Sự kiện Sự trở lại của "Thử thách cuối tuần"

Thảo luận trong 'Cuộc thi - Sự kiện - Hoạt động' bắt đầu bởi Ngọc Bùi 12345, 12 Tháng tư 2018.

Lượt xem: 689

1. Ngọc Bùi 12345

Ngọc Bùi 12345 Vì học sinh thân yêu! Cựu Admin Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Đoàn Thượng
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Chào các bạn,

Chuyên mục "thử thách cuối tuần" đã tạm ngừng một thời gian và bây giờ nó đã trở lại và mong muốn "lợi hại hơn xưa" nha!
    Vẫn theo thể lệ cũ, "thử thách cuối tuần" số 8 sẽ được bắt đầu vào thứ 7 (ngày 14 tháng 04 năm 2018):

Mỗi tuần sẽ có 7 phần thưởng, mỗi phần thưởng là 100 HMCoin dành cho 7 bạn tham gia, cụ thể:
    - 02 bạn có câu trả lời chính xác và nhanh nhất (1 bạn giải đề THCS, 1 bạn giải đề THPT)
    - 02 bạn có câu trả lời ấn tượng nhất (1 bạn giải đề THCS, 1 bạn giải đề THPT)
    - 03 bạn có câu trả lời chính xác được chọn ngẫu nhiên trong danh sách tham gia chinh phục thử thách.

Thông tin chi tiết về "Thử thách cuối tuần" các bạn xem TẠI ĐÂY

Lưu ý:
    - Mỗi đề bài sẽ gồm 1 câu dành cho các bạn THCS và 1 câu dành cho các bạn THPT. Các bạn có thể chọn 1 hoặc làm cả 2 câu.
    - Các bạn có thời gian từ lúc công bố đề bài đến 20h30 thứ 5 của tuần kế tiếp để chinh phục thử thách.
    - Mỗi thành viên chỉ được trả lời 01 lần cho đề bài THCS hoặc THPT hoặc cả 2 câu THCS & THPT. Bài trả lời hợp lệ là bài trả lời không chỉnh sửa và là duy nhất.

Cuối cùng, mình xin được giới thiệu hai bạn phụ trách chính trong việc tìm kiếm ra chủ nhân của các giải thưởng: @Phạm Ngọc Thảo Vân và bạn @trần công minh. Chúc hai bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình nhé!!!

Last edited: 12 Tháng tư 2018
  2. mỳ gói

mỳ gói Học sinh tiêu biểu Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THPT NTT

lạ thế nhỉ ?
    ngày 13 là thứ 6 mà.
    chứ đâu phải ngày 13 thứ bảy .

Thiên Thuận thích bài này.
  3. Ngọc Bùi 12345

Ngọc Bùi 12345 Vì học sinh thân yêu! Cựu Admin Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Đoàn Thượng

Mình vừa sửa lại rồi bạn nhé!

Last edited by a moderator: 24 Tháng tư 2018
  4. Anh _Tuấn

Anh _Tuấn Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Hải Bình

thu 7 tuan nay to chuc ko

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted