[SNTV] Happy Birthday To t0i0bix

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nh0c_bee_95

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện kể rằng, ngày 28/01(năm 1993 TCN) :)), 1 cô công chúa tên là Nguyễn Thị Yên ra đời. Nàng công chúa sinh ra là niềm hạnh phúc tuyệt_tuyệt vời của vua và hoàng hậu. Nàng lớn lên ngày càng xinh đẹp, dễ thương. 28/01/2010, 1 bữa tiệc lớn được tổ chức để chúc mừng sinh nhật cho nàng....
THÂN MỜI CÁC BẠN CÙNG THAM DỰ!!!^^

«»_Happy Birthday»

1. Bánh sinh nhật nà

37004a403e0710a81.bmp

2. Kẹo nà

3. Trái cây nà

Còn đây là quà em tặng chị. Nó ẩn chứa bất ngờ. Chị mở ra để xem nhá! ;)) Nhớ phải mở ra mới biết dc cơ. :D

Chúc chị sinh nhật tràn ngập hạnh phúc và niềm vui. Em ước những điều ước của chị sẽ trở thành hiện thực. :)

A

anh_anh_1321

hihi bóc tem
chúc chị sinh nhật vui vẻ, luôn no khoẻ, học thật giỏi, xinh thật xinh (để khỏi ế;)) )
chúc chị càng ngày càng có nhiều nhiệt huyết vs box sinh và đưa box sinh lên cao ngất trời lun :)
về quà: chị thông cảm, nhà em nghèo, con em đông....

P/s: sao lắm ng` sinh tháng 1 nhở, ngày mai cũng phải tặng quà, tối nay phải canh 12h1' gọi điện chúc mừng sn nữa

M

messitorres9

images

Chúc Yên sinh nhật vui vẻ...trẻ khoẻ...suôn sẻ...:))=)) và tiền lì xì năm mới lẻ tẻ:))

T

toi0bix

hic... Cám ơn mọi người đã nhớ đến ngày sinh nhật toi0bix mà đến cả toi0bix còn không nhớ đến ngày sinh nhật của mình ! Cám ơn các bạn rất nhiều :x yêu mọi người :x
@ nhoc_bee : :-*

Last edited by a moderator:
N

nh0c_bee_95

hỳ! cái này là của em cùng cái Phố bàn bạc cùng làm. Nó chưa onl chúc chị dc, chắc mai nó mới onl. hỳ. sr chị thay nó. :D
:*
Sinh nhật vui vẻ chị nha. :)

H

hoahuongduong93

chúc mừng sn ss.
chúc ss thêm 1 tuổi mới, ngày caznf xjnh, học joir hơn, đáng iu hơn.
ss mãi là chị gái tốt của e.

K

kudo_sinichi

Vui quá!!! Lại có sinh nhật nữa rồi!!!
Em chúc chị Yên sinh nhật vui vẻ, khỏe mạnh và hạnh phúc nhá!!!
Chúc chị càng ngày càng sinh đẹp và học giỏi nữa, chúc chị luôn đạt dc những điều mà chị mong ước!!!
Em hok có j ngoài mấy lời chúc mong chị thông cảm nha!!! :)

K

khongkhi

Sinh nhật zui ze nha.
Chúc U all những lời chúc tốt đẹp nhất.
Mà tớ chúc U thế này, U đừng giận tớ nhá: Chúc trí nhớ of U tốt hơn bi h.
Thân!!!

C

chuot_chjt

đại tỷ iu
chị kiu em húi lộ mà giờ sinh nhật nên tặng bà hcij ít xiền xài nha

bánh kem nhìu oy nên khỏi

L

letrang3003

úi các bac đến chuc sn chị yên nhanh ế :)) =)) . hihi em cũng vậy tranh thủ chuc sinh nhật chị nha ^^ . Trưa mai sẽ thấy quà của em nà :)) =)) . Chuc mừng sn chị , chuc chị luôn luon cười :)) , tràn đầy hạnh phúc từ king and queen :)). Trưa mai nhớ nhạn quà nha ^^

T

toi0bix

úi các bac đến chuc sn chị yên nhanh ế :)) =)) . hihi em cũng vậy tranh thủ chuc sinh nhật chị nha ^^ . Trưa mai sẽ thấy quà của em nà :)) =)) . Chuc mừng sn chị , chuc chị luôn luon cười :)) , tràn đầy hạnh phúc từ king and queen :)). Trưa mai nhớ nhạn quà nha ^^
hí hí ... mai mới sn mờa ... chắc chắn chị sẽ chờ :rolleyes:

M

messitorres9

Chúc ngày mai vui vẻ hơn hôm nay và ko chỉ trên mạng mới tổ chức mà cả nhà yên sẽ đoàn tụ để tổ chức cho yên:)

T

thaophuongnguyenxinh

Hớ hớ, chị sn sau e:D, e sn trc chị . Nhân dịp sn chị ,e chúc chị xinh đẹp, vui vẻ, mạnh khoẻ. Chúc chị sn vui vẻ na, e vừa phải đi đặt hàng chuyển phát nhanh, có quà cho chị nè ;)

Đầu tiên là tặng chị bó hoa, chúc cho chị mãi xinh đẹp như bó hoa này :)

Bánh sinh nhật nè :p

Còn đây là quà e tặng chị

D

dung_92bn

cưng cưng cưng =)) h chị mới có quà cho cưng nè hum cái nào :-* Chúc cưng sinh nhật vui vẻ nhận đc nhiều quá hén. Đặc biệt là chúc cưng ngày càng xinh gái, học giỏi và vân vân và vân vân =))
Quà đây! quà đây! ;))
picture.php

bánh nữa hén (nhiều nhưng vẫn tặng ;)) bánh chị làm ngon lắm đấy =)) )
picture.php

picture.php

picture.php

thui nhiều bánh rồi e lo quá thi chết;)) chị thay mặt anh nhà tặng em chú gấu nè thik nhé ;))
picture.php

T

thienthan_lone

chúc chị sinh nhật vui vẻ , tràn nhập niềm vui trong cuộc sống
Happy birthday

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom