[SNTV] Chúc mừng sinh nhật Thùy Anh

T

tranvanhung7997

Pe_lun chém ghê thật =)) đọc mà cười nghiêng ngả =)) =)) =))
Lúc nãy onl mà ko để ý cái topic này :D
Một lần nữa a chúc Thùy Anh sinh nhật vui vẻ, chúc e gặt hái nhiều thành công trong tuổi mới :D
Chúc mọi người ngủ ngon :))

T

tranvanhung7997

Hu hu hic hic oa oa :((

Em xúc động quá :((

Nói thật em cứ tưởng ... >< Chị Nhi ghét ... >< Nên không dám nói gì cả >< ....

T_T T_T T_T

------------------------------

Em cảm ơn mọi người rất nhiều. Trước hết là cảm ơn chị Nhi, sau là cảm ơn mọi người đã bớt thời gian đến chúc mừng con bé điên như em T_T

Hu hu :((

Xúc động quá :((
Cái này như kiểu là cố ý làm giận để tạo sự bất ngờ ý nhỉ :3 coi khéo sau vụ này mẹ con rủ Misa chơi game gì con bé nó đều chơi tuốt =))

C

congchuaanhsang

Đính chính ạ :)) Tên em là Misaki :))

Em cảm ơn anh Linh nhiều :D Có điều anh gọi chị Nhi là mẹ thì em phải gọi anh là gì đây =))

P.s: Bây giờ mới là congchuaanhsang thật =))

F

forum_

Em cảm ơn anh Linh nhiều :D Có điều anh gọi chị Nhi là mẹ thì em phải gọi anh là gì đây =))

Hichic, đến trễ .... mất có 1 ngày thôi hà mà pic qua page 3 rồi :((

Năm mới tuổi mới, chị chúc em ngày càng xinh gái, học giỏi , dồi dào sức khỏe, kết thêm nhiều bạn mới và luôn vui vẻ mỉm cười mỗi ngày nữa nhé ;)

Còn quà chị không có, ;)) nhưng ko phải là do quên mang em ạ =)) ... :)) . Tặng gấu bông sợ em trẻ con mãi =)) . Tặng hoa rồi sẽ héo . Tặng kẹo, bánh, sô-cô-la sợ em sâu răng ..... :-S :((

Suy ra NO NO !!!! =))

P/s: pe_lun_hp =))

Last edited by a moderator:
T

tranvanhung7997

=)) Misa cũng như misaki gì gì đó thôi mà :D gọi a bình thường cô ưi, tôi gọi mẹ là nghĩa vụ của tôi =)) định lên chức vì là em của mẹ hả =))

C

congchuaanhsang

Hichic, đến trễ .... mất có 1 ngày thôi hà mà pic qua page 3 rồi :((

Năm mới tuổi mới, chị chúc em ngày càng xinh gái, học giỏi , dồi dào sức khỏe, kết thêm nhiều bạn mới và luôn vui vẻ mỉm cười mỗi ngày nữa nhé ;)

Còn quà chị không có, ;)) có cũng không mang =)) ... :)) . Tặng gấu bông sợ em trẻ con mãi =)) . Tặng hoa rồi sẽ héo . Tặng kẹo, bánh, sô-cô-la sợ em sâu răng .....

Suy ra NO NO !!!! =))

P/s: pe_lun_hp =))

:|

Thế chị tặng em tiền đi chị :3 :x ........................ :))

Misa cũng như misaki gì gì đó thôi mà gọi a bình thường cô ưi, tôi gọi mẹ là nghĩa vụ của tôi định lên chức vì là em của mẹ hả

Vâng vâng :)) Anh phán quá chuẩn =)) Gọi em là dì đi anh :)) =)) :))

Top Bottom