[SNTV] Chúc mừng sinh nhật, cô bạn thân của tôi

K

khai221050

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

HAPPY BIRTHDAY MY FRIEND!

Khục e hèm..!! Tui có nhắn tin chúc mừng bà ở đt rồi, mà chưa biết bà đọc chưa với lại cũng vì lí do trách nhiệm nên topic này phải ra đời. Nghe như ép buộc á :D

SN thì tui cx chẳng có gì nhiều, chỉ chúc bà sinh nhật thật vui vẻ, mạnh khỏe, xinh gái, học giỏi và vài món quà nhỏ nhỏ ở dưới

Trước tiên điểm lại vài điều về bà, đừng có hóng, giờ chưa phải lúc tặng quà, tí nữa.
Tên thật: Vân Anh. T hay kêu anh lùn, mà không biết bà có lùn không ^^
Lớp 9, tuổi bằng tui. But không biết có gian lận tuổi không nhưng biết chắc là học lớp 9
Hiện đang sống ở: cái này mn đi hỏi cảnh sát hộ tịch nhé!
Fb: NT
Còn gì nữa không... À, giới tính: nữ

Thôi không dài dòng văn tế nữa, đi vào phần chính

Trước hết là bánh kem đây

Nhà tui không có đk nên chỉ chuẩn bị bánh kem được như thế hoy, bà mà chê là...tui treo cổ bà lên!
Khoan thấy bánh mà thèm nhé, hát đã! Tôi sợ bà không nhớ lời nên đặt hàng bản lyrics đem tới đó

[YOUTUBE]OCI3tC8JhGY[/YOUTUBE]
Thổi nến đi....À nhầm có nến đâu mà thổi :khi (47):

Đây là quà của bà

Nhìn trong 4r nhỏ thế nhưng ngoài đời lớn lắm, bà ráng đặt thang để mở nhé

Bật mí là trong đó có cái như cái này nè

images
Ý tui là cây đàn chứ không phải tay người đâu nhé. Nhà tui không có điều kiện nên chỉ mua cho bà cái đàn lakewood có 150 chai thôi, lấy ra coi chừng vỡ đó, trước khi cầm nhớ rửa tay.
Bà là người rất chi là vinh hạnh khi là người đầu tiên được nghe tui đàn, do đó bà không nằm trong danh sách những người hưởng diễm phúc đó tiếp theo của tui. Thông cảm nhé
Xong rồi, tôi đi ngủ đây :)|

Last edited by a moderator:
P

phankyanhls2000

Sinh nhật vui vẻ...............................................................

D

dung03022003

Chúc mừng sinh nhật~

Chúc mừng sinh nhật:
Quà của chị đây:
661214-6702d1315618114-chuc-mung-sinh-nhat-em-chuoi-iu-x-e82c0145b98d4c71b68de9d0a06534cc-202812.gif

P/s: Em ko pít chị nhỉ? Nhưng tự nhiên em lại muốn tặng quà cho chị~:))

P

phankyanhls2000

Quên mất chưa hỏi cái nì:
Đây là SN ai vậy:))....................................................

Q

quynh2002ht

chúc mừng ai théo mấy thím

C

cherrynguyen_298

Sinh vật vui vẻ nha em! Chúc em ngày càng dễ thương, học giỏi, thi đỗ vào trường THPT mà mình muốn với số điểm cao nhất!

S

sonsuboy

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ_______________________________________________________________________________________________________________________

P

pesaubuon98

chúc em sinh nhật vui vẻ nha.
chúc mọi điều tốt đẹp nhất đến với em.

Top Bottom