[SNTV] Sinh nhật em kobato_2509 ^v^

Z

zezo_flyer

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Now's the time for us to say.............

Đếm ngược nào ` \(^v^)/`, tiếng anh cho lạ nhá :))

________Ten...........................
.
.
.

________Nine...............................

.
.
.
.
________Eight..............................

_
.
.
.
.
._______Seven............................

.
.
.
.
________Six.................................

.
.
.
.
.
.________Five...............................

.
.
.
.
.
.________Four...............................

.
.
.
________Three..............................

.
.
.
.
________Two................................

.
.
.
.
.
.
.
.________One................................!!!!!!!!!!!!!!!!

Happy New Year!

Hôm nay là ngày em kobato- ba tong- cà rót- cổ bà to - v..vv.. nhiều chuyện dễ thương được sinh ra, để kỉ niệm 14 năm ngày ấy mình xin tổ chức ........ ừm.........tổ chức kỉ niệm cái ngày này.
Happy Birthday to you ^x^

Chúc em luôn luôn yêu đời, vui vẻ, học tập tốt, chơi được nhiều bạn tốt, nhiều người yêu thương và tốt với em <3
à, còn mạnh khỏe có sức lên đây nói chuyện với chị ^^

Dù chỉ là mạng thôi nhưng chị nghĩ vậy cũng vui rồi<3

Gửi cho em:

Nào mọi người cùng lên nào ^^

T

thuydung97

:khi (177):Hép pi bớt đây k ồ bà tò nớ..........................................................

K

kobato_2509

Tối e ko onl đc mn cứ tiếp tục nha
Mai e lên lấy quà :D
P/s làm gì có ai gọi em là cổ bà to đâu
Cả caf rốt nữa :p

P

pesaubuon98

Ngày này 14 năm về trước, một cô bé đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cô bé ấy chính là kobato_2509
Không có gì hơn chị pesaubuon98 xin gửi tặng e những lời chúc này. kobato_2509 hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho em. Chúc em luôn tươi khỏe, trẻ đẹp. Cầu mong những gì may mắn nhất, tốt đẹp nhất và hạnh phúc nhất sẽ đến với em trong tuổi mơi.
Và chị, chị muốn nói với e rằng: chúc e sinh nhật vui vẻ !
Và đây là quà của chị,gửi tặng e

C

cherrynguyen_298

Định tổ chức sn cho e ở trên HM mà hum qua mạng lác quá c ko onl đk :( , chán! Nhưng thui, nhận lấy tấm lòng của c nhá ! ^_^ Hi vọng năm sau chị sẽ tổ chức cho e được.....;)

Happy Birthday...Chúc em một sinh nhật vui vẻ, ấm áp và hạnh phúc bên cạnh những người thân yêu nhất của mình. Mong kobato của chị có thể vượt qua được mọi khó khăn ( nếu có - sẽ có ) và đạt được tất cả những điều mà em mong ước nhé!

images

images

V

vuonghao159357

làm hoành tráng nhỉ !................................................................................................................................................

C

cherrynguyen_298

Chúc kobato của c sẽ giống như những bông hoa anh đào này đẹp rực rỡ, ngạt ngào hương thơm .

images

images

Last edited by a moderator:
K

kute2linh

Happy birthday kobato
Chúc em luôn vui vẻ, tươi trẻ, vui vẻ, công việc suôn sẻ, luôn cười lắc lẻ :))
Cười như chj nha bé :D
Yêu bé nhiều

Quà cho bé nè :D

T

trannrinn

"bé kobato" ăn mau chóng lớn hè.=)).--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

P

phamvananh9

:khi (4): CHÚC MỪNG SINH NHẬT BA TONG ĐAO NHÉ!!!!!!!!!!
Do tình hình học tập khắc nghiệt...hì...:D: hum nay len đao ko lên đc, tớ chúc hộ lun...^^

......Nhân ngày sinh nhật, chúng tớ chúc cậu nhan sắc "quyết liệt" thăng hoa, tiền tài ào ào thăng tiến và tình yêu "tưng bừng" bùng nổ. :M034::M034:
Hì, chúc cho những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với cậu nhé...^^
Và sau đây là phần quan trọng nhất...hì ..............

Đủ cả rùi nhé!!!!!!!!!!!^^

M

manh550

Sao nhân vật chính đâu rồi nhỉ...........................................................................

T

trannrinn

t tặng cn new đao cái link hẹp bí bợt đây r.chả biết nóa xem đc k.=))---------------------------------------------------------------------------

Top Bottom