Tâm sự Sự kiện Trung Thu

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
Tớ nghĩ chủ đề nên lấy cảm hứng từ những điều mộc mạc ý, kiểu như ngày xưa hay rước đèn phá cỗ rồi ăn bánh ngắm trăng, chơi trò chơi các kiểu. Do đó chủ đề tớ chọn là : " Trung thu quê em"

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Là như thế này. Trường tớ tổ chức sự kiện trung thu rất lớn. Tớ nằm trong ban chấp hành đoàn nên phải tổ chức sự kiện này. Tớ muốn nghĩ một chủ đề và cái gì đó mới lạ so với mọi năm ở trường. Trung thu phải xen giữa truyền thống và hiện đại. Mọi người có thể cho mình xin ý kiến về chủ đề và một vài suy nghĩ của mọi người không?
Tổ chức thi làm bánh đi chị :)

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Là như thế này. Trường tớ tổ chức sự kiện trung thu rất lớn. Tớ nằm trong ban chấp hành đoàn nên phải tổ chức sự kiện này. Tớ muốn nghĩ một chủ đề và cái gì đó mới lạ so với mọi năm ở trường. Trung thu phải xen giữa truyền thống và hiện đại. Mọi người có thể cho mình xin ý kiến về chủ đề và một vài suy nghĩ của mọi người không?
Em nghĩ chỉ có hỏi mấy câu mẹo thôi :D Trung thu ngày càng nhạt :D

Dương Sảng

The Little Angel |Bio Hero
Thành viên
28 Tháng một 2018
2,884
2,779
451
Hà Nội
HMF
Ở làng em thi tập nghi thức với lại thi làm cỗ giữa các xóm đó chị. Xóm 4 làm cỗ năm nào cũng nhất hết, đẹp miễn chê luôn. Còn thi tập nghi thức gồm phần chào hỏi, xếp chữ và tài năng. Em ở xóm 1 và năm ngoái xếp số 6/8 trong đội nghi thức, đang phân vân không biết năm nay có đi không.

Top Bottom