Sử 12 Tài liệu của NXB giáo dục

N

ntnghiant

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cuốn tài liệu của NXB giáo dục mới phát có đầy đủ kiến thức cho kì thi tốt nghiệp ko?
tai5 vì mình thấy dàn ý của sở giáo dục dào tạo tỉnh mình:trong một câu có ý cuốn của NXB giáo dục có còn sở thì ko và ngược lại.

D

dung_92bn

Mình nghĩ là bạn nên dùng cuốn tài liệu chính thống là SGK vì cuốn sách này đã được kiểm định trước khi xuất bản va nó là tài liệu có giá trị pháp lí cao nhất đối với kì thi tốt nghiệp

N

ntnghiant

nbn

Mình nghĩ là bạn nên dùng cuốn tài liệu chính thống là SGK vì cuốn sách này đã được kiểm định trước khi xuất bản va nó là tài liệu có giá trị pháp lí cao nhất đối với kì thi tốt nghiệp
Nói nhu bạn thì đương nhiên là đúng rồi. Nhưng SGK toàn là chữ ko biết học thế nào cho hết.************************************************************************************??????

K

kieubinh_dyv

Nói nhu bạn thì đương nhiên là đúng rồi. Nhưng SGK toàn là chữ ko biết học thế nào cho hết.************************************************************************************??????
1. Tài liệu sgk là chuẩn nhất. Học theo nó không chỉ tốt nghiệp mà đại học thừa sức đậu. Mình thấy mấy anh chị bây giờ sgk không học cứ theo sách tham khảo loạn lên . Kiến thức cơ bản chưa nắm rõ cứ học đòi nâng cao. Giống như kiểu chưa biết đi mà đã đời chạy ấy. Chẳng được gì cả!
2. Bảo học sgk chứ không ai bảo học hết chữ trong sgk! Học ý của mục ấy. Tự đọc mà gạch ra những ý quan trọng. Ấm đầu mới học từng chữ....
3. Không khó đâu. Chúc bạn thành công!

Top Bottom