[Tâm sự]Các bạn muốn Bé Thiên Bình cover bài nào nhỉ?

Mục Phủ Mạn Tước

Cựu Mod Toán
Thành viên
14 Tháng hai 2016
1,504
1,876
484
Nghệ An
$\color{Red}{\fbox{$\bigstar$ ĐHKTHC $\bigstar$}}$
Òa...Không ngờ có nhiều người muốn biết giọng của mình như thế! Để...đền đáp họ mình quyết định sẽ cover. Nhưng không biết nên chọn bài nào ý. Mình muốn các bạn chọn giúp mình. Mình là người Việt nên hát nhạc Việt thôi! À mà tại cổ họng mình có vấn đề ý, nên giọng nó sẽ... Các bạn chọn bài nào dễ hát tí nhé! Hihi!
Bài nào đc nhiều người ủng hộ mình sẽ hát!
Mình sẽ cố gắng tập...
Vậy thì bé lên ba bé đi mẫu giáo đi :D

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Toshiro Kiyoshi

Banned
Banned
18 Tháng chín 2017
64
125
31
18
Hưng Yên
Òa...Không ngờ có nhiều người muốn biết giọng của mình như thế! Để...đền đáp họ mình quyết định sẽ cover. Nhưng không biết nên chọn bài nào ý. Mình muốn các bạn chọn giúp mình. Mình là người Việt nên hát nhạc Việt thôi! À mà tại cổ họng mình có vấn đề ý, nên giọng nó sẽ... Các bạn chọn bài nào dễ hát tí nhé! Hihi!
Mình sẽ cố gắng tập...
Giọng của chị thì em nghe rồi còn về hát thì chưa nghe bao giờ ^^

• Like

phongtn2003@gmail.com

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng bảy 2017
336
528
129
20
Hà Nội
Theo mình thì bé nên cover những bài nó nhạc VN như có em chờ và ghen thì sẽ phù hợp với chất giọng của bé
FIGHTING Bé Thiên Bình

• Like

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Theo mình thì bé nên cover những bài nó nhạc VN như có em chờ và ghen thì sẽ phù hợp với chất giọng của bé
FIGHTING Bé Thiên Bình
Em toàn hát hát nhạc Việt thôi ý. ĐƠn giản là vì mấy nhạc như nhạc tiếng anh, mấy lời bài hát đó em phát âm không chuẩn. Với lại mình là người Việt thì nên hát tiếng Việt.

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Mình sẽ cố gắng tập...
cover thêm bài nữa đi
bài gì hay hay 1 chút
như túy âm :D

• Like
Top Bottom