[SNTV] Chúc mừng sinh nhật iceghost

P

pesaubuon98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay là sinh nhật của iceghost,chị pesaubuon thay mặt box NK nói riêng,diễn đàn hocmai nói chung đứng ra lập topic này tổ chức sinh nhật cho em.Chúc e luôn luôn "vui vẻ, tươi trẻ, mạnh khoẻ, tính tình mát mẻ, cuộc đời suôn sẻ" và luôn luôn "tươi cười, yêu đời, ngời ngời sức sống,chúc e luôn học giỏi và đạt nhiều thành tích xuất sắc trong học tập cũng như trong cuộc sống nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chị cũng hông có gì để tặng em,thôi thì lên mạng tìm đc này,=)) tuy nó ảo nhưng miễn e vui là được rồi e hỉ. =))

B

boboiboydiatran

Cơ mà chị Pé ns thế tớ cũng chả biết nói gì nứa

Nhìn cái tên cậu lại nhớ về là thời trẩu tre trẻ trâu của mình
tặng bạn chút ảnh cũ rích mong bạn sinh nhật vui vẻ.

Nè ko đk xóa đó ai biểu níck bạn có chữ ghost làm gì !!!

C

caonguyenpc

- Anh thay mặt BQT box TIn chúc em sinh nhật vui vẻ và anh nhìn thấy em có vẻ thích CNTT đó nhỉ anh có món quà này giống tên nick chú :D

M

mua_sao_bang_98

Chúc em sinh nhật vui vẻ. .
Bắt đầu một tuổi mới hi vọng mọi điều tốt đẹp và mới mẻ sẽ đến với em

I

iceghost

Hihi cám ơn lời chúc của mọi người nhiều nhé :)____________________________________________________________

P

pinkylun

hú hú, ơ hôm nay sinh nhật em mà chị hông biết cơ đấy =))
Biết thế lúc tối chị cố thức với nhóc rồi =))
Hớp bị bớt đầy nha :v em thì giỏi khỏi chê rồi =))
Thôi thì chúc nhóc lun mạnh khỏe, tươi vui nhá :v
Ngày càng đập zai kakaakka =))

C

cabua266

Chúc e mạnh khỏe , cuộc sống "mưa thuận gió hoà " , gia đình yên ấm , gái bám khắp trư`ơng , cuộc đ`ơi hạch phúc , con gái đầy đàn ...........:D

C

chaugiang81

sinh nhật vui vẻ nha em, luôn mạnh khoẻ và học tập tốt. có gì thì chị nói hết trên face òi :D :D happy birthday :))

G

giotnuocnghiluc

sinh nhật hạnh phúc ,vui vẻ ,mạnh khoẻ và cười thật nhiều nhé bạn

S

syphuongcuong3

Chúc e snvv, nhà a chả có gì ngoài mấy cái key ***** vs virus nên đành lặn lội 5m đường sá xa xôi, giữa đường còn gặp cá sấu :D, qua nhà thằng bạn copy cái onekey ghost tặng em. Đỡ download =))
Tuổi mới, chúc e kiếm đc cái CEH, nhưng mà trước hết học cho giỏi cái đã, có gì giúp box Tin tụi a
; không biết e có gấu chưa nếu chưa thì a chúc e ế tới già, còn có rồi thì chúc e hạnh phúc

Top Bottom