Sự kiện HOT tháng 8 dành riêng cho teen miền Nam

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
làm cho team miền Trung đi anh ơi

Nam Trung Bộ có được tham dự không ạ

đúng đó anh huhuhu, em Tây nguyên biết phải làm sao ạ huhu !!

em không ở TPHCM offline ở Phú yên đi anh !!!!!
Chào các em, sự kiện tháng 8 này được tổ chức tại Hồ Chí Minh nên thời gian đó bạn nào có mặt thì tham gia nhé. Còn việc tổ chức ở những địa điểm khác thì HOCMAI đã có kế hoạch và sẽ sớm triển khai nha.
Các em cứ huy động Phú Yên 5.000 thành viên diễn đàn, Tây Nguyên 10.000 thành viên diễn đàn, toàn miền trung khoảng 100.000 thành viên là HOCMAI tổ chức ngay và luôn nhé :D

Anh @Đình Hải em Trả lời bài viết của anh nó hiện lên như thế này ạ
Em ơi, hiện là hiện cái gì em nhỉ?

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
Chào các em, sự kiện tháng 8 này được tổ chức tại Hồ Chí Minh nên thời gian đó bạn nào có mặt thì tham gia nhé. Còn việc tổ chức ở những địa điểm khác thì HOCMAI đã có kế hoạch và sẽ sớm triển khai nha.
Các em cứ huy động Phú Yên 5.000 thành viên diễn đàn, Tây Nguyên 10.000 thành viên diễn đàn, toàn miền trung khoảng 100.000 thành viên là HOCMAI tổ chức ngay và luôn nhé :D

Ai nhanh chóng là trưởng nhóm team miền trung đê, mk k rảnh

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch

E trả lời chẳng chèn link nào mà Hiện lên cái chỉ được tối da cài 2 link

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Bao giờ có TEAM Hà Nội ạ
Team Hà Nội thì anh chưa thấy kế hoạch, sắp tới sẽ tổ chức Tân sinh viên trong tháng 9 này thôi.
team quảng nôm -miền trung điểm danh
Tập hợp 5k thành viên là anh báo HOCMAI về các em tổ chức ngay và luôn nhé
em không có time đi, buồn ghê
Hì, anh thấy em ghi là Đồng Nai, qua Làng Đại học cũng không xa lắm nè. Sắp xếp được thì đi cho vui em, anh em ta gặp nhau luôn :D

• Like
Reactions: Shmily Karry's

thanhbinh2002

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tám 2016
316
176
126
21

có ai ở Tây Nguyên không????? điểm danh đi

ngoctran99

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng ba 2015
957
1,319
289
TP Hồ Chí Minh
KHTN HCM
@Đình Hải anh có thể giải thích cụ thể hơn nội dung dành cho 99er đc ko. Lỡ như hôm đó em có tiết đến muộn có đc nhận quà ko :rolleyes::D

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Anh @Đình Hải ơi, còn vé không anh? Em cứ đăng kí nha! Em mong còn vé, mẹ em hum đấy lên sài gòn nên em cũng đi!
P/s: Em muốn đăng kí lắm nhưng em lên lớp 9 em phải đăng kí sao, em ghi đại lớp 10 lun ròi.

Top Bottom