[SNTV] - Chúc mừng sinh nhật anh hocmai.diendan

M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

HAPPY BIRTHDAY TO ADMIN HOCMAI.VN

Chắc chả ai thắc mắc anh này là anh nào đâu nhỉ? Nhung mà thôi giới thiệu cho hết luôn:
=> Nhà đây: http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1209507

Anh đến nay đã trải qua 26 mùa xuân xanh mà chắc chưa có người yêu đâu. Ai muốn đăng kí làm dâu diễn đàn này thì cứ tự nhiên nhá! ^_^

Không biết anh có thích sinh nhật không (Vì là với những người không có người yêu như anh thì đến sinh nhật lại sợ mình bị "mỗi mùa xuân sang,,, đời anh già thêm một tuổi!^^")

Thoai em đùa thế thôi chứ!

Em chúc anh sinh nhật vui vẻ... sớm có người yêu .... sớm cưới cho cả diễn đàn có cháu bồng a nhé! ^^

à! Theo lẽ thông thường thì có bánh sinh nhật, nến, hoa....

Bánh nè

Quà nè anh! ^^
images

Không tặng a mấy cái hộp làm anh tò mò lên tò mò xuống nữa.... tặng anh cái này về nhà chơi! Tối ngủ cũng lôi ra ôm được.... ^^

Last edited by a moderator:
H

hocmai.diendan

Cảm ơn Hiền Pu, chờ em giới thiệu chị gái cho anh nhé =))

Chúc mừng tất cả các bạn có sinh nhật tháng 12 luôn nhé :D

@có khi từ tháng tới chúng ta tổ chức sinh nhật hàng tháng cho các thành viên có sinh nhật trong tháng đó nhỉ :D

M

mua_sao_bang_98

@có khi từ tháng tới chúng ta tổ chức sinh nhật hàng tháng cho các thành viên có sinh nhật trong tháng đó nhỉ :D

ày gù! em cũng không có từ nào để nói với anh ngoài cái mặt đang cười nhăn nhó đây ạ! >< .
><><><><><><><

C

congchuaanhsang

Em ủng hộ hết mình =))

Vì tháng sau là sinh nhật em rồi ạ :3

C

cherrynguyen_298

Mặc dù đã nhìn thấy pic này từ lâu, rất lâu...nói chính xác là trưa nay...mà em bận quá không ghé vô được, giờ mới ngó vào được. Hi vọng không muộn cơ mà em chúc anh sinh nhật vui vẻ!

R

reforming

Tưởng có một mình mình ế ai ngờ ông Ad cũng ế xưng ế xỉa 26 mùa trăng rồi =)) Noel không có gấu dắt đi chơi :(

C

cabua266

Phải nói thế nào nhỉ ............................................................................................CHúc ad sinh nhật vui vẻ̉ cùng bạn gái ..........hiihihihihihi

L

lamnun_98

Kể ra thì em thấy rồi mà tịt không biết chúc thế nào. Nói chung là em chúc a sớm có ny , sớm có vợ, sớm có em bé nữa =))
p/s: Tất cả người yêu với vợ chỉ là một người thôi nhé :))

N

nguyenkm12

Chúc anh sinh nhật vui vẻ dù không biết anh là ai :))
P/s mới 26 anh đừng lo ế nhiều người 40 còn chả sợ =))

T

trang.bui35

Happy birthday to Mr.Admin! :)
Chúc anh sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, và thành công trên ... con đường đã chọn . :D

M

mua_sao_bang_98

Kể ra thì em thấy rồi mà tịt không biết chúc thế nào. Nói chung là em chúc a sớm có ny , sớm có vợ, sớm có em bé nữa =))
p/s: Tất cả người yêu với vợ chỉ là một người thôi nhé :))
thích cái chỗ *tất cả người yêu*...... Hế hế......mmmmmm.......................................
lamnun chúc hay nhất

M

mua_sao_bang_98

Cơ mà đề nghị bà con không nao núng về tình trạng trâu thừa ngày nay.... Chúng ta hãy đi vào tìm hiểu một số nguyên do sau đây:
_ máy móc nhiều >> trâu ít phải lm >> thịt k săn chắc >> ế nuôn...
_ trâu bây h lướt web nhiều quá, ít ngắm cảnh thật nên cx xong nuôn...
_...

mà nói nhỏ nghe nè a add để lắm nhé sáng nay ấy tớ khoe a ấy là tớ chiều đi thi thế mà a ấy chúc tớ lọt vòng 2 có đểu không ??????? >> hêhê... Ế vợ là phải nhỉ??? Có ai thấy đúng không?????

cơ mà từ nãy toàn đi vinasoi lời chúc của mọi người, với cả chém add... Vui vật vã.... Add mai vào thanh lí lời chúc của các bạn về nha đi nhé

@ cọng giá: 25/12 sn dương linh á... Đi nhậu đậu phụ với nước sôi vs chị và cu linh không?

M

manganhatban

Cơ mà đề nghị bà con không nao núng về tình trạng trâu thừa ngày nay.... Chúng ta hãy đi vào tìm hiểu một số nguyên do sau đây:
_ máy móc nhiều >> trâu ít phải lm >> thịt k săn chắc >> ế nuôn...
_ trâu bây h lướt web nhiều quá, ít ngắm cảnh thật nên cx xong nuôn...
_...

mà nói nhỏ nghe nè a add để lắm nhé sáng nay ấy tớ khoe a ấy là tớ chiều đi thi thế mà a ấy chúc tớ lọt vòng 2 có đểu không ??????? >> hêhê... Ế vợ là phải nhỉ??? Có ai thấy đúng không?????

cơ mà từ nãy toàn đi vinasoi lời chúc của mọi người, với cả chém add... Vui vật vã.... Add mai vào thanh lí lời chúc của các bạn về nha đi nhé

@ cọng giá: 25/12 sn dương linh á... Đi nhậu đậu phụ với nước sôi vs chị và cu linh không?
ý bà chị smod là mún tụi con trai đi tập thể hình sao
thui ngồi nhà lướt web chơi game còn sướng hơn
nếu mún con trai đô cứ tìm anh vương hào ở gia tộc shin ý
đập trai cao to luyện tập hằng ngày thịt săn chắc lắm đó hotboy đó

P/s: đi câu cá quanh năm có thấy cái cảnh gì đâu họa ra thì chiều tà mới đẹp 1 tí

chúc anh ad hpbd

M

mua_sao_bang_98

ý bà chị smod là mún tụi con trai đi tập thể hình sao
thui ngồi nhà lướt web chơi game còn sướng hơn
nếu mún con trai đô cứ tìm anh vương hào ở gia tộc shin ý
đập trai cao to luyện tập hằng ngày thịt săn chắc lắm đó hotboy đó

P/s: đi câu cá quanh năm có thấy cái cảnh gì đâu họa ra thì chiều tà mới đẹp 1 tí

chúc anh ad hpbd

thì chị cứ nói thế chứ chị cx có bắt phải như a ấy đâu mà.... E rõ lắm chuyện.,,, sao cứ chém chị vậy hả... Hqua bảo lm hộ bài văn thế mà hnay chs trúng j

Top Bottom