Toán [Tài liệu] Phương trình, hệ phương trình:

Nguyễn Xuân Hiếu

Cựu Mod Toán | Nhất đồng đội Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng bảy 2016
1,123
1,495
344
22
Đắk Nông
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đây là tài liệu mà đã tổng hợp hầu hết đầy đủ các phương pháp giải phương trình, hệ phương trình được biên soạn của diễn đàn mathscope. Các bạn tham khảo nhé.
Nếu có vấn đề gì thắc mắc thì các bạn cứ chụp ảnh phần thắc mắc ở đây. Nếu có bài nào không hiểu, hoặc các phần bài tập tự luyện không có lời giải mà khó các bạn hãy ghi đề vào topic phương trình, hệ phương trình(link ở dưới phần giới thiệu của mình nhé) để mọi người cùng thảo luận nhé.

Quân Nguyễn 209

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng sáu 2017
356
335
86
TP Hồ Chí Minh
Đây là tài liệu mà đã tổng hợp hầu hết đầy đủ các phương pháp giải phương trình, hệ phương trình được biên soạn của diễn đàn mathscope. Các bạn tham khảo nhé.
Nếu có vấn đề gì thắc mắc thì các bạn cứ chụp ảnh phần thắc mắc ở đây. Nếu có bài nào không hiểu, hoặc các phần bài tập tự luyện không có lời giải mà khó các bạn hãy ghi đề vào topic phương trình, hệ phương trình(link ở dưới phần giới thiệu của mình nhé) để mọi người cùng thảo luận nhé.
Bác @Nguyễn Xuân Hiếu có cái nào giống vậy mà về bất đẳng thức cực trị min max không ? Bất đẳng thức phụ thì rất nhìu mà ko thấy nói về phương pháp áp dụng sao cho hợp lý, cách dự đoán điểm rơi, U.C.T, ... :v

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
Bạn có chuyên đề nào nào về bất phương trình, min, max từ căn bản có cả bài tập và đáp án không? Cho mình xin với. Mình cảm ơn.

• Like
Reactions: haiyen106 and Pi Pi

Nguyễn Xuân Hiếu

Cựu Mod Toán | Nhất đồng đội Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng bảy 2016
1,123
1,495
344
22
Đắk Nông
uk mình cũng đang cần
Bạn có chuyên đề nào nào về bất phương trình, min, max từ căn bản có cả bài tập và đáp án không? Cho mình xin với. Mình cảm ơn.
Đúng rồi á anh, có BĐT hay Min, Max không ak
Các bạn đợi mình kiếm nhé. Hiện giờ mà kiếm một tập tài liệu về vấn đề trên mà đầy đủ căn bản dễ hiểu thì rất khó. Khi nào có mình sẽ tạo topic tag các bạn nhé.

Top Bottom