Sự kiện Talkshow Cafe tối thứ 7 - Số 08

Status
Không mở trả lời sau này.

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
1. Cơ duyên nào đưa anh về với diễn đàn mình và vì sao anh đồng ý đồng hành cùng diễn đàn?

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
  • Anh thích thể loại nhạc nào ạ? Anh có thích Rap không?
  • Anh nghĩ gì về bài rap nổi gần đây: " Người âm phủ"

Lê Thanh Quang

Cựu Admin
Thành viên
9 Tháng một 2018
486
412
101
Hải Dương
Đời
Đã khi nào anh bị ghi sổ đầu bài chưa?
Đã khi nào anh bị thầy cô đuổi ra khỏi lớp?
Nếu có thì cho em lý do với :D Em đang muốn bị ghi sổ đầu bài mà không được :D :p
Anh bị ghi nhiều lắm! Bị đuổi ra khỏi lớp rồi, đúng vào giờ học thêm anh! Nhưng đó là cô giáo đuổi yêu chứ ko hề ghét hay tức giận mình! Lý do thì do anh làm bài nhanh và ngồi nói chuyện làm cả lớp ko làm được bài, cô đổi chỗ của anh và anh ko chịu nên cô ko chịu dạy, lúc sau bị cô đuổi ra ngoài! :)))

hoangthianhthu1710

Ngày hè của em
Thành viên
22 Tháng sáu 2017
1,583
5,096
629
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
Anh dừng xe và xem tình hình như nào thoai! Nếu ko đi được thì chắc là nhờ người đi đường giúp đỡ! =)))
Anh đúng là có lòng từ bi :>
Nếu là em thì em sẽ *bốp* ...Nát tươm:D...
Mà nếu nhờ người đi đường thì anh sẽ nhờ ntn v ạ?
Anh đừng ns là :"Anh j ơi....Giúp tôi....cn bọ nó bay vào mắt tôi" như v thì mắc cười lắm :D

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Anh bị ghi nhiều lắm! Bị đuổi ra khỏi lớp rồi, đúng vào giờ học thêm anh! Nhưng đó là cô giáo đuổi yêu chứ ko hề ghét hay tức giận mình! Lý do thì do anh làm bài nhanh và ngồi nói chuyện làm cả lớp ko làm được bài, cô đổi chỗ của anh và anh ko chịu nên cô ko chịu dạy, lúc sau bị cô đuổi ra ngoài! :)))
Anh quên câu hỏi của c Hằng kìa
1. Cơ duyên nào đưa anh về với diễn đàn mình và vì sao anh đồng ý đồng hành cùng diễn đàn?

Lê Thanh Quang

Cựu Admin
Thành viên
9 Tháng một 2018
486
412
101
Hải Dương
Đời
  • Anh thích thể loại nhạc nào ạ? Anh có thích Rap không?
  • Anh nghĩ gì về bài rap nổi gần đây: " Người âm phủ"
Anh không thích cố định 1 loại nhạc nào cả, bài nào hay thì anh nghe à! Anh cũng thấy bài đó bình thường! :)) Vì anh thích nghe nhạc tâm trạng hơn! =))

• Like
Reactions: Chou Chou

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Chuẩn, giống em trong giờ anh :) Nhưng mà thầy này kì lạ lắm luôn, em ngồi phá như điên, nói chuyện, chạy lung tung mà thầy không phản ứng gì luôn -_-

Next question: Anh nghĩ sao về cách dạy tiếng Anh trong nhà trường?

• Like
Reactions: Lê Thanh Quang

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh

Lê Thanh Quang

Cựu Admin
Thành viên
9 Tháng một 2018
486
412
101
Hải Dương
Đời
Chuẩn, giống em trong giờ anh :) Nhưng mà thầy này kì lạ lắm luôn, em ngồi phá như điên, nói chuyện, chạy lung tung mà thầy không phản ứng gì luôn -_-

Next question: Anh nghĩ sao về cách dạy tiếng Anh trong nhà trường?
Thầy cô thì ai cũng muốn học sinh mình giỏi, nhưng đôi khi không thể vì 1 cá nhân nào đó mà bỏ quên những người còn lại, thường thì thầy cô dành tình cảm cho học sinh rất công bằng, với anh thì vậy nhưng anh nghĩ nếu những người học tốt, trình độ cách biệt hẳn sẽ không thích như vậy vì họ muốn được phát triển hơn nữa!

Lê Thanh Quang

Cựu Admin
Thành viên
9 Tháng một 2018
486
412
101
Hải Dương
Đời
Anh đúng là có lòng từ bi :>
Nếu là em thì em sẽ *bốp* ...Nát tươm:D...
Mà nếu nhờ người đi đường thì anh sẽ nhờ ntn v ạ?
Anh đừng ns là :"Anh j ơi....Giúp tôi....cn bọ nó bay vào mắt tôi" như v thì mắc cười lắm :D
Có lẽ là như vậy thoai em! :D

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
Thầy cô thì ai cũng muốn học sinh mình giỏi, nhưng đôi khi không thể vì 1 cá nhân nào đó mà bỏ quên những người còn lại, thường thì thầy cô dành tình cảm cho học sinh rất công bằng, với anh thì vậy nhưng anh nghĩ nếu những người học tốt, trình độ cách biệt hẳn sẽ không thích như vậy vì họ muốn được phát triển hơn nữa!
Anh sai trọng tâm câu hỏi rồi :(
Ý em đang nói về cách dạy sai lệch của nước ta: chú trọng ngữ pháp và bỏ quên giao tiếp ý ...

Thôi sang câu khác:
Anh đã từng đánh nhau với bạn chưa? Có khi nào anh bị con gái đánh chưa?

• Like
Reactions: Chou Chou

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Wào. Anh học giỏi thật !!!

• Like
Reactions: Lê Thanh Quang
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom