[Tâm sự] Tự nhận xét bản thân!

Lưu Vương Khánh Ly

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng năm 2017
802
1,486
189
Bắc Ninh
A.R.M.Y ♥ BTS
Tôi tự nhận xét bản thân tôi: 1: vui vẻ,đôi lúc cũng hơi nổi nóng vì những chuyện nhỏ,hoạt bát,... 2:đôi khi cũng vui tính,nhưng chẳng hiểu vì sao cứ nhìn thấy các cụ già là trong lòng cảm thấy buồn..... 3:thẳng thắn,đôi khi vì những chuyện cá nhân nên buộc phải nói dối.....:(:D
4:phải công nhận là mình hơi dữ dằn một chút,nhưng cũng tình cảm chứ bộ:cool: Em mong được sự nhận xét của @congchuatuyet204,@Lưu Thị Thu Kiều,@Ngọc Đạt@Đình Hải. :c30

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
xin lỗi mình nghĩ : '' họ sống , nói chuyện , giao tiếp với nhau mỗi ngày mà chưa chắc đã hiểu và nhận xét người kia một cách chính sát nhỉ ''''....vì vậy chỉ qua bàn phím có thật sự ổn ko hay là nhận xét một cách ảo ....
mĩnh topic vui thôi ....chứ để họ nhận xét thì hơi ảo nhỉ
Thì tôi bảo là " hơi ảo " mà
:D

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Tôi tự nhận xét bản thân tôi: 1: vui vẻ,đôi lúc cũng hơi nổi nóng vì những chuyện nhỏ,hoạt bát,... 2:đôi khi cũng vui tính,nhưng chẳng hiểu vì sao cứ nhìn thấy các cụ già là trong lòng cảm thấy buồn..... 3:thẳng thắn,đôi khi vì những chuyện cá nhân nên buộc phải nói dối.....:(:D
4:phải công nhận là mình hơi dữ dằn một chút,nhưng cũng tình cảm chứ bộ:cool: Em mong được sự nhận xét của @congchuatuyet204,@Lưu Thị Thu Kiều,@Ngọc Đạt@Đình Hải. :c30
Nhận xét hay đấy, nhưng chỉ được đề nghị 3 người thôi!

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
tui tự nhận luôn tự mình cho là đúng vì chưa ai bảo tôi sai,.....thích l;àm những cái mới biết sai nhưng cứ đâm đầu vào nên vi phạm đầy nè
tôi muốn .. @bonechimte@gmail.com ,.......(tất cả ..) nhận xét mình

• Like
Reactions: Bonechimte

Harry Luu

Học sinh
Thành viên
19 Tháng bảy 2017
24
21
31
23
Hà Nội

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
@Ng.Klinh chị nói thì em mới nhận ra thật sự em không ngu, chỉ là chậm chạp trong việc xử lý các tình huống và suy nghĩ theo lối mòn thôi. Toàn bị bố chửi :(

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
tui tự nhận luôn tự mình cho là đúng vì chưa ai bảo tôi sai,.....thích l;àm những cái mới biết sai nhưng cứ đâm đầu vào nên vi phạm đầy nè
tôi muốn .. @bonechimte@gmail.com ,.......(tất cả ..) nhận xét mình
Cậu là một người giỏi... Thật sự rất mến và ngưỡng mộ. Giỏi mà ko kiêu ngược lại rất hòa đồng, dù thời gian học bù đầu nhưng vẫn ngồi giải bài và nói chuyện phiến vs mik. Cảm ơn nhiều lắm!!!
p.s. Nhận xét về mk nữa nhé!

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
"Tôi tự nhận xét bản thân tôi: là không có gì để nói cả:p:p:p:cool::cool:Mà làm sao mình nhận xét về mình được Tôi muốn @baochau1112 , @Bé Thiên Bình@congchuatuyet204 nhận xét về tôi!"
Muốn nghe thì cho nghe! Đừng giận nhá!
Khá mạnh mẽ, hơi bi quan, lăng nhăng, lắm chuyện. Có vẻ đang giấu một nỗi sợ gì đó ở trong lòng. Nói chung là rất mến vì lí do là Trung không giống Thái

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
Cậu là một người giỏi... Thật sự rất mến và ngưỡng mộ. Giỏi mà ko kiêu ngược lại rất hòa đồng, dù thời gian học bù đầu nhưng vẫn ngồi giải bài và nói chuyện phiến vs mik. Cảm ơn nhiều lắm!!!
p.s. Nhận xét về mk nữa nhé!
nhoc hay lắm á
nhìn thấy dãy vi phạm mà ngưỡng mộ ghê giống mình
chả biết tên chi nói chuyện vui vui á

• Like

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Muốn nghe thì cho nghe! Đừng giận nhá!
Khá mạnh mẽ, hơi bi quan, lăng nhăng, lắm chuyện. Có vẻ đang giấu một nỗi sợ gì đó ở trong lòng. Nói chung là rất mến vì lí do là Trung không giống Thái

Thế k mến e à ?

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
Đang nghi án.... Tại sao Nhung nỡ quên tên t..... đau
thứ nhất nick nhiều người dùng
thứ 2 giờ là nhung hen
@Jotaro Kujo mình nhận xét bạn là người ..... không hiểu nổi ...bạn đầu onl hơi ghét xíu lúc là tmod á...giờ thấy bình thuwongf rồi ...mà sáng nay bạn nói chuyện với lan nhé ...nghe 2 ngườif nói quá chảnh luôn

• Like
Top Bottom