Nhật ký Sống một cuộc sống bất cứ ai nhìn cũng phải ngưỡng mộ

Phuongg Linh

Học sinh mới
Thành viên
17 Tháng mười hai 2021
11
55
16
16
Long An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bắt đầu lên năm lớp 9 thì mình dần có những suy nghĩ tích cực hơn sau những năm đầy khủng khiếp mà mình chẳng buồn nhớ tới ..
Mình dần tìm hiểu về tâm lý để chọn cách ứng xử phù hợp với mọi người
Ngày xưa sống chỉ toàn nghĩ cho bản thân , làm gì cũng không suy nghĩ đến cảm xúc của người khác từ ngày đọc một cuốn sách / Bạn đắt giá bao nhiêu / tư duy mình thay đổi hẳn ..
Cuộc sống của mình dần cải thiện , nhiều người họ thấy tính cách mình cũng thông cảm cho điều này làm mình rất vui và càng muốn có một cuộc sống bất cứ ai nhìn cũng phải ngưỡng mộ :Tonton4

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Bắt đầu lên năm lớp 9 thì mình dần có những suy nghĩ tích cực hơn sau những năm đầy khủng khiếp mà mình chẳng buồn nhớ tới ..
Mình dần tìm hiểu về tâm lý để chọn cách ứng xử phù hợp với mọi người
Ngày xưa sống chỉ toàn nghĩ cho bản thân , làm gì cũng không suy nghĩ đến cảm xúc của người khác từ ngày đọc một cuốn sách / Bạn đắt giá bao nhiêu / tư duy mình thay đổi hẳn ..
Cuộc sống của mình dần cải thiện , nhiều người họ thấy tính cách mình cũng thông cảm cho điều này làm mình rất vui và càng muốn có một cuộc sống bất cứ ai nhìn cũng phải ngưỡng mộ :Tonton4
Thật vui vì đọc được một topic tràn đầy tự vui vẻ! :D
Chúc em sẽ luôn như bây giờ nhé!
Chúc em luôn ĐỦ! :D

Top Bottom