[SNTV] - Se ni to ka han ni ta cháu demon311

M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

MỪNG NGÀY CHÁU DEMON311 CHÀO ĐỜI! ^_^

_ Tên thường gọi: dép mòn ^_^
_ Tên cúng cơm: Phúc (úc, ún, ỉn => phúc ủn ỉn ^_^ => lợn)
_ Ngày sinh: 31/1/1998 (TCN^_^)
_ Quê quán: abcdxyz =.= (Cái này giấu theo yêu cầu của ... tớ =.= -> thực ra là không biết :p)
_ nick fb: Phúc X phây =>

Đôi lời muốn nói trước lúc cắt bánh: Hôm nay, ta thay mặt toàn thể đồng bào mod/tmod ngoại khóa tổ chức sinh nhật cho con. Ta mong con ăn chóng nhớn mau, học hành càng giỏi, người yêu đề huề, con cháu đủ đầy ^_^ <Tăng dân số cho đất nước có nhân lực^_^> Chúc con sức khỏe chàn chề, may mắn dồn dập không đỡ nổi luôn... Rồi con muốn gì thì ta chúc đấy nhé!

Thực ra ta đến đây cũng muốn thông báo với con rằng: dạo này ngoại khóa làm ăn khó khăn nên không làm bánh kem cho con được. ta chỉ có một đôi dép tổ ong huyền thoại - niềm tự hào của người Việt Nam - mang đến tặng con thôi, tấm lòng là chính ấy mà.

Giới thiệu đôi nét về món quà: Dép tổ ong huyền thoại. Kiểu dáng mẫu mã độc đáo, đi vào đảm báo đẹp chân, được trang trí bằng hai sợi dây danh nhẹ nhàng được nâng cấp bao đời từ dây chuối và đến giờ là dây vải. được làm bằng nhựa, cách điện nên bạn có thể xong pha khắp các công trường điện thoại mái, tạo lực đàn hồi, sức bật lò xo. "Dép tổ ong huyền thoại - niềm tự hào của người Việt Nam." ^_^

mặc dù không có bánh kém nhưng chúng ta cũng có đồ uống. Nước lọc tốt cho sức khỏe.

đùa chứ nhà hết nước rồi. nên cứ tưởng tượng mấy cốc nước đấy đầy nước đủ các kiểu rồi tự uống nhé! Thưởng thức là một nghệ thuật đó. Chúc mọi người thưởng thức bữa tiệc đạm bạc cùng gia đình, trong bữa tiệc có gì thiếu sót mong mọi người không lượng thứ, cứ gõ đầu demon nhé! ^_^ à đến tự phục vụ, ai đến mang bánh mang quà nhiều nhé!

demon: được bao nhiêu quà đem về ngoại khóa liên hoan đê ^_^

C

caonguyenpc

- Chúc mừng sinh nhật anh de mòn nhé chúc anh de mon mạnh khỏe và sớm thành một người tài ba mạnh khỏe. nhất là sớm có vợ đi nha Anh :D

Last edited by a moderator:
Z

zezo_flyer

Chúc đê sinh nhật vui vẻ ^_^

Ăn ngoan chóng lớn khỏe mạnh và đẹp troai ^v^

P

pesaubuon98

oài,hôm nay sinh nhật chú tui chúc chú mạnh khỏe,hạnh phúc,học giỏi
nghe gian hồ nói đâu chú là người hay trêu chọc bạn bè dữ lắm.nhìn là biết thôi mà cần gì ai nói=))
à thì sang cái tuổi mới rồi,nhớn được chút ít rồi chú có thể gọi là già ấy,chú đừng có mà trêu chọc ai nữa nhá,ngta cười cho đấy.=))
đùa thôi chứ đến dự sinh nhật chú mà nói vớ vản quá,nãy giờ đem quà mà bỏ ngoài cóp xe á,=)) đây quà sn chú đây nha

tui biết chạy đâu tương lai chú cũng có 1 chiếc sịn hơn nhưng giờ tui tặng trước cho chú lái đi học cũng như chở người yêu đi dạo phố nhá.=)) chứ nay ko ai dùng xe đạp mà đi nữa đâu,nên chú đừng có ngại mà nhận đi nha.

quà bí mật nha,chú cứ tự khui ra rồi biết,có thể món quà làm chú giật mình cái đụi đó nên hãy lấy tinh thần,hít thở sâu trước khi khui quà nha!

chúc chú sinh nhật vui vẻ,ngày càng học giỏi,đập trai,và nhiều nhiều thứ tốt đẹp đến với chú.=))

D

demon311

Ặc cái bà pesaubuon gửi tui 3 con sói làm gì vậy?
Cái hộp to đùng tưởng gì hóa ra 3cs

E

eye_smile

Chúc anh ngày càng học giỏi :))

Không còn câu nào:))

Vì không có bánh nên em mang tạm đến vậy:))

Chúc mọi người ngon miệng:))

H

hien_vuthithanh

Uả nay đã là 1/2 rồi
Anh bị lệch ngày à

Dù sao thì cũng chúc anh thêm tuổi mới,thêm nhiều điều tốt đẹp mới :))

T

tieuyetdethuong1

Chúc anh sinh nhật vui vẻ,càng ngày càng đẹp trai và học giỏi.Mong anh tiếp tục đóng góp để diễn đàn ta ngày càng phát triển.

L

lp_qt

tuy chưa quen biết nhưng cũng chúc ''bác'' sinh nhật vui vẻ :))
và chúc thêm một năm mới càng đệp trai như lời chúc của mọi người =))
ko quà :((

M

mua_sao_bang_98

Cái đồ ki bo.Ta tổ chức sinh nhật cho, chui được đến đây rồi mà không cảm ơn được câu. Năm sau thì ta cho .... .

Top Bottom