Sưu tập các lỗi sai, phòng bệnh hơn chữa bệnh!

S

songlacquan

phanhuuduy90 said:
TÔI KIÊU HẢNH VỀ MÌNH , TỰ TIN VƯỢT QUA THỬ THÁCH BẰNG CHÍNH NĂNG LỰC BẢN THÂN.NẾU CÓ VẤP NGÃ THÌ ĐÓ CHÍNH LÀ ĐỘNG LỰC THÚC ĐẨY TÔI HOÀN THÀNH NHỮNG CÔNG VIỆC KHÓ KHĂN HƠN.BIẾT MÌNH SAI VÀ TỰ ĐIỀU CHỈNH ĐÓ LÀ ĐIỀU GIÚP BẠN THÀNH CÔNG!
uh, hi vọng là bạn sẽ kô gặp cú vấp nào trong kì thi sắp tới :D

L

lms4012001

Học đối phó cũng có thể chấp nhận? vì kì thi này nếu anh có thể đối phó vược qua được là ok rồi!!!hihihi
chút anh đối phó kì thi này thật tỉnh táo và thật thành công 1 cách ngoài sự mong đợi nhé

C

chungruou

whitenight said:
còn nữa, tới sát ngày thi ko nên làm đề khó, sẽ làm ta mất hết tự tin, nên lấy đề tốt nghiệp hay thi thử của bộ ra ngồi làm lại, ta sẽ thấy sảng sảng khoái khoái hơn rất nhièu hehe
Tui hay sai nhất là phần đồng phân, thường vẽ nhánh cacbon chỉ vẽ 1C, quên mất là còn C2,C3, với lại chất oxi hóa, chất có tính khử, tính oxy hóa, tính khử, chất bị oxi hóa, chất này oxy hóa chất kia, chất này khử chất kia vậy chất đó là chất gì ? cứ nhầm lẫn suốt, ai thể chỉ mình được ko? hix
thi đại học còn lôi đề tót nghiệp làm gì sac. tót nhất trước khi thi nên đọc qua lý thuyết chớ ko nên làm thêm bài tập

Top Bottom