Sự kiện Talkshow Cafe tối thứ 7 - Số 17

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Là một cô nàng hoạt bát, hòa đồng và có trách nhiệm với công việc, @Hồ Nhi đã thành công trong việc xây dựng hình ảnh tốt đẹp, thân thiện trong mắt các thành viên của diễn đàn. Cùng cách làm việc cực ‘gắt’ của cô gái nhỏ đã tạo điểm nhấn giúp bản thân càng nổi bật hơn trong cộng đồng học sinh Việt. Tuy hòa đồng là vậy nhưng cô gái nhỏ nhắn này cũng rất thần bí, và hôm nay BTC đã dày công mời @Hồ Nhi đến đây để mọi người tìm hiểu đây. Cùng dành một tràng pháo tay cho cô gái cực kỳ thân thiện này nào!
1BHoG9l5gplIjhUwFv45USggllKzPlm_aNrz4X5G9JqlFNsXPVEoJzI8sj9d6mUP4ypTTQQ9JLg5BEs3rAKPHeEQty4jg5U6-u2QFESGKjOvDMwqOLMK_rUBQs5LxDGFPMQhQ84_

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Mở đầu chương trình, chúng ta cùng khởi động bằng cách đi vào những điều đơn giản nhất của cuộc đời Nhi nhé. Bắt đầu nào!

• Like
Reactions: Hồ Nhi

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Là một cô nàng hoạt bát, hòa đồng và có trách nhiệm với công việc, @Hồ Nhi đã thành công trong việc xây dựng hình ảnh tốt đẹp, thân thiện trong mắt các thành viên của diễn đàn. Cùng cách làm việc cực ‘gắt’ của cô gái nhỏ đã tạo điểm nhấn giúp bản thân càng nổi bật hơn trong cộng đồng học sinh Việt. Tuy hòa đồng là vậy nhưng cô gái nhỏ nhắn này cũng rất thần bí, và hôm nay BTC đã dày công mời @Hồ Nhi đến đây để mọi người tìm hiểu đây. Cùng dành một tràng pháo tay cho cô gái cực kỳ thân thiện này nào!
1BHoG9l5gplIjhUwFv45USggllKzPlm_aNrz4X5G9JqlFNsXPVEoJzI8sj9d6mUP4ypTTQQ9JLg5BEs3rAKPHeEQty4jg5U6-u2QFESGKjOvDMwqOLMK_rUBQs5LxDGFPMQhQ84_
Nhi đây sao, cũng được đó, lên thớt đi nè

• Like

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Chà chà, có vẻ như những thành viên của chúng ta đã dành nhiều tình cảm cho khách mời. Chúng ta thấy được điều đó thông qua lượng vote cao nhất so với những cái tên khác. Vậy bây giờ chính là thời điểm thích hợp để các bạn khui ra những thắc mắc đó đây!!!!
Cùng đặt những câu hỏi thật hay để gửi đến vị khách mời của chúng ta các bạn nhé! :D
Tag thêm bạn bè vào tham gia cùng bọn mình nào :D

:MIM13:MIM13:MIM13

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
là Nhi sao xinh quá à

Minh Dora

Siêu sao Hóa học
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,751
1,638
276
Thanh Hóa
Ở đâu đó
Tại sao Nhi lại thích anime nhỉ?

• Like

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Hỏi tới tấp luôn
M có dự định j gần nhất nhỉ?
Công việc Tmod và CTV có j khó khăn k?
Cảm xúc bây giờ, trước khi đối mặt với nhiều câu hỏi là thế nào?

• Like

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Xin chào Nhi, bạn có thể gửi lời chào đến các bạn thành viên đang dõi theo chương trình được không nhỉ? :MIM14
Tiếp theo, chúng ta cùng nhau đến với những câu hỏi “đơn giản” trước đã nhé! :MIM12

• Like

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
@Võ Thu Uyên , vào mần thịt Nhi chung với chị nè
Đầu tiên chị muốn hỏi Nhi: em thích nhất là màu gì
môn học em ghét nhất
ở trên diễn đàn, em thần tượng ai nhất

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Nhi đã nắm giữ khá nhiều vị trí trên Diễn đàn HOCMAI, từ CTV CLV lịch sử cho đến T-Mod cộng đồng, vậy bạn có thể bật mí cho các thành viên được biết mục tiêu tiếp theo để Nhi phấn đấu trong gia đình BQT sẽ là vị trí nào không? Và nếu được đứng ở vị trí đó, Nhi mong muốn bản thân đóng góp được điều gì cho diễn đàn?

