Tại sao em không em được video bài giảng

C

chacualythong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mấy ngày hôm nay em học trực tuyến trên hocmai nhưng tại sao khi em vào xem bài giảng trực tuyến thì màn hình đã hiện ngay thông báo lỗi và yêu cầu bấm phím F5(em đã bấm rất nhiều lần) ,còn thời gian ở dưới ghi là 00:00./00:00

Mạng internet nhà em dùng vẫn tốt và không bao giờ bị lỗi. Nhưng mỗi khi vào xem bài giảng thì lại không xem được. Em không đi học thêm ở ngoài mà chỉ học trực tuyến trên hocmai , nếu cứ tiếp tục em nghĩ mình sẽ bị "muộn " so với các bạn khác .
Xin cho em hỏi , làm sao để khắc phục được tình trạng trên . :(:(:(:(:(:(:(:(:(:( !!!!!

S

son_gohan

Mình cũng bị tình trạng trên. Mấy bữa nay không vào xem bài giảng được.

H

helpme95

Bỏ học online thui~

Hocmai làm ăn kiểu này mất uy tín wa !:cool: Thui mình khuyên ae là học ở ngoài vẫn tốt hơn , ko hiểu bài thì có thể thắc mắc ngay với thầy giáo lại còn có nhiều bạn bè nữa chứ .

A

anhduyqh

mình cũng bị như vậy.! vẫn xem được nhưng cứ giật giật. các trang khác thì xem bình thường.

B

baokiemhinh

Mấy bữa nay hocmai lag ghê quá, mình xem video thì cứ giật liên tục, trong khi đó thì vào học trên moon video chạy rất mượt :(

C

conlokmaudakam96

Mong hocmai xem xÉt ĐỂ ĐiỀu chỈnh lẠi, chỨ cỨ tÌh trẠng hỌc nhƯ thẾ nÀy chẮc ko cÒn ai dÁm hỌc nỬa ĐÂu. Trong khi bỌn bẠn Đi hỌc thÊm cỨ tỚi lÀ hỌc, tỪ hÔm qua tỚi h , e cỨ vÀo bÀi giẢng , thay vÌ hỌc lẠi Đi ngỒi nhẤn f5 , hỌc kiỂu nÀy chẮc trƯỢt !!!!!!!!

Top Bottom