữa trị cho mấy đứa con trai này không?:D
Cô bn ms có vấn đề ấy. Vs lại mấy đứa vì chuyện này mà mất bình tĩnh thì cx ko bth lắm đâu.
Cái đấy ko phải bệnh mà là hiện tượng ở tuổi ms dậy thì :v Sau khoảng 1>2 năm sẽ tự hết chứ ko cần phải chữa chạy j đâu

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Huỳnh Đức Nhật

Banned
Banned
27 Tháng hai 2017
759
567
206
Quảng Nam
THCS Phan Tây Hồ
Lúc ra chơi bọn con gái lớp mình muốn đi chơi thì phải đi qua bọn con trai lớp kia nên cảm thấy không thoải mái lắm. Đi qua là bọn con trai nó đứng hai bên xô sang bên này xô sang bên kia. Lỡ ngã trúng vào đứa con trai nào là bị bọn nó trêu liền.:mad:
Từ lí do đó mình đã nói với cô giáo chủ nhiệm rất nhiều lần. Lúc sáng cô đã quán triệt hành vi này nên bây giờ bọn mình đã có thể đi lại tự do mà không phải... trèo hàng rào nữa rồi.:p
Các bạn thử nói xem... cô giáo nói như vậy có gọi là quá đáng không? Có đúng không?
Mấy đứa con gái lớp mk giải quyết nhanh gọn lẹ lắm chỉ cần bụp chát binh là xong

• Like

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
lại cạn lời
mk bơ chúng nó rồi thế nên chúng nó chả đến trêu mk nữa
trêu nhieeuf rồi cũng chán mà bạn
Cô bn ms có vấn đề ấy. Vs lại mấy đứa vì chuyện này mà mất bình tĩnh thì cx ko bth lắm đâu.
Cái đấy ko phải bệnh mà là hiện tượng ở tuổi ms dậy thì :v Sau khoảng 1>2 năm sẽ tự hết chứ ko cần phải chữa chạy j đâu
con trai tầm tuổi này ai chả thế

• Like

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Bọn a chỉ dùng khi hội đồng 1 thằng thôi!
Tên Tuyệt chiêu:Dòng đời xô đẩy
Mắc cười ghê
nghĩa là gái thì dâm.toàn cấu vú bọn con trai.còn trai thì đánh nhau như ngóe
:pkhông biết ngại
Chuẩn, cùng tư tưởng vs chị rồi

Có lẽ cấp 3 bọn chị thoáng hơn cũng nên, thấy bình thường, có như vậy ms có kỷ niệm em ạ :D
Nếu muốn trị chắc phải... trẩu hơn bọn kia ms trị được haha
Bên chị con trai còn hành động mạnh bạo hơn cơ, nhưng con gái thì... không xem đó là ghê gớm :)
Vậy thì sướng òi
Cô em mới có vấn đề ấy, con trai tuổi đó đuứa nào cả vậ, cứ như em, lấy bút lụi hay tát tụi nó là đc :v
Tát xong tụi nó tát lại:D
riêng anh thấy vậy nó mới vui mà :v, ở trường phải có mấy đứa đó mới vui chứ :D:D:D nghiêm túc hết thì buồn lắm luôn.
thì cũng vui nhưng hơi tế nhị
nó thích đứa nào lớp em rồi!! :v
ai đi qua nó cũng xô
1->2 năm??? Lâu zậy? Thế thì cái tính dâm dê trong người tụi nó bộc phát mất
Mấy đứa con gái lớp mk giải quyết nhanh gọn lẹ lắm chỉ cần bụp chát binh là xong
:pLớp mình k đơn giản thế đâu

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
Lớp em không có chuyện này nhưng có nhiều truyện kinh khủng gấp nhiều lần, nhưng em chẳng quan tâm!

• Like

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
Uầy, cạnh lớp mik cũng có mấy đứa như thế, cứ có người đi qua chỗ tụi nó là tụi nó hùa ra chắn đường rồi làm đủ các kiểu ( dở hơi chết đi đc ).
Mà lúc đó mik ko làm j cả, đưa cái mặt lạnh nhìn tụi nó, cười thật mỉm chi rồi ns: chị đây đag mún xuống phòng giám thị chơi, có mún bị oppa lên thăm tụi mày ko ??? Thế là nó đi hết :)
p/s: thầy giám thị trường mik nổi tiếng sát thủ nhưng chỉ có lớp mik đc gọi thầy đó là oppa thui, thầy thik thế :v

• Like

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Lớp em không có chuyện này nhưng có nhiều truyện kinh khủng gấp nhiều lần, nhưng em chẳng quan tâm!
Nó không động tới mình thì chẳng quan tâm thật nhưng động tới mình rồi thì không yên đâu em ạ :D
Uầy, cạnh lớp mik cũng có mấy đứa như thế, cứ có người đi qua chỗ tụi nó là tụi nó hùa ra chắn đường rồi làm đủ các kiểu ( dở hơi chết đi đc ).
Mà lúc đó mik ko làm j cả, đưa cái mặt lạnh nhìn tụi nó, cười thật mỉm chi rồi ns: chị đây đag mún xuống phòng giám thị chơi, có mún bị oppa lên thăm tụi mày ko ??? Thế là nó đi hết :)
p/s: thầy giám thị trường mik nổi tiếng sát thủ nhưng chỉ có lớp mik đc gọi thầy đó là oppa thui, thầy thik thế :v
Vui zậy?
Bọn mình chỉ dọa nói với cô thôi. Cô chủ nhiệm lớp mình dạy Giáo dục Công dân, cô từng dọa bọn nó sẽ cho lên phong hiệu trưởng vậy là... tụi nó biến mất tiêu. Lúc sáng có thằng lớp bên ấy lấy thước của mình, mình dọa nếu không đưa sẽ đi nói với cô thế là nó... chạy ra van xin thảm thiết, nhìn rất chi là buồn cười

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
Nó không động tới mình thì chẳng quan tâm thật nhưng động tới mình rồi thì không yên đâu em ạ
Không tính em là nhìn mấy đứa đó trông không ưa, chúng nó làm nhiều rồi và em cũng có nhắc nhở 1 lần nhưng vẫn không nghe. Do đó thì I don't care

• Like

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
21
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
bạn thật là ...... thôi
nhưng người viết bình luận như thế gọi là gì bạn biết không?
mik đang rất có ý kiến với câu đầu của bạn @Nhật Linh 2k3

solo luôn ;D

bọn con gái lớp em mình cũng thế
chỉ cần bơ đi mà sống là được nhé

dúng anh :D
lớp em bọn nó toàn giả vờ va vào nhau để... lấy cớ oánh nhau
Bn có ý kiến j vậy bn?

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Em à, chúng nó đang tuổi mới lớn nên không tránh được việc phát ngôn bừa bãi hay hành động kì lạ. Em cũng chẳng phải bác sĩ để chữa bệnh cho nó mà nói chữa trị đúng không nào? Cứ gặp những tình huống như vậy thì em nên suy nghĩ thật kĩ và lướt qua thật nhanh, không quan tâm đến chúng nó là được!

• Like
Top Bottom