• Like

phamkimcu0ng

Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
9 Tháng mười 2018
1,683
7,939
561
Cà Mau
Trường trung học cơ sở Nguyễn Thiện Thành
Động lực nào đã đưa Nhi đến với team Cộng Đồng?
Nhi có suy nghĩ gì về diễn đàn?
Nhi thân với ai nhất trên diễn đàn?

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
Nhi ơi tại sao bạn lại muốn làm BQT, bạn ghét học môn nào nhất ?

• Like

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Thi hsg chưa nhỉ? nếu rồi thì khoe thành tích đi
Trên HMF quý ai nhất nữa?
Nếu rep k được quá nhanh thì rep mn câu nhé

• Like

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,674
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
@Võ Thu Uyên , vào mần thịt Nhi chung với chị nè
Đầu tiên chị muốn hỏi Nhi: em thích nhất là màu gì
môn học em ghét nhất
Ahihi...
Giờ tới lượt em nè chị!
@Hồ Nhi, chị muốn hỏi em rất nhiều nha, nhưng từ câu đơn giản trước nè!
Đầu tiên, chị muốn biết cảm nghĩ của em khi tham gia làm CTV cho CLUB lịch sử, và rồi sau đó là tham gia vào gia đình nhỏ BQT của diendan là gì?

Miracle Twilight

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
1,408
884
176
17
Bà Rịa - Vũng Tàu
Miracle Galaxy
Nhi thấy sao khi lên thớt nà?
Tại sao Nhi thích vẽ?
Vì sao Nhi quyết định đến HMF và trở thành CTV clb Sử?
Nhi gặp ai lần đầu tiên trên đây?

• Like

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Chào mọi người nha , và cảm ơn các bạn đã khen em " sinh gấy " ạ :3
Chuẩn bị tâm lí rồi nhưng thật ra cũng khá lá sốc khi mọi người ủng hộ vậy đấy ạ
Tại sao Nhi lại thích anime nhỉ?
anime ak , đó là 1 loại hình nghệ thuật đặc sắc mak tác giả viết ra để cho các tín đồ anime trầm trồ và hóng tập mới , em cngx là 1 thành phần :3
Có nhiều bộ rất hay , chỉ muốn xem mãi thui á
Công việc Tmod và CTV có j khó khăn k?
Gánh vác trọng trách trên vai cũng là 1 công việc khó khăn đấy nhỉ :3
Hồi làm CTV thì phải soạn đề , nghĩ ra ý tưởng mới nè
Giờ lên Tmod thì còn phải thảo luận cùng mọi người , xử lí vi phạm
Nhưng nói chung là rất vui
Cảm xúc bây giờ, trước khi đối mặt với nhiều câu hỏi là thế nào?
em sợ không trả lời kịp mọi người đây nè >.<"
bác sắp tận hưởng thế nào là lên thớt rùi nhé @Hồ Nhi
Mệt mỏi - 2 chữ đó thôi
em thích nhất là màu gì
môn học em ghét nhất
chị hỏi kinh quá nha , 3 câu này em sẽ để dành phần minigame á
Nhi đã nắm giữ khá nhiều vị trí trên Diễn đàn HOCMAI, từ CTV CLV lịch sử cho đến T-Mod cộng đồng, vậy bạn có thể bật mí cho các thành viên được biết mục tiêu tiếp theo để Nhi phấn đấu trong gia đình BQT sẽ là vị trí nào không? Và nếu được đứng ở vị trí đó, Nhi mong muốn bản thân đóng góp được điều gì cho diễn đàn?
Trở thành BQT của diễn đàn là mong ước bấy lâu nay của em rùi . Hiện giờ vị trí vẫn là T-Mod nhưng nhất định 1 ngày em sẽ trở thành Mod rồi phụ trách ... Với ước mơ cao cả đó , em tự thấy mình còn nhiều thiếu sót lắm Nếu thực sự trở thành Mod em nhất định sẽ dành nhiều thời gian hơn nữa cho diễn đàn , xử lí hết đống vi phạm , thảo luận với mọi người để tạo ra thật nhiều minigame , chương trình thú vị nữa
Dạo này thời gian onl ít nên em đóng góp không được nhiều , cảm thấy tội lỗi quá :<

Từ Lê Thảo Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng hai 2018
1,434
3,424
356
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
Điều gì đã đưa chị Nhi đến diễn đàn nhỉ?
Chị Nhi quen ai đầu tiên trong diễn đàn?
Động lực gì đã đưa chị Nhi đến team CĐ?

• Like
Top Bottom