[Tâm sự] Bạn thấy 1 thí sinh nam và 1 thí sinh nữ nào của Mr/Miss làm tốt nhất?

Status
Không mở trả lời sau này.

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
cái này cũng đưa vào bình chọn ha
em edit bài viết quản lí gộp hộ em nha

• Like
Reactions: Đình Hải

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

Trần Hoàng

Học sinh mới
Thành viên
20 Tháng năm 2017
34
25
6
23
1 nam, 1 nữ nhé. Cái này là tâm sự. Lúc thả tym chắc các bạn thả nhiều người nhưng hỏi nhỏ bạn thích thí sinh nam và nữ nào nhất? Bạn thấy ai làm tốt nhất?
- 2 thí sinh mình thích nhất:
+ Nam: @Ngọc Đạt . (SBD: 47) . Mình tự tin nhưng mình thích mình trước đã. >3 ; >3; >3
+ Nữ: @hanh2002123 (SBD:24) (Chị Hạnh có khuôn mặt góc cạnh đẹp, chụp ảnh rất tốt, tiếp xúc nhiều nên em rõ chị một phần) >3
- Những thí sinh mình thấy làm xuất sắc nhất:
+ Nam: Anh @Thoòng Quốc An (SBD: 21) (Anh làm rất hay nhưng em thấy anh có chút nhược điểm nhưng nhìn chung anh không kém cạnh với anh Nam Tmod Anh, anh có phần nổi trội so với các thí sinh nam. SBD của anh là ngày sinh của em đó) và anh @vuhoangnam2001 (SBD: 54). (trả lời rất hay và rất thuyết phục, chắc anh là niềm tự hào của team Anh , phải ko chị @baochau1112 ? >3)
+ Nữ: Chị @Thúy Vân TH (SBD: 48). Chị này có SBD hàng xóm với mình. Hum qua đọc lần đầu thấy bài chị ấy bình thường nhưng gần cuối mình thấy chút đặc biệt và mình rất thích nên dù muộn vẫn đọc 8 lần. Hehe.

Còn các bạn thì sao?
Nữ thì em thấy có chị @lolem_theki_xxi (SBD01)
Còn Nam em thấy có anh @vuhoangnam2001 ( SBD 54) ổn nhất. Còn Thòong Quốc An chỉ thấy câu like chứ làm được gì đâu

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Nữ thì em thấy có chị @lolem_theki_xxi (SBD01)
Còn Nam em thấy có anh @vuhoangnam2001 ( SBD 54) ổn nhất. Còn Thòong Quốc An chỉ thấy câu like chứ làm được gì đâu
Nam thì chênh lêch quá rõ ràng rồi bạn ạ.
P/s: Thí sinh mang SBD 47 có chút nổi loạn khi tự quay clip. Bạn nghĩ gì về thí sinh này?
Còn nữ thì có nhiều ứng cử viên sáng giá hơn, tiêu biểu là SBD 48 (hàng xóm SBD 47), SBD 24, SBD 61, SBD 62, đặc biệt thí sinh nữ săm tay SBD 53,...

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh

lolem_theki_xxi

Cựu Mod Cộng đồng|Miss được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng sáu 2011
3,008
1,286
416
$\color{Violet}{Địa ~ Ngục :))}$
  • Like
Reactions: phuong610lvt

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,344
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Vậy có mỗi mình t gu khác người à
Nam ấn tượng với SBD 18 anh TMod Tin đó, trả lời ngắn gọn đầy đủ,có khí chất của người thành đạt,có tư tưởng mang tính cá nhân cao.Tuy ngoại hình có phần hơi ... nhưng đó là điểm khác biệt làm anh ấy nổi bật so với mọi người
Nữ SBD 15 ấn tượng với những gì chị nói.Gần đây có đọc cuốn Thế giới thay đổi khi chúng ta thay đổi ( cuốn sách duy nhất mà mình tâm đắc) cảm thấy những gì chị ấy nói vô cùng sâu sắc.Với lại điều chị ấy tự hào rất giống với điều mình hướng tới.Tiếc là không thấy chị ấy trả lời câu hỏi của BTC.Ngoại hình của chị ấy không quá xuất sắc nhưng nhìn vào thấy rất thánh thiện,nhất là ở tấm ảnh thứ hai.Hơn nữa chị ấy thấp hơn mình,cũng béo hơn mình.
Đây cũng là hai người duy nhất mình vote, còn hình thức kêu gọi câu like phần comment nhìn hơi lố.

