[SNTV]Happy birthday to nhoc_bettyberry

Status
Không mở trả lời sau này.
C

canhcutndk16a.

[YOUTUBE]2H9KwO4hNgA[/YOUTUBE]

-------------------------------------------------------------------

A

angel_97

Sinh nhật vui vẻ nhé Hà :). Hãy thi tốt , và thực hiện được ước mơ của pa` ! Fighting

H

hongnhung.97

:-*. Chúc ck yêu của vk một sinh nhật vui vẻ :">. Lâu rồi không được 8 9 với ck ;)). Tuy có nhớ ck thiệt nhưng vk vẫn vui :x. Vui vì vợ tin lúc này đây, ck đang học tập rất tốt và có cuộc sống vui vẻ :x. Mãi vậy ck nhé ;). Vk luôn nhớ về ck!

A

angle_lonely_97

happy birthday
tuy hơi muộn nhưng cũng muốn chúc bạn
thêm một tuổi mới thật xinh đẹp
đạt dc những ước mơ mà bạn mong muốn trong cuộc sống
mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn
^^
quên ko mang quà rồi
sr bạn nha!!!!!!!!!!!!^^

N

nakame_yuimi

sr con vì sn mà ta không biết,hơi muộn nhưng dù sao ta cũng chúc con sn vui vẻ ngày càng khoẻ ,trẻ ,đẹp và học giỏi nà,đạt được ước mơ của mình nà,chắc ược mơ của con là trở thành nhà văn nhỉ,hi,mong co' ngày ta sẽ được gặp con nà.chỗ ta với chỗ con gần nhau lằm nà,hi

L

l0n3ly_canby

chúc mừng sjnh nhật con yu naz..:x

sư mẫu yu con nhìu lắm..:-*

quà nè: ;))

p/s: sư mẫu yu con nhìu...:x

T

thienthannho.97

Happy birthday :x Chúc mọi thứ tốt đẹp luôn ở bên cạnh pạn và luôn thành công nhé !!! ;)

H

hungprokuto32

mình không biết đây là của ai nhừng mà mình vẫn chúc mừng sinh nhật bạn hj
images

images
quà nữa nè
images

P

phantrang97

Thay mặt bạn nhoc_bb, cảm ơn các bạn về những lời chúc, đặc biệt là bạn ga_cha_pon_9x...:)...vì nhoc_bb đã nhường cho chị của bạn ý máy tính nên không thể lên trên học mãi đọc những lời chúc này.........cảm ơn các bạn rất nhiều..............
Thân...

G

ga_cha_pon9x

@phantrang97:Bạn có thể liên lạc với bạn ấy được à.Vậy thì hãy cho tớ gửi lời chúc tới bạn ấy như lời tớ chúc ở đầu pic này nhé.
@all:Thank for all:-*

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom