Sách Sử - Sách song kiếm hợp bích

Xiao Fang

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng ba 2017
1,068
2,193
354
Earth
Hà Nội
THPT Xuân Khanh
Câu hỏi bổ sung :
" Lúc giặc Nguyên xâm lược nước ta lần 2, triều đình cho các quan tướng họp một hội nghị lớn ở giữa Lục Đầu giang, hãy cho biết hội nghị này tên gì và diễn ra ở khu vực thuộc tỉnh nào của Việt Nam hiện nay ?"
Hội nghị Bình than hay sao ấy..... ở hải dương

jeanne yuki

Banned
Banned
Thành viên
22 Tháng mười 2018
415
751
86
18
Nghệ An
thcs quynh hong
Đây sẽ là câu kết thúc minigame này ,mk thấy có nhiều bạn bỏ rồi nhỉ?
câu 10 Một câu nói đặc biệt và thường xuyên sử dụng trong nhiều tập bình luận về nhân vật lịch sử thì người đã nói lên câu : "Ta thà làm quỷ nước Nam còn hơn làm vương đất Bắc " là ai vậy mọi người ?

• Like
Reactions: Hồ Nhi

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
câu 10 Một câu nói đặc biệt và thường xuyên sử dụng trong nhiều tập bình luận về nhân vật lịch sử thì người đã nói lên câu : "Ta thà làm quỷ nước Nam còn hơn làm vương đất Bắc " là ai vậy mọi người ?
Trần Bình Trọng

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
Trần Bình Trọng

jeanne yuki

Banned
Banned
Thành viên
22 Tháng mười 2018
415
751
86
18
Nghệ An
thcs quynh hong
YEAH !!!!!
cuối cung kết thúc cuộc chiến có bạn nào thấy nóng và căng thẳng không diểm danh nào, mk nhọc tay rồi, nếu không phiền thì các anh chị CTV chính thức cho em nằm nghỉ 15 phút dưỡng sức ạ ( em xin nghiêm túc đó)

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Chà chà , ai cũng mệt mỏi quá rồi ha , chỉ xem ngoài mà em cũng thấy được tốc độ đánh bàn phím của mình thành chuyên nghiệp rồi :D

• Like
Reactions: phamkimcu0ng

jeanne yuki

Banned
Banned
Thành viên
22 Tháng mười 2018
415
751
86
18
Nghệ An
thcs quynh hong
@jeanne yuki sẽ tổng kết và thông báo sớm nhất cho mọi người nhé
What nhọc thế này @Hồ Nhi còn nói sẽ tổng nhanh á, chân thành xl mọi người nhưng do mk tuổi cao sức yêu nên phần phần việc này mai mk sẽ hoàn thành và gửi lời chức đến những bạn đang chảy mồ hôi vì quá năng nổ cho minigame nhỏ này của mk
@YuuDuong @Forgert Me Not @Thái Minh Quân @Hồ Nhi @Miracle Twilight @Misaka Yuuki cảm ơn các anh chị nha giờ em xin đi sleep. Chúc các bạn buổi tối tốt lành

Last edited:

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
What nhọc thế này @Hồ Nhi còn nói sẽ tổng nhanh á, chân thành xl mọi người nhưng do mk tuổi cao sức yêu nên phần phần việc này mai mk sẽ hoàn thành và gửi lời chức đen những bạn đang chảy mồ hôi vì quá năng nổ cho minigame nhỏ này của mk
@YuuDuong @Forgert Me Not @Thái Minh Quân @Hồ Nhi @Miracle Twilight @Misaka Yuuki cảm ơn các anh chị nha giờ em xin đi sleep. Chúc các bạn buổi tối tốt lành
Ok từ từ làm đi nha, có thông báo là được @@

Giang2k5

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng chín 2018
569
868
121
Gia Lai
!@#$&...
What nhọc thế này @Hồ Nhi còn nói sẽ tổng nhanh á, chân thành xl mọi người nhưng do mk tuổi cao sức yêu nên phần phần việc này mai mk sẽ hoàn thành và gửi lời chức đến những bạn đang chảy mồ hôi vì quá năng nổ cho minigame nhỏ này của mk
Xem ra chị @jeanne yuki mệt nhọc quá rồi, tội nghiệp chị, tối qua nóng quá trời mà!!!!!!!!!!!!!
Em cx hông tham gia đến cuối minigame được, muộn quá, em buồn ngủ......
Thôi chị nghỉ ngơi dưỡng sức đi nha, xong báo kết quả cho đàn em này biết đường..............

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
:rongcon12Xin chào mọi người!!!:rongcon12
:Chuothong17Xin chúc các bạn có một buổi tối thứ sáu vui vẻ!:Chuothong17

Vậy là sự kiện lần này của chúng ta đã kết thúc thành công. Mình rất vui khi nhận được sự tham gia nhiệt tình của các bạn. Và hôm nay mình xin công bố điểm + giải thưởng của sự kiện lần này nhé!!!

JFBQ00184070402AOa... Thật là hóng quá đi!!! Không biết ai sẽ dành được giải thưởng đợt này nhỉ??? JFBQ00184070402A

Còn chần chờ gì nữa, chúng mình cùng khám phá thôi!!!

Sau đây mình xin công bố điểm (điểm này mình tổng hợp cả hai vòng lại luôn nhé!)

@Triệu Vân 567: 9đ
@phamkimcu0ng: 8đ
@Lenga2051977@gmail.com: 6đ
@temotojirimo12: 5đ
@Giang2k5 : 4đ
@Diệp Ngọc Tuyên: 3đ

:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23Xin chúc mừng các bạn đã dành được điểm trong sự kiện này nha! :Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23

Sau đây chính là phần thưởng của sự kiện lần này, đó chính là một Balo HMF dành tặng cho bạn cao điểm nhất, bạn @Triệu Vân 567.
:Chuothong10Xin chúc mừng bạn!!!
:Chuothong10
@Triệu Vân 567, bạn hãy hoàn thành mẫu thông tin dưới đây, rồi gửi qua hội thoại với tiêu đề: "Nhận quà sự kiện Trang sách thời gian" cho chị @Ngọc Bùi 12345 để nhận giải nhé! Hạn cuối để gửi đơn là thứ 2, ngày 29/4 nha!
1. Nick HMF:
2. Tên người nhận quà:
3. Địa chỉ người nhận quà:
4. Số điện thoại người nhận:

P/s: Khi nào nhận được quà, bạn hãy chụp hình và đăng lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha!

Còn các bạn khác ơi, mọi người đừng buồn nhé! Mình sẽ cố gắng lần sau nha! Một lần nữa, mình thay mặt BTC sự kiện gửi lời cảm ơn đến toàn thể các bạn đã nhiệt tình tham gia sự kiện của bọn mình! Mình hi vọng sẽ nhận được sự ủng hộ của các bạn trong các sự kiện tiếp theo!

JFBQ00154070129BBây giờ thì, xin chào và hẹn gặp lại các bạn nhé!JFBQ00154070129B

Last edited:
Top Bottom