Tại sao các mod lại xoá bài viết của em

Thảo luận trong 'Về Ban quản trị diễn đàn HOCMAI - BQT HMF' bắt đầu bởi concanhcam, 22 Tháng mười hai 2011.

Lượt xem: 2,382

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. concanhcam

concanhcam Guest

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn học. Click ngay để nhận!

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

Em có ý kiến ở topic này http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=1783670#post1783670

Thứ nhất, bài của em viết rất đúng chủ đề, đúng nơi, đúng chỗ.

Thứ 2 em viết hoàn toàn là sự thật, không hề sai, hay dối trá.

Vậy tại sao các mod lại xoá bài viết của em? Em đã gửi tin nhắn cho chị phalaibuon mà không thấy hồi âm nên em mới lập ra topic này. Mong các anh chị giải thích.tại sao các mod lại xoá bài viết của em

2. phalaibuon

phalaibuon Guest

Đây có đúng là cm bình phẩm không ?

Cm này bị plb xóa với lí do " không đúng chủ đề ".

3. concanhcam

concanhcam Guest

Mong chị giải thích tại sao lại không đúng ạ ?

4. phalaibuon

phalaibuon Guest

Đấy ko phải là bình phẩm mà là góp ý , kiến nghị :|

Chị nói vậy em vẫn không hiểu được vấn đề sao ?

Mà chính bạn 11thanhkhoeo cũng đã đề nghị chị del cm đấy.

5. concanhcam

concanhcam Guest

Đoạn đầu thì có thể hiểu được là kiến nghị nhưng cũng có thể hiểu được đấy chỉ là một thông điệp của em dành cho Thành mà thôi. Mà em biết các chị, anh chắc chắn sẽ không đáp ứng kiến nghị này.

@ Thành : Ck vô lí thế tại sao lại bảo mod xóa bài vk

6. girltoanpro2

girltoanpro2 Guest

Rồi :|

Câu chuyện đến đây là mâu thuẫn giữa chồng và vợ cả - Nó không còn liên quan tới chị PLB.

Gơn nghĩ: 2 anh chị nên nói chuyện với nhau. Đây hình như thành việc riêng rồi ^^~. Đừng post ở đây nữa. Vào yh, pro5 có lẽ tốt hơn cho tất cả mọi người :D.

p.s: em nghĩ cũng nên có cái giải đó \m/ hi hi :x

7. anhtraj_no1

anhtraj_no1 Guest

theo mình nghĩ thì

Moderator chịu khó nhất năm = Moderator tích cực nhất năm

vậy nếu như bình chọn thì bạn có thể bình chọn cho Anh Thành vào cái mục đó

còn bây giờ sắp sửa bình chọn xong rồi thì mới có ý kiến thì chịu :|

hẹn năm sau vậy :)

8. -Bây giờ chỉ có anh 11thanhkhoeo ra giải quyết nên Các mod hay các mem không nên post bài vào nữa thì càng thêm rắc rối thôi
    -Chuyện này chỉ có liên quan đến concanhcam và 11thanhkhoeo cho nên các bạn chớ post bài nữa

9. 11thanhkhoeo

11thanhkhoeo Guest

Dung à

Thành muốn là người bình thường. Thành muốn mọi người coi Thành như một người bình thường, không muốn có một sự ưu tiên nào cả. Vì thế chính thành đã đề nghị xóa bài của Dung.

Thành xin lỗi

10. ladyfirst

ladyfirst Guest

Có vài vấn đề ở đây nhé

1. Các member không có liên quan như girltoanpro2 , anhtraj_no1 , minh_minh1996 và tôi - ladyfirst KHÔNG có quyền reply tại topic này vì không có liên quan. Quy định tại box này đã ghi rõ. Xin lỗi vì đã reply vậy.

2.
    Bài viết này theo anh em phải post TRƯỚC khi sự kiện này xảy ra , còn trong topic đó , anh khẳng định là không đúng chỗ và nếu a có quyền mod ở đó , anh cũng sẽ xóa

Thân

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.