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
ngoại hình của mẹ cha cho mà em.

tất nhiên không ai muốn con mình bị khuyết tật đặc biệt nặng cả
em vote cho anh rồi ...ko phải vì ngoại hinh là do ngưỡng mô tinh thần của anh ko mặc cảm
em cũng công khai mặt của em rồi ....ko tự ti nữa

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Tùy người mà có những suy nghĩ khác nhau. Và mình thì thấy bản thân mình đã làm tốt, tự tán thưởng bản thân bằng cách cho 1 tym nhẹ nhàng mà lại uyển chuyển.
Còn về 2 người mình thích thì khó thể nói: Bạn đầu mình vote 2 nam, 1 nữ. Tuy nhiên nghĩ lại mình vẫn chỉ vote 1 nam và 1 nữ thôi. SBD : 54 (hoangnam2001) và SBD hàng xóm của mình (ko phải gần nơi sinh sống mà 2 SBD cạnh nhau) SBD 48 (Thúy Vân TH), mình bỗng nhìn thấy cái tiền ẩn bên trong chị ấy và mình vote. Đó là ấn tượng sâu nặng về 2 thí sinh.
Tuy nhiên mình thấy các thí sinh khác cũng rất ấn tượng như SBD 61, SBD 62, SBD 24, SBD 21 nhưng mà là những ấn tượng nhỏ.
Kết quả còn thay đổi rất nhiều, những người trả lời hay và ấn tượng , màn đăng kí đầu tư thì sẽ được giám khảo chấm cao. Còn về những người yếu hơn thì sẽ đợi vận may vào ai trong số họ bằng cách thả tym. Câu tym nhiều quá cũng không tốt vì mình đến là học và giao lưu chứ đâu phải cạnh tranh gay gắt thế kia. Và mình nghĩ rằng kết quả từ vòng 1 sang vòng 2 cũng có thay đổi, nếu ai coi The face Vietnam mùa 1 thì thấy Phí Phương Anh lội ngược dòng để được quán quân như thế nào. Như mình nói thì bài nào tốt BGK chắc chắn chấm cao thôi, vì thế không quan trọng hóa vấn đề quá là chi. Còn về phần thí sinh, sau khi loại 2 thí sinh ở vòng đăng kí là nữ, xét thấy:
Theo tiêu chỉ của BTC là sẽ có 3 thí sinh nam, 3 thí sinh nữ cao điểm nhất vào vòng trong cùng 2 thí sinh nam, 2 thí sinh nữ được bình chọn nhiều vào vòng trong, nhưng thiết nghĩ: Khi còn 49 thí sinh nữ và 11 thí sinh nam thì tỉ lệ chọi như thế của nữ là 1 chọi 10, nam chỉ là 1 chọi 2 mà thôi. Mình đoán là BTC sẽ thay đổi:
+) Nam: Lấy 2 thí sinh cao điểm nhất và 1 thí sinh có lượt bình chọn cao nhất.
+) Nữ: Lấy 3 thí sinh cao điểm nhất và 2 thí sinh có lượt bình chọn cao nhất.
Vì thế đừng lo nhiều nhé, các bạn nam, các bạn nữ !
Mình mở topic là đánh giá nhau thôi!

Dương Bii

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng sáu 2017
483
472
119
21
Thái Nguyên
Vô gia cư :)
  • Like