Tâm sự Tâm sự chuyện màu tên tài khoản

nguyễn nhất mai <Yến Vy>

Trùm vi phạm
Thành viên
19 Tháng mười hai 2017
2,031
2,280
389
Hưng Yên
trường học là chs
Cả nhà ơi,

Hôm nay anh nhận được phản ánh là tài khoản thành viên màu nhạt nhòa quá, :rongcon16 chắc cần đổi thành 1 màu đẹp hơn dạng như xanh nõn chuối, màu hồng cánh sen, màu tím mộng mơ, hoặc màu gì đó quá.:rongcon41

Nên chọn màu gì các em nhỉ?

Cùng đưa ra ý kiến và đừng quên đính kèm hình minh họa nhé. Màu gì cũng được, miễn sao các em thích.

Nếu phần đông các em muốn thay đổi màu tài khoản thì diễn đàn sẽ xem xét đổi màu tài khoản cho thành viên.

Bình luận nhiệt tình nha các em, tag thêm bạn bè mình biết để cùng đề xuất nha :rongcon29

Bật mí: Những thành viên có bình luận hay và màu đó được chọn sẽ nhận được 1 phần thưởng nhỏ từ diễn đàn.

Bắt đầu thôi nào...
Em thích màu này
Vì nó nổi bật hơn hết nó lại rất thân thiện vs thiên nhiên
Em rất yêu thiên nhiên và màu xanh là màu của sự sống và màu của sự giản dị mà chân thực
Thế nên em chọn màu xanh lá

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
École Primaire Supérieure
Cả nhà ơi,

Hôm nay anh nhận được phản ánh là tài khoản thành viên màu nhạt nhòa quá, :rongcon16 chắc cần đổi thành 1 màu đẹp hơn dạng như xanh nõn chuối, màu hồng cánh sen, màu tím mộng mơ, hoặc màu gì đó quá.:rongcon41

Cùng đưa ra ý kiến và đừng quên đính kèm hình minh họa nhé. Màu gì cũng được, miễn sao các em thích.

Nếu phần đông các em muốn thay đổi màu tài khoản thì diễn đàn sẽ xem xét đổi màu tài khoản cho thành viên.

Bình luận nhiệt tình nha các em, tag thêm bạn bè mình biết để cùng đề xuất nha :rongcon29

Bật mí: Những thành viên có bình luận hay và màu đó được chọn sẽ nhận được 1 phần thưởng nhỏ từ diễn đàn.

Bắt đầu thôi nào...
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi ........x
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi

Em vẫn thấy màu xanh hiện tại khá ổn... tuy nhiên, nếu muốn thay đổi chút sắc và mang lại sắc tươi mới cho diễn đàn thì việc đổi màu tên có lẽ tốt ạ!
Nếu cho em chọn trừ màu xanh hiện tại thì sẽ là 2 màu xanh đánh dấu x ở trên ạ!...
mà nhìn màu cam đó cũng khá ổn đấy chứ! :D
Màu hồng đúng là đẹp nhưng hơi tội cho các bạn nam :)
p/s ý kiến riêng... có nhiều bạn nam nào thích và hơp màu Hồng thì cũng xin đừng ném đá ^^
@Ngọc Đạt @Coco99 @tiểu thiên sứ @Toshiro Koyoshi @Tên tôi là............ @mỳ gói @hdiemht @Bangtanbomm @Huỳnh Thanh Trúc @Song Joong Ki @Nguyễn Lê Thành Vinh @besttoanvatlyzxz @Junly Hoàng EXO-L @thanh bình lớp 9a3 thcs lâm thao @Mục Phủ Mạn Tước @...
@chaugiang81 đổi màu kìa chị

Lưu Vương Khánh Ly

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng năm 2017
802
1,486
189
Bắc Ninh
A.R.M.Y ♥ BTS
Cả nhà ơi,

Bắt đầu thôi nào...
Thưa anh và các bạn,
  • Màu hồng được cho là gắn với nữ giới, giống như màu xanh được gắn với nam giới, mặc dù tạp chí The Ladies Home nói rằng điều ngược lại mới là "quy tắc nói chung được chấp nhận" trong lần xuất bản năm 1918 trong đó miêu tả màu hồng là "kiên định hơn và mạnh mẽ hơn" còn màu xanh là "thanh nhã và dễ thương hơn".
  • Màu xanh nõn chuối, hay còn gọi là xanh đọt chuối chứa nhiều phần xanh lục pha chút vàng. Nó có tên như vậy vì giống phần lá non của cây chuối. Nó giống màu vàng chanh nhưng có nhiều sắc xanh lục hơn màu vàng chanh, màu xanh trung lập khá bắt mắt và hiện nay màu xanh nõn chuối đang là một xu hướng của màu sắc những đồ nội thất, trang trí.....* em rất thích màu này vì nó có thể vừa dùng cho cả gái lẫn trai.
  • Màu tím là màu chung thủy, màu nhớ thương...màu tím chỉ tới một nhóm các màu xanh da trời ánh đỏ hay màu tía ánh xanh. Trên thực tế, nó chỉ tới màu của ánh sáng ở bước sóng ngắn gần cuối của quang phổ....nhưng nhìn vào màu tím lại nghe có điều gì đó bí ẩn, lạnh lùng....
  • => Màu xanh nõn chuối vẫn phù hợp nhất, màu này vừa toát lên sự nhẹ nhàng, thanh tao, dịu dàng của con gái vừa toát lên sự mạnh mẽ, tràn đầy sức sống của con trai....nói tóm lại màu xanh nõn chuối khá phù hợp đấy ạ....

