Nhật ký So Jieun_Nhok Bio_

SoJieunSoKool

Thiên tài Hóa học
Thành viên
1 Tháng ba 2017
367
833
224
8/3/2019>>>>>>
Ngày lễ cx chẳng dám phiền ai ạ:(. Lại còn là giữa trưa . Nhưg mak tớ quá tức nên lại quay lại phiền người bạn này của tớ r
Thật sự tức giận:(. Tại sao lớp mình lại có những bạn thik trêu chọc bạn khác đến phát khóc, và lấy đó là trò tiêu khiển, lấy đó là niềm vui nhỉ? Vui đùa thì cx p có mức độ thôi chứ? Đùa bỡn kiêủ gì để làm người khác bị thương, phá hỏng đồ vật của bạn khác như thế.:(
Ko chỉ 1 vài bạn như vậy, ngay cả các thành viên còn lại có mặt ko chỉ ngăn cản mà lại còn hùa theo cổ vũ. CẠN LỜI.
>>>>Tớ ko hiẻu có nguyên nhân gì để khiến họ trở thành người VÔ TÂM như v nữa:(
>>>>tớ cx là 1 nạn nhân:(

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
8/3/2019>>>>>>
Ngày lễ cx chẳng dám phiền ai ạ:(. Lại còn là giữa trưa . Nhưg mak tớ quá tức nên lại quay lại phiền người bạn này của tớ r
Thật sự tức giận:(. Tại sao lớp mình lại có những bạn thik trêu chọc bạn khác đến phát khóc, và lấy đó là trò tiêu khiển, lấy đó là niềm vui nhỉ? Vui đùa thì cx p có mức độ thôi chứ? Đùa bỡn kiêủ gì để làm người khác bị thương, phá hỏng đồ vật của bạn khác như thế.:(
Ko chỉ 1 vài bạn như vậy, ngay cả các thành viên còn lại có mặt ko chỉ ngăn cản mà lại còn hùa theo cổ vũ. CẠN LỜI.
em đang ngồi cạnh một thằng như thế đây haizzz

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
8/3/2019>>>>>>
em đang ngồi trên 1 người như thế đây ạ:<
8/3 vui không chị

• Like
Reactions: machung25112003
Top Bottom