Toán Tài liệu về phương pháp giải PT,giải hệ

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
23
Thanh Hóa
ĐH nông nghiệp và phát triển nông thôn
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nặng quá phải nén mong là up được.File gốc nó là file PDF nha nặng quá mình nén sang .rar nhưng .rar không up được phải đổi thành đuôi .doc không biết có đọc được không.
Khái quát về tài liệu này thì nó tổng hợp rất nhiều cách giải PT và giải hệ hay,ngoài ra các bạn cần thêm vài mẹo tìm nghiệm bằng máy tính kết hợp với tài liệu này thì giải PT và giải hệ không mấy khó khăn(Trừ bài khó quá) :D
Các bạn tải file về trên máy tính đổi đuôi .doc thành .rar sau đó giải nén ra nhé!
Good luck!

Attachments

• Chukienthuc.com_Cac-phuong-phap-giai-PT-HPT-hay.doc
    1.8 MB · Đọc: 30

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Nặng quá phải nén mong là up được.File gốc nó là file PDF nha nặng quá mình nén sang .rar nhưng .rar không up được phải đổi thành đuôi .doc không biết có đọc được không.
Khái quát về tài liệu này thì nó tổng hợp rất nhiều cách giải PT và giải hệ hay,ngoài ra các bạn cần thêm vài mẹo tìm nghiệm bằng máy tính kết hợp với tài liệu này thì giải PT và giải hệ không mấy khó khăn(Trừ bài khó quá) :D
Các bạn tải file về trên máy tính đổi đuôi .doc thành .rar sau đó giải nén ra nhé!
Good luck!
ko đọc được

• Like
Reactions: zzh0td0gzz

Hoàng Quốc Khánh

Học sinh mới
Thành viên
12 Tháng năm 2017
48
79
16
21
Good luck!
Nén bằng công cụ trực tuyến như ilovepdf rồi up lên, không nên nén bằng rar

• Like
Reactions: zzh0td0gzz
Top Bottom