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
Cả nhà ơi,

Bắt đầu thôi nào...
Em nghĩ diễn đàn mình nên đổi màu theo mùa ^^
Mùa xuân thì màu hồng: Diễn đàn học mãi
Mùa hè thì mùa đỏ cam hoặc đỏ rực: Diễn đàn học mãi
Mùa thu thì màu cam (do màu vàng thì hơi chói) : Diễn đàn học mãi
Mùa đông thì màu xanh như giờ ^^
Đó chỉ là ý kiến nhất thời do em nghĩ :p :p

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
Em nghĩ diễn đàn mình nên đổi màu theo mùa ^^
Mùa xuân thì màu hồng: Diễn đàn học mãi
Mùa hè thì mùa đỏ cam hoặc đỏ rực: Diễn đàn học mãi
Mùa thu thì màu cam (do màu vàng thì hơi chói) : Diễn đàn học mãi
Mùa đông thì màu xanh như giờ ^^
Đó chỉ là ý kiến nhất thời do em nghĩ :p :p
à ha... hay đấy Hiếu ạ! Như tắc kè đổi màu..

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
à ha... hay đấy Hiếu ạ! Như tắc kè đổi màu..
Hoặc cũng thể thêm vài hiệu ứng. Mùa xuân thì cánh hoa đào rơi
Mùa hè có vài tia nắng chiếu thêm rực
Mùa thu lá rơi, thêm tiếng xào xạc cũng được ^^
Mùa đông thì bông hoa tuyết rơi :D

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
Cả nhà ơi,

Bắt đầu thôi nào...
Màu xanh dương để tăng độ cool ngầu cho tên :vv với lại còn mát mắt + đẹp + cool + màu chủ đạo của HMF + ...
Ơ thế thì trùng với màu Mod rồi, thôi chuyển màu Mod thành màu gì đó đại loại như
tím huyền ảo nè.

thanh bình lớp 9a3 thcs lâm thao

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng một 2018
348
215
99
21
Phú Thọ
trường thcs lâm thao
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi
Diễn đàn học mãi

Em vẫn thấy màu xanh hiện tại khá ổn... tuy nhiên, nếu muốn thay đổi chút sắc và mang lại sắc tươi mới cho diễn đàn thì việc đổi màu tên có lẽ tốt ạ!
Nếu cho em chọn trừ màu xanh hiện tại thì sẽ là 2 màu xanh đánh dấu x ở trên ạ!...
mà nhìn màu cam đó cũng khá ổn đấy chứ! :D
Màu hồng đúng là đẹp nhưng hơi tội cho các bạn nam :)
p/s ý kiến riêng... có nhiều bạn nam nào thích và hơp màu Hồng thì cũng xin đừng ném đá ^^
@Ngọc Đạt @Coco99 @tiểu thiên sứ @Toshiro Koyoshi @Tên tôi là............ @mỳ gói @hdiemht @Bangtanbomm @Huỳnh Thanh Trúc @Song Joong Ki @Nguyễn Lê Thành Vinh @besttoanvatlyzxz @Junly Hoàng EXO-L @thanh bình lớp 9a3 thcs lâm thao @Mục Phủ Mạn Tước @...
@chaugiang81 đổi màu kìa chị
thui chứ sang màu hồng thì ngại thật đấy hihi

Nguyễn Lê Thành Vinh

Banned
Banned
23 Tháng chín 2014
808
1,531
171
19
Hải Phòng
THCS vĩnh an
em có ý kiếm thế này ạ
1. Các bạn nữ cho màu hồng mộng mơ đi ạ
2. Các bạn Nam cho màu trăng tuyết ạ :V
3. Các bạn vi phạm nhiều lần, banned,mới vi phạm, trùm vi phạm cứ giữ nguyên ạ
4. Tên của các CTV giữ nguyên
5. Tên của các Smod , Admin cũng giữ nuyên công thêm hiệu ứng vòng vòng quanh tên ik ạ
6. Tmod, Mod thì cx có hiệu ứng xung quanh tên cho đẹp ạ ahjhj
Ý kiến ....................................... :D

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
em có ý kiếm thế này ạ
1. Các bạn nữ cho màu hồng mộng mơ đi ạ
2. Các bạn Nam cho màu trăng tuyết ạ :V
3. Các bạn vi phạm nhiều lần, banned,mới vi phạm, trùm vi phạm cứ giữ nguyên ạ
4. Tên của các CTV giữ nguyên
5. Tên của các Smod , Admin cũng giữ nuyên công thêm hiệu ứng vòng vòng quanh tên ik ạ
6. Tmod, Mod thì cx có hiệu ứng xung quanh tên cho đẹp ạ ahjhj
Ý kiến ....................................... :D
cái này liên quan tới bảo mật cá nhân nữa em ạ!

Trần Mạnh Quân

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2018
332
578
96
16
Hà Nội
HOCMAI FORUM
Màu đỏ huyền thoại luôn là màu được nhiều người yêu thích. Màu xanh lá nõn nà lấp lánh lung linh huyền diệu dưới giọt sương như ngọc đá quý. Màu cam với sắc nóng bỏng nhất trời ông mặt trời. Màu hồng thuộc loại màu dùng để làm váy cho các bạn gái yêu thích làm công chúa. Không không, em thích màu chủ đạo này cơ - màu xanh dương nuôi nhiều cá cho những dân làng chài cá lớn khôn. Vậy đừng đổi nhiều quá sao cho phức tạp thêm gấp mấy lần. Em không thích màu tím vì nó lạ kì với nhiều bí ẩn trông thật đáng sợ. Em sẽ đã quyết đổi sang và yêu quý màu xanh dương Sinbad - huyền thoại đại dương.

Top Bottom