[SNTV] HPBD to Hui néc

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sky_net115

Chúc mừng sinh nhật anh nhé ^^!

Quà hót nè :d Độc đó ^^!

T

thuongbabykute

__i_i_i_i_i__
_|☆01-12☆|_
_|_★☆★☆★_|_
|happy birth day|
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
(¯`v´¯)_Sinh nhật_ .
`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..
¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨).. .. ..
(¸.·´ (¸.·´ .·´ ¸¸.·¨¯`·. ..
.˛¨(`·.¸♥.•.♥¸.·´)¨˛.
™ ¶_ov3.ß@ßY ™

Hùi nãy em chưa kịp chuẩn bị quà.
Bây giờ đền bù lại nek...
HAPPY BIRTHDAY

M

minh_minh1996

e chúc anh sinh nhật vui vẻ nhe !
e ko biết sắm đồ nên chỉ có tiền thôi ạ !

A

anhsao3200

Chúc mừng sinh nhật :))=))

...............................................................

D

donald_duck

HPBD:khi (176)::khi (176):
Mọi người ăn cho vui

Còn đây là quà: (hơi sơ sài một chút:D)

S

smileandhappy1995

chúc anh sinh nhật vui vẻ ,nhận đc nhiều quà thì chia cho em với :M_nhoc2_16::M_nhoc2_16::M_nhoc2_16:
picture.php

E

elf97

chúc mừng sinh nhật a na
p/s: sorry e k bít post ảnh
lúc nào e bít post thì e tặng quà a sau vậy =))
dù sao thì cũng hpbd
:khi (4)::khi (196)::khi (86)::khi (177):

H

hocmaitlh

chúc sinh nhật vui vẻ

không có qua y cả nên đi = lời thui

hihi

1 lần nữa chúc bạn sinh nhật vui vẻ

N

nach_rat_hoi

Xin cảm ơn Aicd đầu tiên nè, và tất cả mọi người nhé! Kể cho mọi người nghe nè, sáng nay tự dưng a dậy sớm kinh, 6h đã dậy rồi(mọi hôm toàn qua 8h, :D) đi quét nhà nhé,quét sân nhé, ra cửa ngóng nhá, rùi vô hocmai xem có ai chúc mừng sinh nhật mình chưa nhé,thì có em gái chúc đầu tiên( smileandhappy1995)
Rùi xem có cái topic nào chúc mừng sinh nhật mình không, :D, mà không có thấy, xong buổi trưa thì nấu cơm, tổ chức ăn uống, rồi lên xem vẫn chưa thấy,...:)... Buổi chiều đi chơi,hát hò, tắm biển,.... cũng vui lắm,:).... Rồi tối về cũng xem nhưng chẳng thấy gì....

Quả này là không thằng nào nhớ đến sinh nhật mình rồi đây, đang cay cú, mình sống đâu có xấu chứ nhỉ, thế mà không ai nhớ sao....:)...... Rùi bây giờ lên lần mò,,,lần mò,.,, thì thấy...hi,vui quá trời!!!

ahcanh95: anh cần vế nhà lầu,xe hơi thôi nhé, cái trước đó thì cũng k cần đâu,a đã mệt lắm rồi....=)). mà có nhà lầu,xe hơi là cũng khá nhiều bé theo rồi...:D..

saklovesyao,thaiha_98, tiền hả em, định cho anh ''Buồn phiền vì nhiều tiền sao'', thế mà cứ chúc vui vẻ, :)...

Tiền cũng quan trọng, nhưng anh không cần nhiều thế đâu mọi người ak,hihi. nhưng mà có thì dùng tạm...=)).

Tiền lẻ giá trị bé và hiếm xin nhận,...:)

Nhà lầu,xe hơi: cái này anh sẽ cố gắng kiếm...

Còn các vật dụng khác em xin hết,=))...

11thanhkhoeo: hôm nay có vài cục rồi,=)), có thêm dùng bao giờ mới hết ta, chắc đến già quá...=))..

Tên nick thế mọi người tưởng mình hôi, thật ra có hôi đâu chớ, chẳng qua là dùng cho thơm thui..hihi . .:))

clover141
Ngày này anh chẳng cần gì ngoài tình cảm của mọi người cả, nhớ đến nhau là vui quá rồi,.... Tình cảm là cái a đặt lên cao nhất, quà cáp không quan trọng, quan trọng là không có quà...:). đọc kĩ không nhầm lẫn nhé!!

bánh kẹo nhiều quá kìa, mọi người cũng nhăm nhăm nào,....

1...2...3 zô, 2..3 zô, 2...3... chén!!

V

vjtkon1998

Ngoài việc biết a là 1 Tmod trên hcoj mãi ra thì e chả biết thêm thông tin gì về a nữa cả =)) ...........:((
Dù gì thì e cũng chúc a sinh nhật vui vẻ
thêm 1 tuổi là thêm 1 ước mơ, thêm 1 niềm tin mới ;)
Mong rằng những ước mơ của a đều thành công ạ :D

C

clover141

Hơ. Tính anh bỏ qua cho e phần quà chớ. Keke. K pjt chúc j cho anh thui thì e chúc cho tất cả những điều trong quá khứ, hiện tại và tương lai điều thành sự thật nà. Hj. Món quà tinh thần à? Em send anh bài Happy birthday lần đầu tiên e tập thổi har nhá. Quý lắm đó. Nhận k nà.

H

hardyboywwe

Sinh nhật vui vẻ nhé em! :x

Mai mốt đi chơi thì nhớ chụp thêm nhiều ảnh cho anh xem tài nghệ nhá! ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom