Vật lí Synchrotron

Coco99

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng chín 2017
111
456
114
Hà Nội
Vie!
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. What is an easier, two syllable name for the stage of the synchrotron between the electron gun and transfer line to the booster ring?
2. What would happen if the magnetic force wasn’t synchronised with kinetic energy in the booster ring?
3. Why does the kinetic energy of electrons need topping up in the storage ring?
Hi, có bác nào giúp em 3 câu này với. Dịch đề kiểu nghĩa Việt cũng được ak, chứ google dịch của em dịch lộn xộn hết cả lên. Có bác nào biết bài này trong SGK nào không ak? Em không biết tìm ở đâu cả :(
Em cảm ơn! :D
Cheers!

phuongdaitt1

Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
Thành viên
6 Tháng mười hai 2015
1,886
4,315
496
Tiền Giang
HMF Forum
1. What is an easier, two syllable name for the stage of the synchrotron between the electron gun and transfer line to the booster ring?
2. What would happen if the magnetic force wasn’t synchronised with kinetic energy in the booster ring?
3. Why does the kinetic energy of electrons need topping up in the storage ring?
Hi, có bác nào giúp em 3 câu này với. Dịch đề kiểu nghĩa Việt cũng được ak, chứ google dịch của em dịch lộn xộn hết cả lên. Có bác nào biết bài này trong SGK nào không ak? Em không biết tìm ở đâu cả :(
Em cảm ơn! :D
Cheers!
Cái này mình cũng không biết :(. Mình nghĩ bạn nên có 1 cuốn từ điển chuyên môn thì bạn mới có thể dịch được

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,623
744
22
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh
Top Bottom