Sự kiện [Số 02] Talkshow Cafe tối thứ 7

Status
Không mở trả lời sau này.

hanh2002123

Cựu Phụ trách nhóm Anh | Cựu Mod Văn
Thành viên
3 Tháng một 2015
2,257
2,494
524
21
Bắc Giang
Trường Đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc Gia Hà Nội
Là sao cj, em không hiểu cho lém
Anh @Hồng Nhật hãy hiện hình và giới thiệu về bản thân nào :>
Trong khi đợi nhân vật chính thì mình sẽ điểm qua 1 số tin tức mới trong tháng nhé!

1. Thử thách “ Bạn còn nhớ cuộc thi, sự kiện, hoạt động,..trên HM?” diễn ra từ ngày 5/11/2017 đã kết thúc vào ngày 22/11/2017. Trải qua hơn 2 tuần tham gia sổi nổi của các thành viên thì cuối cùng cũng đã tìm ra 1 bạn may mắn giành được 100HMCoin.
2. Sự kiện “ Thử thách cuối cùng” đã chính thức khởi tranh từ ngày 5/11/2017, được diễn ra đều đặn vào 20h30 tối thứ 7 hàng tuần dành cho các bạn THCS và THPT với 7 phần thưởng cực khủng là 100HMCoin cho “em Heo của mình”.
3. Đề cử “ Hoạt động ấn tượng nhất năm 2017 trên HMF” diễn ra từ ngày 12/11/2017 và tới giờ vẫn còn thời gian cho các bạn tham gia, nhanh tay rinh quà về nào!
4. Sự kiện “ Gửi lời tri ân” nhân ngày lễ 20/11 đã thu hút được nhiều sự chú ý và ủng hộ của các thành viên, diễn ra từ ngày 17/11/2017 đến ngày hết 19/11/2017.
5. Minigame “ Thử tài cùng 20/11” diễn ra từ 18/11/2017 và kết thúc vào ngày 21/11/2017 với hình thức câu đố bằng hình ảnh đã gây nhiều khó khăn với các thành viên nhưng cuối cùng cũng đã tìm ra bạn thắng cuộc với phần thưởng là 500HMCoin.

• Like
Reactions: Đình Hải

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Anh @Hồng Nhật hãy hiện hình và giới thiệu về bản thân nào :>
Trong khi đợi nhân vật chính thì mình sẽ điểm qua 1 số tin tức mới trong tháng nhé!

1. Thử thách “ Bạn còn nhớ cuộc thi, sự kiện, hoạt động,..trên HM?” diễn ra từ ngày 5/11/2017 đã kết thúc vào ngày 22/11/2017. Trải qua hơn 2 tuần tham gia sổi nổi của các thành viên thì cuối cùng cũng đã tìm ra 1 bạn may mắn giành được 100HMCoin.
2. Sự kiện “ Thử thách cuối cùng” đã chính thức khởi tranh từ ngày 5/11/2017, được diễn ra đều đặn vào 20h30 tối thứ 7 hàng tuần dành cho các bạn THCS và THPT với 7 phần thưởng cực khủng là 100HMCoin cho “em Heo của mình”.
3. Đề cử “ Hoạt động ấn tượng nhất năm 2017 trên HMF” diễn ra từ ngày 12/11/2017 và tới giờ vẫn còn thời gian cho các bạn tham gia, nhanh tay rinh quà về nào!
4. Sự kiện “ Gửi lời tri ân” nhân ngày lễ 20/11 đã thu hút được nhiều sự chú ý và ủng hộ của các thành viên, diễn ra từ ngày 17/11/2017 đến ngày hết 19/11/2017.
5. Minigame “ Thử tài cùng 20/11” diễn ra từ 18/11/2017 và kết thúc vào ngày 21/11/2017 với hình thức câu đố bằng hình ảnh đã gây nhiều khó khăn với các thành viên nhưng cuối cùng cũng đã tìm ra bạn thắng cuộc với phần thưởng là 500HMCoin.
Ok
1. Đã có kết quả
2. Thử thách cuối tuần mà. Đã làm xong
3. Đã khóa
4. Đã xong và hóng kết quả
5. Có kết quả rồi

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Trong lúc chờ đợi các bạn tv diễn đàn type những tò mò về Hồng Nhật, thì em có thể giới thiệu một xíu xiu về bản thân mình được hông (tên đầy đủ, tuổi, hiện đang học gì,...) ? @Hồng Nhật :D
tên đầy đủ: Tạ Hồng Nhật
hiện đang là sinh viên năm Nhất, trường Đại học Cần Thơ, khóa 43, ngành kỹ thuật điện điện tử
đang sống và làm việc ở Cần Thơ, quê cũng ở Cần Thơ luôn
...
còn gì nữa không ta
À quên, XIN CHÀO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI CÓ MẶT NGÀY HÔM NAY!!!

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
hiện đang là sinh viên năm Nhất, trường Đại học Cần Thơ, khóa 43, ngành kỹ thuật điện điện tử
...
còn gì nữa không ta
A ơi, tại sao a thik MU?

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
...
còn gì nữa không ta
Tại sao anh ăn cắp bản quyền tên Nhật của em?
Anh crush ai ?
Anh có thể nói vì sao anh tham gia HMF?

