Tâm sự Tâm sự nho nhỏ của fangirl

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Bang Tan Sonyeondan <3 , Wanna One <3 , Samuel <3 , Stray Kids <3
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đây là một bài tâm sự làm mình rơi nước mắt . Thật sự mình tìm thấy hình ảnh của chính mình trong này
Một ngày nào đó...
Có một câu nói khá nổi tiếng. Chờ ngón áp út của anh lấp lánh, em sẽ đi tìm chú rể cho riêng mình.
Chờ được không?
Ngày hôm nay, mình thấy có khá nhiều bạn share post của chị Bông. Thực ra cô dâu hôm nay, bias Ong đó, mình cũng đã từng thấy chị khá buồn khi bóc album không trúng Ong rồi
:v Chị cũng hay kể chuyện chị thích Ong cho tụi mình nghe. Và cô gái ấy, ngày hôm nay lên xe hoa rồi. Chị sẽ thật hạnh phúc, tất cả chúng em đều thực lòng chúc chị hạnh phúc.
Có clip rất nổi tiếng của fan Hàn, chị bias Mây đi lấy chồng, và hội bạn của chị ấy đã hát tại đám cưới như một món quà. Và chắc mình không phải nói lại nội dung clip nữa, bởi ai là WANNABLE cũng đều biết cả. Bản cam kết đưa cô dâu tới concert đã được chú rể kí. Và đám cưới của bạn chị Bông hôm nay, cũng có một bản cam kết như vậy ^^
Chia sẻ một chút, vào đầu tháng này, mình cũng có đi dự đám cưới của một chị fangirl. Mình quen chị khá lâu rồi, từ ngày biết tin chị sắp lên xe hoa, mình cũng nghĩ khá nhiều. Không phải mình nghĩ là khi nào mình sẽ lên xe hoa đâu nha
:v Mà mình nghĩ, thanh xuân của con gái, chờ được thần tượng đến bao giờ?
Có những bạn fan, mang cho bản thân một chiếc váy cưới lộng lẫy, trên tay cầm lightstick giữa bó hoa, tới concert. Người ở trên sân khấu chính là chú rể, là chú rể của riêng em trong một khoảnh khắc nào đó. Hoa này không cần anh tặng, hoa này là em làm. Anh không tới đón dâu, em tự tới đón rể. Ngón áp út của anh chưa lấp lánh, nhưng có thể sau ngày hôm nay thôi, em sẽ không còn là cô dâu của anh nữa rồi.
Các bạn nam ạ. Các bạn hãy yêu thương và bảo vệ cô gái chấp nhận để các bạn ở trong tim, một vị trí ngang hàng với thần tượng của họ. Thay vì nói rằng không bao giờ yêu một fangirl hay chê bai để làm tổn thương họ, thì hãy trân trọng cảm xúc của họ, vì tất cả những dũng cảm, những can đảm của cô gái ấy, chính là việc yêu thương các bạn bằng tình cảm cô ấy dùng cả thanh xuân để bảo vệ và tôn thờ.
Sau này, thực sự hy vọng, hội chị em bạn dì fandom không còn đơn thân độc mã tới concert nữa, mà sẽ có nguyên một biệt đội vệ sĩ lão công đi cùng. Anh này, đây là người đã nắm giữ tất cả của em, trước khi anh tới và cướp đi
:)
Biệt đội vệ sĩ lão công lúc đó chỉ cười nhẹ nhàng, nói, rõ ràng là anh may mắn hơn cậu ấy
=))))))))))
Ngày hôm sau các cô gái của chúng ta sẽ phát hiện ra, bản cam kết ngày ấy đã được mang đi photocopy ra thành nhiều bản. Cùng lời nhắn, em ơi đăng kí vào fancafe của cậu ấy giờ có kịp không
:) Kịp nha anh ơi, và bạn sẽ vui như ngày được cùng chồng mình đi đăng kí kết hôn vậy á
=)))))))))
Thôi mình hơi ba xàm xíu nhưng thực sự chúc các bạn sẽ có được một người bạn đời hiểu mình. Một người bạn đời đúng nghĩa.
Chờ ngón áp út của anh lấp lánh, em sẽ đi tìm chú rể cho riêng mình. Nếu em tìm được hạnh phúc và dựng xây tổ ấm rồi, anh phải hứa với em, cũng sẽ hạnh phúc nhé.

Credit : Bạp chôm chu sê yo

Top Bottom