Tâm sự Tâm sự nhỏ với cựu Admin Đình Hải

Ng T Dũng

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
80
681
71
Nghệ An
THCS
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thấm thoát mà cũng đã gần 2 năm em tham gia diễn đàn và cũng gần 4 tháng từ ngày anh nghỉ việc quản lý tại diễn đàn .

Anh à , so với ngày trước thì có vẻ diễn đàn hơi khác '' lạ '' một chút . Nó không được giống như ngày anh quản lý , ngày đêm BQT vẫn cố gắng nhưng nó vẫn chưa giống . Nó lạ đến mức làm em cảm thấy mình không còn thuộc về diễn đàn nữa . Cái cảm giác ấy nó rất tuyệt vọng .

Em vẫn nhớ anh đi được tầm 1 tuần thì em có hứa với anh là sẽ làm được một điều gì đó . Và em đã thực hiện được tầm 50% nó là CLB Truyền thông , nó là một trong những hi vọng có thể '' đánh thức '' đứa con tinh thần của HOCMAI Forum mang tên '' Tập san HMF '' . Nhưng em vẫn sợ không được , cái tài khoản cũ của em đã bị banned vì em vi phạm . Em không muốn thanh minh cho bản thân nhưng thực sự em chưa từng gặp lỗi đó và chưa hề biết nó dính tới '' bản quyền '' . Em sợ rằng mình tàn toại đến thế sẽ làm cho cả công sức của một tập thể nào đó đi mất . Em sợ sẽ không hoàn thành được hứa với anh.

Mặc dù em biết anh khó có thể comeback diễn đàn nhưng em vẫn hi vọng một ngày nào đó sẽ được nhìn cái tên @Đình Hải màu đỏ và tick xanh . Bản thân em cũ là 1 banned còn mới thì chẳng có gì nữa . Bây giờ em chỉ là '' Học sinh mới '' với bao nhiêu quyền hạn và nỗ lực đã đổ xuống hết . Nhưng em cũng cảm ơn nó đã giúp em tập trung '' ôn vào chuyên '' hơn .

Em xin mạo muội với tư cách là một người mến mộ hoặc một người đã từng được anh giúp đỡ rất nhiều để viết nên những dòng tâm sự này . Hi vọng một ngày nào đó anh sẽ trở về và sẽ là anh Hải của ngày xưa , người làm '' tuyết rơi '' . Nơi đây em xin chúc anh '' hạnh phúc '' !

Last edited:

Nguyễn Ngọc Hạ Đan

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng chín 2018
346
441
76
Bến Tre
Trường THCS Hưng Nhượng
Nếu có tình nghĩa với admin như thế sao bạn lại vi phạm đến mức bị ban nick nhỉ?
Nhóc đã nói là nhóc không hề biết nó dính tới bản quyền, Bạn hiểu hông?

Chị mong nhóc sẽ hoàn thành ước nguyện, những nỗ lực ở nick cũ coi như đổ sông đổ biển nhưng có thể làm lại mà, cố lên

• Like
Reactions: Ng T Dũng

Ng T Dũng

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
80
681
71
Nghệ An
THCS
Nếu có tình nghĩa với admin như thế sao bạn lại vi phạm đến mức bị ban nick nhỉ?
Anh Vũ xem lại cái hội thoại nhé . Em có lời khen tới người đã chọn anh làm quản lý . Sáng hôm nay em có hơi '' hỗn '' là để thử anh . Có gì hai '' chú cháu '' trao đổi tại hội thoại nhé!
Việc em bị ban nick là có nguyên do hết nhé!
Nhóc đã nói là nhóc không hề biết nó dính tới bản quyền, Bạn hiểu hông?

Chị mong nhóc sẽ hoàn thành ước nguyện, những nỗ lực ở nick cũ coi như đổ sông đổ biển nhưng có thể làm lại mà, cố lên
Em cảm ơn chị . Mong nguyện của em lớn nhất là mong anh Hải comeback
P/s : Em có spam thì chị @Bùi Thị Diệu Linh xóa giúp vì , em không hiểu ở bên CĐ cho lắm

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Thấm thoát mà cũng đã gần 2 năm em tham gia diễn đàn và cũng gần 4 tháng từ ngày anh nghỉ việc quản lý tại diễn đàn .

Anh à , so với ngày trước thì có vẻ diễn đàn hơi khác '' lạ '' một chút . Nó không được giống như ngày anh quản lý , ngày đêm BQT vẫn cố gắng nhưng nó vẫn chưa giống . Nó lạ đến mức làm em cảm thấy mình không còn thuộc về diễn đàn nữa . Cái cảm giác ấy nó rất tuyệt vọng .

Em vẫn nhớ anh đi được tầm 1 tuần thì em có hứa với anh là sẽ làm được một điều gì đó . Và em đã thực hiện được tầm 50% nó là CLB Truyền thông , nó là một trong những hi vọng có thể '' đánh thức '' đứa con tinh thần của HOCMAI Forum mang tên '' Tập san HMF '' . Nhưng em vẫn sợ không được , cái tài khoản cũ của em đã bị banned vì em vi phạm . Em không muốn thanh minh cho bản thân nhưng thực sự em chưa từng gặp lỗi đó và chưa hề biết nó dính tới '' bản quyền '' . Em sợ rằng mình tàn toại đến thế sẽ làm cho cả công sức của một tập thể nào đó đi mất . Em sợ sẽ không hoàn thành được hứa với anh.

Mặc dù em biết anh khó có thể comeback diễn đàn nhưng em vẫn hi vọng một ngày nào đó sẽ được nhìn cái tên @Đình Hải màu đỏ và tick xanh . Bản thân em cũ là 1 banned còn mới thì chẳng có gì nữa . Bây giờ em chỉ là '' Học sinh mới '' với bao nhiêu quyền hạn và nỗ lực đã đổ xuống hết . Nhưng em cũng cảm ơn nó đã giúp em tập trung '' ôn vào chuyên '' hơn .

Em xin mạo muội với tư cách là một người mến mộ hoặc một người đã từng được anh giúp đỡ rất nhiều để viết nên những dòng tâm sự này . Hi vọng một ngày nào đó anh sẽ trở về và sẽ là anh Hải của ngày xưa , người làm '' tuyết rơi '' . Nơi đây em xin chúc anh '' hạnh phúc '' !
Trước hết chị muốn nói là em đặt sai vị trí của dấu câu rồi.
Chị cũng đồng quan điểm với em, có lẽ anh Hải đi là thời hoàng kim của diễn đàn cũng đi

Còn nữa, đừng có gắng với lấy những điều vô nghĩa, vô nghĩa với em và cũng vô nghĩa với tất cả. Chị chỉ khuyên em như vậy, còn nó vô nghĩa như thế nào, điều vô nghĩa đó là gì thì em tự hiểu được đúng không? Bỏ hết tất cả đi và tập trung hết sức để vào trường Phan đi em. Vào Phan rồi em sẽ có được rất nhiều điều tốt đẹp: thầy cô giỏi, bạn bè giỏi. Em sẽ học được rất nhiều thứ không chỉ có kiến thức, em sẽ trả qua một thanh xuân đúng nghĩa dưới trời Phan. Chị không có cơ may được học Phan, nhưng chị rất ngưỡng mộ học sinh trường Phan. Cố lên, chúc em sớm vào được Phan, sớm gặp lại chị trong bộ đồng phục trường Phan.

Top Bottom