• Like
Reactions: Hồng Nhật

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
...
còn gì nữa không ta
à nhon anh. Anh có thể giới thiệu thêm về cuộc sống sinh viên của mình không vậy ???

• Like
Reactions: Hồng Nhật

hanh2002123

Cựu Phụ trách nhóm Anh | Cựu Mod Văn
Thành viên
3 Tháng một 2015
2,257
2,494
524
21
Bắc Giang
Trường Đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc Gia Hà Nội
...
còn gì nữa không ta
Cuối cùng nhân vật chính cũng đã xuất hiện :> Anh quả một anh hùng :v làm các fan chờ lâu quá :v
Anh trả lời câu hỏi của mọi người nào :>

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
A ơi, tại sao a thik MU?
à, lúc a mới coi bóng đá, chính là đội bóng đầu tiên a xem nên a thích tới giờ luôn, hahaaa
Tại sao anh ăn cắp bản quyền tên Nhật của em?
Anh crush ai ?
Anh có thể nói vì sao anh tham gia HMF?
tại sao Nhật lại là bản quyển của em nhỉ???
a crush ai hả????? a crush nhiều bạn gái lắm em ơi, mà chưa có tỏ tình vs ai hết á
anh tham gia HMF vì có 1 người bạn giới thiệu, kể anh nghe những điều thú vị trên diễn đàn (giờ thấy đúng thiệt)
à nhon anh. Anh có thể giới thiệu thêm về cuộc sống sinh viên của mình không vậy ???
bình thường à em, a chỉ mới học 1 học kỳ thôi nên chưa thể nói gì cả??? khi nào có nhiều a sẽ kể em nghe nha!!!

• Like
Reactions: Blue Plus

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
MỌI NGƯỜI TỪ TỪ ĐÃ NÀO, PHẢI LÀM THEO YÊU CẦU CỦA MC CHỨ!!! :D

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
à, lúc a mới coi bóng đá, chính là đội bóng đầu tiên a xem nên a thích tới giờ luôn, hahaaa

tại sao Nhật lại là bản quyển của em nhỉ???
a crush ai hả????? a crush nhiều bạn gái lắm em ơi, mà chưa có tỏ tình vs ai hết á
anh tham gia HMF vì có 1 người bạn giới thiệu, kể anh nghe những điều thú vị trên diễn đàn (giờ thấy đúng thiệt)

bình thường à em, a chỉ mới học 1 học kỳ thôi nên chưa thể nói gì cả??? khi nào có nhiều a sẽ kể em nghe nha!!!
A đặt ava conan chỉ vì có trái bóng hay sao ai?
A nghĩ MU đá vs Barca thì bên nào thắng?

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
Anh ơi, sao anh nói có nhiều bạn gái mà chưa tỏ tình là sao..phải nói đúng là anh " tương tư " nhiều người. Chung quy lại thì bây giờ anh vẫn còn ế đúng không ;)
Ah, mà tại sao cái tên đệm của anh lại trùng với em thế nhờ..em cần giải thích ;)

• Like
Reactions: Blue Plus

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Anh ơi, sao anh mê Conan thế ?
Tương lai anh định làm nghề gì ?
Anh nghĩ gì về HMF ?
Lúc đầu anh có dự định đến với Box Hóa không ?
Anh nghĩ ai là người giỏi nhất MU vậy ?

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
Một bạn thành viên hiện đang không offline có gửi câu hỏi nhờ chị hỏi Hồng Nhật: "Trên diễn đàn anh ngưỡng mộ ai nhất, vì sao?". Bạn Hồng Nhật có thể chia sẻ với các bạn được hemmm :r2

Các bạn ơi, cứ bình tĩnh tự tin "xoay" nhân vật chính nha, hôm nay là thứ 7 nên chúng mình hãy xoã đi ;)

• Like
Reactions: congchuatuyet204

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Mọi người trên lớp nói em bị hâm ? Vậy anh thấy em có bị hâm ko hả anh ?

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
A đặt ava conan chỉ vì có trái bóng hay sao ai?
A nghĩ MU đá vs Barca thì bên nào thắng?
hello em!!!
a trả lời từng câu nhé!!!
câu thứ nhật: a rất thích bóng đá, a cũng hay xem conan nữa, nên a chọn avatar như vậy là VÔ CÙNG phù hợp luôn phải không nào???
câu 2: với tình hình hiện tại, rất khó để MU thắng được Barca, nhưng nếu có đối đầu thật thì a mong kì tích đó sẽ xuất hiện
Em mua bản quyền tên Nhật 10.000VNĐ rồi mà ^^
Anh crush nhiều bạn thế hả, bn người anh nhỉ ?
Anh học chung lớp với ai trên 4rum
1/ a mua lại 20k roài nhé em!!! :D D :D
2/ 4 5 người gì đó, mà ko phải cùng 1 lúc nha em, đừng hiểu lầm tội nghiệp anh
3/ anh @Dương Minh Nhựt với anh @Minh Nhí á em
Anh ơi, sao anh nói có nhiều bạn gái mà chưa tỏ tình là sao..phải nói đúng là anh " tương tư " nhiều người. Chung quy lại thì bây giờ anh vẫn còn ế đúng không ;)
chuẩn roài em nhé, a còn FA nè, có ai muốn hốt ko?

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Anh "có duyên" với môn Hóa khi nào ạ?