CLB lịch sử Tạm biệt năm 2018, lời chào đến năm 2019

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,674
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà!!! Lâu rồi không gặp, không biết cả nhà thế nào rồi nhỉ? Còn mấy ngày nữa là sang năm mới rồi, chắc hẳn ai ai cũng bận bịu chuẩn bị chào đón 1 năm mới đầy những điều kì thú phải không nào!!!

Năm mới, ừm, nghe thú vị ghê ha! Cả nhà đã có dự định gì chưa ạ? Nếu chưa, thì hãy cùng CLUB Lịch sử tham gia buổi sinh hoạt cuối cùng của năm 2018 nhé!!! Đến với buổi sinh hoạt này, mọi người hãy cùng nhau tham gia thật nhiệt tình nhé! Mọi người đã sẵn sàng chưa nào???

Hãy tag bạn bè vào tham gia nữa nhé!
@Khalynh Nguyễn @Misaka Yuuki @Hồ Nhi @namnam06 @Triệu Vân 567 @YuuDuong @Kyanhdo @Angeliaa @Minh Dora

Cả nhà hãy sang bên này để tham gia cùng bọn mình nhé!
https://diendan.hocmai.vn/threads/sinh-hoat-hoi-vien-dot-1-thang-1.731160/#post-3674029

Last edited:

Khalynh Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
29 Tháng tám 2018
692
1,171
121
20
Quảng Bình
Trường trung học cơ sở xuân ninh
Xin chào cả nhà!!! Lâu rồi không gặp, không biết cả nhà thế nào rồi nhỉ? Còn mấy ngày nữa là sang năm mới rồi, chắc hẳn ai ai cũng bận bịu chuẩn bị chào đón 1 năm mới đầy những điều kì thú phải không nào!!!

Và, ngày hôm nay, mọi người hãy cùng CLUB Lịch sử tham gia buổi sinh hoạt cuối cùng của năm 2018 nhé!!! Mọi người đã sẵn sàng chưa nào???

@Khalynh Nguyễn @Misaka Yuuki @Hồ Nhi @namnam06 @Triệu Vân 567 @YuuDuong @Kyanhdo @Angeliaa @Minh Dora
chị ơi e ko biết nên đăng topic nx rồi chị

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT

Năm mới, ừm, nghe thú vị ghê ha! Cả nhà đã có dự định gì chưa ạ? Nếu chưa, thì hãy cùng CLUB Lịch sử tham gia buổi sinh hoạt cuối cùng của năm 2018 nhé!!! Đến với buổi sinh hoạt này, mọi người hãy cùng nhau tham gia thật nhiệt tình nhé! Mọi người đã sẵn sàng chưa nào???

https://diendan.hocmai.vn/threads/sinh-hoat-hoi-vien-dot-1-thang-1.731160/#post-3674029
Năm 2018 sắp khép lại, chị chúc cho clb Lịch sử sang năm mới sẽ gửi đến các bạn trên diễn đàn những bài học Lịch sử thật ý nghĩa. Chúc clb ngày càng phát triển và thu hút đc nhiều thành viên tham gia.

Last edited:

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,674
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Năm 2018 sắp khép lại, chị chúc cho clb Lịch sử sang năm mới sẽ gửi đến các bạn trên diễn đàn những bài học Lịch sử thật ý nghĩa. Chúc clb bgayf càng phát triển và thu hút đc nhiều thành viên tham gia.
Em cảm ơn chị nhiều ạ!!!
Nhân đây em cũng chúc box sách phát triển hơn, ngày càng có nhiều bạn tham gia và sẽ có thêm thật nhiều cuốn sách mới được giới thiệu! Vifg thời gian gần đây em bận nen không có qua ủng hộ được. Nhất định, nếu có cơ hội em sẽ tham gia cùng chị và mọi người!

• Like
Reactions: VânHà.D

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Em cảm ơn chị nhiều ạ!!!
Nhân đây em cũng chúc box sách phát triển hơn, ngày càng có nhiều bạn tham gia và sẽ có thêm thật nhiều cuốn sách mới được giới thiệu! Vifg thời gian gần đây em bận nen không có qua ủng hộ được. Nhất định, nếu có cơ hội em sẽ tham gia cùng chị và mọi người!
Chị cảm ơn em nhiều.

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Em cảm ơn chị nhiều ạ!!!
Mong rằng tất cả các clb và các box trên diễn đàn sẽ phát triển

hoàng quỳnh giang004

Học sinh
Thành viên
28 Tháng mười hai 2018
79
88
46
20
Nghệ An
THCS diễn thái
Năm 2018 sắp kết thúc , em chúc cho tất cả mọi người trong cộng đồng HOCMAI nói chung và mọi người trong clb lịch sử nói chung bước sang năm mới thật vui vẻ và tràn đầy ý nghĩa bên cạnh người thân và gđ nhé. chúc cho cộng đồng ngày càng phát triển:MIM16

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,674
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Năm 2018 sắp kết thúc , em chúc cho tất cả mọi người trong cộng đồng HOCMAI nói chung và mọi người trong clb lịch sử nói chung bước sang năm mới thật vui vẻ và tràn đầy ý nghĩa bên cạnh người thân và gđ nhé. chúc cho cộng đồng ngày càng phát triển:MIM16
Cảm ơn em nhé! Chúc em và gia đình có 1 năm mới tràn đầy niềm vui!!!

• Like
Reactions: VânHà.D

Bangtanbomm

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng sáu 2018
495
1,988
206
18
Du học sinh
Bangtan's Family

Một năm qua nhanh quá :D Đây cũng là lần đầu tiên chúng ta đón năm mới cùng nhau phải không nè :< dù còn là thành viên trong bql của clb nhưng em luôn mong muốn và hi vọng clb chúng ta phát triển hơn nữa :> vì đây là một trong số ít những clb chưa ngừng hđ của forum >< đừng làm thất vọng nhaaaa <3 Yêu clb nhiều

• Like
Reactions: Hồ Nhi
Top Bottom