Sự kiện [Sự kiện] Công bố kết quả sự kiện Hè sôi động 2019

Status
Không mở trả lời sau này.

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào cả nhà :Tonton21
Thời gian vừa rồi, chúng ta đã cùng đi qua một chặng đường dài của sự kiện Hè sôi động năm nay. Ban tổ chức đã nhận rất nhiều phản hồi tích cực từ mọi người mặc dù vẫn còn rất nhiều thiếu sót, điều này khiến chúng mình rất vui và tích cực hơn trong việc ghi nhận các đóng góp, cố gắng giải đáp thắc mắc của mọi người. :Tonton21 Và có lẽ là bây giờ các bạn đang rất mong chờ kết quả sự kiện đúng không nào? :Tonton24
Và bây giờ mình xin công bố kết quả sự kiện lần này

Chú ý: Nếu không xem được, các bạn có thể theo dõi tại đây
Rất mong các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ các hoạt động sắp tới của diễn đàn nhiều hơn. :Tonton1
Xin chúc mừng tất cả các bạn. :Tonton6

Đầu tiên, mình xin cảm ơn ban tổ chức nhiệt huyệt, chăm chỉ @Tống Huy @Đức Nhật
Tiếp theo, mình xin cảm ơn những giám khảo tận tình, công bằng @Tống Huy @Đức Nhật @Vũ Linh Chii @trà nguyễn hữu nghĩa @Nguyễn Như Tuyết @Bong Bóng Xà Phòng @Hoàng Vũ Nghị

Cuối cùng, mình xin cảm ơn 30 thành viên đã tham gia sự kiện, những người đã tiếp thêm động lực để mình cùng các thành viên ban tổ chức tiếp tục sự kiện @Karry Nguyệt @Diệp Ngọc Tuyên @Đông Phương Thiên Thu @Asuna Yuuki @Giang2k5 @Shirayuki_Zen @N.T.Dũng @Mộc Nhãn @B.N.P.Thảo @cool boy @hoa du @Mai Anh 2k5 @Trang Vũ 2k5 @huyenhuyen5a12 @Dương 10 năm sau @Hồng Minh @tulethaovy6c1 @Pineapple <3 @Hồ Nhi @Trâm Nguyễn Thị Ngọc @Nguyễn Ngọc Diệp 565 @Mei Yuan @Lê Khánh Chi @Nhật Hạ ! @sskdnkt_02 @lovetoan97 @Đỗ Hằng @hoaxuan9b@gmail.com @Mart Hugon @Nguyễn Trần Thành Đạt 10A9
Cảm ơn các bạn đã tham gia sự kiện lần này.:Tonton18

Các thắc mắc - góp ý về kết quả mời các bạn gửi TẠI ĐÂY

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom